Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 6m tại Xã Giới Phiên - Yên Bái - Yên Bái, giá 2,06 tỷ

      2.07 tỷ 125 m2 16,5 triệu/m2
      Chỉ từ 7xx tr sở hữu ngay nhà phố thương mại mặt đường Âu Cơ rộng 50m.Duy nhất 1 lô ngoại giao giá rẻ nhất trong tuần ngay tại thời điểm này với DT...
      Dự án TNR Stars Yên Bái City, Đường Âu Cơ, Xã Giới Phiên, Yên Bái, Yên Bái

      Sở hữu lô đất nền 680 m2, mặt tiền 12m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 680 m2 30,59 triệu/m2
      Đất xã Phước Kiển, H. Nhà Bè.inbox em có giá mềm nhất ạ.Đất thổ 12 x 57m - hai MT lộ và sông - Đào Sư Tích - Phước Kiển.Cần bán ngay gấp giá rẻ.DT: 12 x...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 52 m2 119,24 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP VĂN HỘI, ĐỨC THẮNG, GẦN HV TÀI CHÍNH:+ Vị trí gần HV Tài Chính, đại học Mỏ địa chất, BV Phương Đông.+ ngõ tương đối rộng 6m, ô tô tránh nhau,...
      Phố Văn Hội, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 51 m2 tại Đường 7 - Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 51 m2 72,55 triệu/m2
      Cần bán đất KDC vạn Xuân đường số 7, tam bình.DT 5 x 10m full thổ cư, KDC đồng bộ, hướng Chánh Bắc.Giá 3,7 tỉ.LH việt 0932 683 ***
      Dự án Vạn Xuân Tam Bình, Đường 7, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị mới Hưng Phú, 72 m2, mặt tiền 4m tại Quận Cái Răng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      MT đường A2 khu dân cư Hưng Phú 1 cách chợ chỉ 200m thuận tiện KD mua bán gần các tiện ích Trường Học Song Ngữ, Trường mầm non và cấp 1,2,3gần Vinmart,...
      Dự án Khu đô thị mới Hưng Phú - Cần Thơ, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 20m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1 m2 1100 triệu/m2
      Vợ chồng tôi kẹt tiền TT NH cần bán nhanh miếng đất chính chủ gần Tỉnh Lộ 7, ngay KDC, điện, nước đầy đủ, gần trường học, UB, chợ ...DT: 1046m giá 1 tỉ...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Kim Sơn, 80 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất trong khu dân cư Kim Sơn, Tân Phong, Q. 7.- Vị trí: MT Lê Văn Lương, sau lương VivoCity.- DT: 80m2- giá: 2tỷ8- SHR chính chủ, sang...
      Dự án Kim Sơn, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 81 m2, mặt tiền 6m tại Thủy Nguyên, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 81 m2 109,88 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc khu C - Mặt đường Trần Kiên Hot nhất KĐT Bắc Sông Cấm - TN - HP.--------------------------------DT: 81 mét vuông. Ngang 6m.Hướng: Tây...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 156 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 156 m2 9,62 triệu/m2
      Hot! Duy nhất 1 mảnh đất MT HL45, Diên Phú giá mềm đầu tư.- DT: 156 mét vuông (ngang 5,3m).- Đường rộng, KDC đông đúc.- pháp lí: bìa đỏ.- Giá chỉ...
      Đường Hương lộ 45, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường Vành Đai 4 - Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      vj trí nằm ngay MT đường vành đai 4,cách cao tốc trung lương 15 ph ,gần ngay tuyến đường Lương hòa - bình chánh ( đang khởi công) hạ tầng hoàn thiện ,xây...
      Đường Vành Đai 4, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 80 m2 18,13 triệu/m2
      - Khu đất nằm trong KDC hiện hữu đông đúc sát khu TĐC Võ Chí Công- Sát chợ Bình Kỳ, gần các trường mẫu giáo, cấp 1,2,3- Xung quanh nhà cửa xây san sát, xây...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 64 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      Em người thật việc thật tin đăng 100 phần trăm thông tin như nội dung, khách thiện chí cứ làm việc trực tiếp với em.+ DT: 4*16m vuông vắn không lỗi...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thành phố Cà Mau - Cà Mau, giá 900 tr

      900 triệu 86 m2 10,47 triệu/m2
      bán ngay nền giá cực tốt tại Happy Home ngay nhà Bí Thư Tỉnh Cà Mau, gần ủy ban nhân dân, Trung Tâm Y Tế, gần lộ lớn 28m và gần công viên, quảng trường,...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Thành phố Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      - chào bán dự án Smart City Bắc Tân Uyên Bình Dương có vị trí đắc địa tọa lạc trên MT đường ĐT 746, Bắc Tân Uyên, Bình Dương.- DT: 80 mét vuông.Tiện...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán đất nền Khu đô thị Làng Sen Việt Nam, 80 m2, mặt tiền 60m tại Đức Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Cần ra gấp nền thương mại Làng Sen Việt Nam.- DT: 80 m2.- Giá: 1.3 tỉ (bao sang sổ).- pháp lí: Đã có sổ.- Hạ tầng: Đường cán nhựa, vỉa hè, điện âm nước...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 120 m2 17,9 triệu/m2
      Bán miếng đất trung tâm dự án Hòa Bình New Center, vị trí tiềm năng, đầu tư KD đc:1 - Dự án ở vị trí trung tâm, nằm giáp mặt đường An Dương Vương 30m, và...
      Dự án Hòa Bình New Center, Đường An Dương Vương, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền 222 m2, mặt tiền 9m tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 222 m2 6,76 triệu/m2
      - MT đường nhựa 6m, đường thông, giao thông thuận tiện.- Xung quanh cư dân hiện hữu sẵn, gần trường TH Tam Thôn, trường học liên cấp 1,2,3, chợ dân sinh,...
      1/, Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Bán đất nền dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đức Hòa, giá 850 triệu

      850 triệu 46 m2 18,48 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay nền đất giá rẻ nhất.- DT: 4x11.6 (46 mét vuông).- Vị trí: Lock M đường N23 đường nhựa 10m, cư dân đông, gần nhiều công...
      Cát Tường Phú Sinh Eco City, đường N23, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!