Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Bán đất phân lô Vạn Phúc, Hà Đông.+ DT 50m2, MT 5m.+ Giá 7,5 tỉ có thỏa thuận.Đất phân lô - vỉa hè oto tránh - vị trí KD văn phòng rất tốt.- Khu dịch vụ...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Phú Mỹ Hiệp, 60 m2, mặt tiền 4m tại Dĩ An, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      bán nhanh đất 4x15m đường N3 nhựa 8m vỉ hè. KCD cao cấp Phú Mỹ Hiệp. Cách bênh viện, chợ 300m.Bao GPXD trệt 2 lầu.Giá ngôp 2,1 tỉ còn bớt.NH hỗ trợ 1,4...
      Dự án Phú Mỹ Hiệp, Đường N3, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Chính chủ đi định cư nước ngoài cần bán ngay nền nhà mặt tiền, MT trục chính KD cực tốt, tại đường D3, KDC Nam Long, Q. 9 (TP Thủ Đức), TP.HCM.- DT 4,5 x...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Nam Lê Lợi, 160 m2, mặt tiền 8m tại Vinh, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 160 m2 24 triệu/m2
      Bán đất dự án Nam Lê Lợi.- DT 160m2 (8m x20m).- Đường 12m vỉa hè.- Khu trung tâm thành phố Vinh đầy đủ tiện ích, đáng sống, đối diện là khu căn biệt ...
      Dự án Khu đô thị Nam Lê Lợi, Phường Lê Lợi, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp đất nền dự án 268 m2, mặt tiền 12m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 22,24 tỷ

      22.25 tỷ 268 m2 83 triệu/m2
      bán ngay miếng đất đường oto tránh sát đường 30m nối dài Hồng Tiến - Ngọc Thụy - Long Biên.+ DT 268 mét vuông, MT 12m, phù hợp xây toà văn phòng,...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 324 m2, mặt tiền 18m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 324 m2 143,52 triệu/m2
      - Thông tin mô tả:- Vị trí nằm MT đường An Thượng 29, Mỹ An.- Thông tin chi tiết:- DT: 324m2 - Vị trí đẹp, thuận tiện đi lại, tiện ích đầy đủ như trường...
      Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      E
      Trương Minh Tình Real Estate Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 280 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 280 m2 15 triệu/m2
      - Bán đất bìa đỏ làm nhà hàng, shop, Shophoue mặt đường QL 6 TP Hoà Bình.- MT 10m. DT 280 mét vuông.- Ngay gần siêu dự án nghỉ dưỡng Casa Del Rio.-...
      Dự án KĐT Kỳ Sơn, Đường Quốc lộ 6, Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền dự án 289 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 289 m2 8,66 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT trung tâm chợ Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng.DT 17x17m có 87 mét vuông thổ cư.Đất bằng đẹp vuông vắn, trên đất có sẵn nhà gỗ.Cách QL 20...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 60 m2 63 triệu/m2
      Bán 60 mét vuông đất DV siêu đẹp tại xã An Thượng - Hoài Đức - Hn Dt 60 mét vuông bìa đỏ riêng biệt rồi MT 4m20Mặt hậu 4m20Chiều Sâu 14Đất Tây...
      Đường An Thượng, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội
      D
      Mầu Danh Dũng Datlanhchimdau Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 125 m2 68 triệu/m2
      Đất nền ven sông.Dự án: Bộ Công An - Tổng Cục 5.Đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh.Dt: 12 x 27 giá 50 tr/ mét vuông (Đường...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 36m, hướng Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Đường 10,5m gần sát chợ Cẩm Lệ, trường cấp 1 Ngô Quyền, trường việt Nhật thuận tiện KD.LH: 0905 064 ***
      36 Đường Phạm Tứ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Gia Đà Nẵng, 80 m2, mặt tiền 5m , giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 80 m2 13,38 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Kdt Mỹ Gia ( Viêm Minh_ Hà Dừa) DT 80m2 ( 5 x 16) Đường 5m5 lề 3mĐã có sổ, sang tên ngay.Đất đô thị giá rẻ hơn bê tông.Gần trường học,...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia Nam Đà Nẵng, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán mảnh đất đường Bùi Tá Hán, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Đường 15m lề 5m chạy từ Lê Văn Hiến ra bờ sông Hàn (đường Chương...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Bùi Tá Hán, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 120 m2 14 triệu/m2
      Bán ô đất LK1 - 06 mặt đường 21m 47b mặt bằng 3696 xã Đông Minh, Đông Sơn.- DT ô đất: 6x20m = 120m2.- MT đường 21.5m trên trục đường 47B kết nối từ TP....
      Xã Đông Minh, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 200 m2 63 triệu/m2
      căn biệt thự dãy C1 khu dân cư Phú Hữu ngay Vòng Xoay Liên P., TP Thủ Đức.Đường chính nối 2 chung cư Hausneo, Sky9, là tuyến đường trung tâm giáo dục...
      Dự án Khang An, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Dân Lý - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 300 triệu

      300 triệu 100 m2 3 triệu/m2
      Em chuẩn bị có quỹ hàng mới chỉ 300tr quay đầu, vị trí đẹp, giá mềm tại Dân Lý, tr Sơn, Thanh Hoáa/c nhanh tay contact em ạ0949 716 ***
      Xã Dân Lý, Triệu Sơn, Thanh Hóa

      Bán nhanh đất nền dự án 143 m2 tại Đường ĐX 006 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 143 m2 13,78 triệu/m2
      Đất Phú Mỹ 1 sẹc DX 006 cách đường nhựa đúng 20m.DT 6,6 x 22 thổ cư 40 mét vuông.Đường bê tông 3m ô tô vô tư.Hướng chính Đông.Giá 1tỷ970tr.L/H 0968...
      Đường DX 006, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 55 m2 tại Đường Cầu Diễn - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 55 m2 45,46 triệu/m2
      Chính chủ bán 55 mét vuông đất Cầu Diễn oto đỗ gần nhỉnh 2 tỉ.nền đất vuông vức MT hơn 4m không lỗi phong thủy xây căn hộ chung cư mini nhà ở rất...
      Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!