Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      Khu vực đắc địa nằm liên kế ủy ban nhân dân TP. Thủ Đức, cách MT đường Đồng Văn Cống 150m.- pháp lí rõ ràng, sổ hồng.- Có NH hỗ trợ.- DT: 70 -...
      Đường Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay đất nền dự án 270 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 600 triệu

      600 triệu 270 m2 2,23 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất có thổ cư Bảo Lâm, vị trí sát trung tâm, bán giá 600tr, sổ hồng thổ cư, call ngay: 0334 953 ***- Vị trí đất là một trong 5 xã đc ưu...
      Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 54 m2, mặt tiền 4m tại Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 54 m2 50 triệu/m2
      Bán miếng đất 54m khu mới TĐC Xi Măng giá có 50tr/m contact 0979 087 ***Nằm cạnh dự án tái định cư Vinhome Riverside hay còn gọi TĐC Hoa Qủahạ tầng giao ...
      Đường Hùng Vương, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2, mặt tiền 5m , giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán lại đất biển Nhơn Hội Pk 9 Kỳ Co GateWay giá chỉ bằng 1/2 CĐTLK6: 1 tỉ 6.LK 23: 1 tỉ 6.Lk 42: 1 tỉ 8.DT: 80m.Đường: 11mpháp lí: Hoàn...
      Dự án Nhơn Hội New City, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Hữu - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Vũ Hữu Hòn Xện Nha Trang đường rộng 10m- DT: 80.5m2 ( ngang 4m )- Hướng Bắcsát biển, gần bến Du Thuyền . giá: 3 tỉ 250 tr liên lạc...
      Phố Vũ Hữu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 50 m2 47,8 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất - vị trí rất đẹp - thông số đẹp - tiện ích ngập tràn.ĐC: Thôn Đông Trù, Đông Hội, Đông Anh, HN.liên lạc số điện thoại 0968 469 ***...
      đường Đông Hội, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 70 m2 tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 70 m2 80 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ DT 70m² XUÂN ĐỈNH - TỪ LIÊM SÁT CÔNG VIÊN HÒA BÌNHDT 70M - CẤP 4 THÍCH HỢP XÂY CCMN THÔNG SỐ ĐẸP THUẬN TIỆN CHO THIẾT KẾMô tả: - Ngõ trước...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 315 m2 , giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 315 m2 52,39 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Mỹ Đa Tây 3 hàng hiếm khu Nam Việt Á.Đường 7m5 lề 4m.Đông Nam.DT 315m2 (14x22,5m).Vị trí mảnh đất nằm trong khu căn biệt thự sang...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 255 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 255 m2 5,5 triệu/m2
      Đất Phú Hội 1, Vạn Thắng - Đông cư dân, đường bê tông oto tránh.- Thửa: 96, tờ: 41 DT 254.9m2.- Đất ONT: 100 m2; CLN: 154.9 m2 giá 1 tỉ 400 tr.SDT 0977 956 ***
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 74 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 74 m2 24 triệu/m2
      Cơ hội có 1-0-2 khi Chủ kẹt tiền cắt lỗ 74  mét vuông thổ cư 100 phần trăm đường rộng 3.5 m thông 2 đầu ra đường nhựa liên huyệncách cổng 4...
      Đường Chu Mạnh Trinh, Xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư An Hòa, 80 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      - chủ đầu tư giảm giá mạnh lên tới 25 phần trăm cho 5 KH đầu tiên khi cọc mua đất tại Tp Biên Hòa Đồng Nai.- Vị Trí: MT đường Nguyễn Trung Trực, P....
      Dự án An Hòa, Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Cát Lái , 170 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2, giá 8,51 tỷ

      8.51 tỷ 170 m2 50,03 triệu/m2
      - Bán đất Cát lái dự án Công ty Kiến Á đường nguyễn thị định (Q. 2) tp. Thủ Đức- Nền C5-13-18 DT đât: 8,5m x 20m = 170,1 m²- Đất Tây Nam- Đường trước đất...
      Dự án Khu đô thị Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 58 m2, mặt tiền 4m tại Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 58 m2 38,8 triệu/m2
      Thông báo đã bán!-----Không dễ có cơ hội này tại trung tâm Đà Nẵng:chính chủ giảm giá sâu nhiều lần, từ 2,65 tỉ xuống 2,25 tỉ.Thị trường bất động sản tại...
      Đường Hồ Nguyên Trừng, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ e cần bán nền đất rẻ nhất gói 5 KĐT Mỹ Gia.DT 100m2 ngang 5m.Đường nội bộ rộng 14m.Đông Bắc mát mẻ cả ngày.Giá chỉ 2ty5 bao tiền ép cọc giá quá...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 293 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 293 m2 30,38 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần ra siêu phẩm gần 300 mét vuông. 0969 841 ***.Đất 3 MT.- 1 mặt giáp QL6 quy hoạch 45m.- 2 mặt giáp đường nội thị 11,5m.- Đối...
      Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Nông trường Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán ngay mảnh đất ngay MT Hoàng Hữu Nam, Long Thạnh Mỹ, Q. 9.DT: 90m2 (5x18m).Xây dựng tự do, KD tự do,...Giấy tờ pháp lí minh bạch rõ ràng, sổ ...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 150 m2 10,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay mảnh đất thổ cư không bị lỗi hố cống và có MT nằm đối diện với ĐH Thủ dầu một tại Mỹ phước 4 (Khu C).+ DT : 150m2 (5*30).+ sổ ...
      Dự án Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 43 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 43 m2 85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 43 mét vuông đất DV thôn Yên Lũng - An Khánh - Hoài Đức - Thủ đô Hà Nội.DT: 43 mét vuông.MT: 4,2m.Lô góc 2 MT phù hợp KD...
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!