Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 177 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 177 m2 26,56 triệu/m2
      mở bán 3 lô góc sở hữu vị trí KD siêu đẹp giá sập hầm tại KĐT FPT Đà Nẵng.* Top 1: Lô góc sát đường Nam Kì Khởi Nghĩa - Cách biển 1 kilomet - Cách...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 500 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay nền đất MT đường Nguyễn Thiện Thuật.DT: 500 mét vuông có sẵn thổ cư 200 mét vuông. Ngang 10m dài 50m.KDC đông...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Xã Đại Lào, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền 750 m2, mặt tiền 17m, hướng Bắc tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 750 m2 10,67 triệu/m2
      Bán đất Mỹ Xuân MT đường S - Giá rẻ 10,x tr/m²- DT: 17x45m - 750 mét vuông - 50 mét vuông đất ở. Thuộc P. Mỹ Xuân, Tx.Phú Mỹ, BRVT.- MT đường S...
      Đường S, Phường Mỹ Xuân, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 115 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 34 tr

      34 triệu 115 m2 0,3 triệu/m2
      Bán miếng đất đg Số 37 Hà Quang 1 rộng 13m nối liền các căn hộ Xã hội của Hà Quang, ngay căn hộ CT1 Riverside của VCN.- DT 115m MT 5m, vỉa hè 3m, đường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Kiến Á, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Đất nằm MT đường Liên P. đi vào.- DT 80 mét vuông.- Đối diện trường cao đẳng Sư Phạm Trung Ương.- Nằm liên kế khu dân cư Phú Nhuận và khu dân ...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Đất nền khu dân cư Long Phước 100 phần trăm thổ cư - Tỉnh Lộ 12 sân bay quốc tế Long Thành.+ NH hỗ trợ 70 phần trăm với LS ưu đãi cao.+ pháp ...
      Đường Bà Ký, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 238 m2, mặt tiền 12m tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11,19 tỷ

      11.19 tỷ 238 m2 47,02 triệu/m2
      - Tôi chỉ đăng tịn thật.- Chính chủ gửi, cần bán đất MT view sông, khu D8 Khu căn biệt thự Thiên Hà, đường Bình Quới, P. 28, Q. Bình Thạnh.- DT:...
      Đường Bình Quới, Phường 28, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị mới Phước An, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      MT Lê Hồng Phong - LG: 53m TT Phước An - Nhơn Trạch.- Kết nối đường VĐ3 đang thi công.- Cao Tốc LT - DG đã kết nối tuyến đường 319 chính thức đưa vào hoạt...
      Dự án KĐTM Phước An, Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 102 m2 24,51 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất tuyệt đẹp thuộc KĐT FPT Đà Nẵng P. Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn.miếng đất thuộc phân khu V2 đẹp nhất dự án trục thông.Diên tích...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2, hướng Bắc tại Đường 31 - Đồi Ngô - Lục Nam - Bắc Giang, giá 1.95 tỷ

      1.95 tỷ 75 m2 26 triệu/m2
      khu đô thị Đồng Cửa 2 ,TT Đồi Ngô ,Lục Nam chào bán đợt cuối cùng trong năm .Với vị trí trung tâm và nhiều tiện ích :-Mua hàng trực tiếp CĐT.- đc chọn lô...
      Đường 31, Thị trấn Đồi Ngô, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Sở hữu đất nền dự án 28 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 28 m2 66,08 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp miếng đất vườn Hồng Thái, Bắc Bình, Bình ThuậnCó bìa đỏ sẵn, sang tên ngayDT 28.457m2 giá chỉ 65k/m2, tổng giá 1 tỉ 850Bao hết chi...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 240 m2 5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nền thổ cư khu phố Bầu Mây, An Tịnh - khu công nghiệp Trảng bàng Tây Ninh, giáp ranh Phước Thạnh - Thái Mỹ, Củ Chi.DT: 5x48m tc...
      Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 144 m2, mặt tiền 7m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 144 m2 16,65 triệu/m2
      Khả năng sinh lời là cái ghế vì nó không phải bàn.Chỉ cần TT trước 573tr.Hỗ trợ TT chậm từ 48 - 60 tháng.Ngan 6, dài 24.Đối diện là TTTM, chợ đêm và công...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 132 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Sơn Tịnh - Quảng Ngãi, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 132 m2 8,49 triệu/m2
      Những thông tin về phía Bắc Quảng Ngãi nơi VSIP tọa lạc, sẽ giúp cho dự án khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi tăng trưởng thời gian đến.Đường Hoàng Sa Dốc...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi, Đường Quốc lộ 1A, Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay lô đất nền 63 m2, mặt tiền 12m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 63 m2 57,15 triệu/m2
      - Cắt lổ mảnh đất nằm trong khu dân cư thuộc P.An Lạc -Q. Bình Tân nằm cạnh cụm căn hộ chung cư Home cư dân đông đúc xây dựng tự do- DT 63m2 = 5m x...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 800 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cự - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 800 m2 10 triệu/m2
      Hàng hiếm...Đất MT Đường nhựa Nguyễn Văn Cự,Tân Tạo A, Bình Tân.DT ngang 14m dài 57m = 800 mét vuông.Lọt khe giữa khu vực cư dân đông đúc.Giá 8 tỉ...
      Đường Nguyễn Văn Cự, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 81 m2 42,6 triệu/m2
      Cần Vốn làm ăn tôi ngay chủ cần bán nhanh mảnh đất vị trí đẹp, cách MT đường Vĩnh Lộc chỉ 100m, Thuộc khu dân cư Vĩnh Lộc B.+ MT đường rộng 8m, DT: 5.2m...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 9300 m2, mặt tiền 10m tại Tân Lâm - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 9300 m2 0,84 triệu/m2
      Gần 1 mẫu view nghỉ dưỡng tại Tân Lâm Xuyên Mộc. Mua chỉ vào ở luôn.Giá từ 14.5 tỉ xuống còn 7,8 tỉ. Một thiên đường nghỉ dưỡng có một không hai ở Xuyên...
      Đường Tỉnh lộ 328, Xã Tân Lâm, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!