Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 182 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,28 tỷ

      9.28 tỷ 182 m2 50,99 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất khu dân cư Bách Khoa Q. 9.- Vị trí đường 12m.- DT: 182m2 (7 x 26m).- Giá ngộp inbox.Qk xem đất xin liên lạc: 0914 920 *** 0975 147...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Thiên Mã, 300 m2, mặt tiền 15m tại Sơn Tây, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 300 m2 17,5 triệu/m2
      đất nền KĐT Thiên Mã giá chỉ 17,5 tr/m2 rẻ nhất Hoà Lạc.miếng đất B15: 300m2 trung tâm Dự án Thiên Mã.MT 15m vuông đẹp.miếng đất nằm tại trung tâm Dự Án...
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 600 tr

      600 triệu 65 m2 9,24 triệu/m2
      + bán mảnh đất Vị trí cực hiếm VIP đẹp nhất phố, vỉa hè rộng thênh thang, KD đỉnh cao ngày đêm mọi loại hình, giao thông thông thuận tiện di chuyển+ Thửa...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 61 m2 65,58 triệu/m2
      Đất đẹp giá ngộp đường Trịnh Khắc Lập, Thạnh Mỹ Lợi, sau công an tp Thủ Đức.61m2, hẻm 4m oto.Vuông đẹp, KDC đông cư an ninh đảm bảo, thuận tiện di chuyển...
      Đường Trịnh Khắc Lập, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 52 m2 tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 52 m2 89,43 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư KD hàng hóa nhập khẩu, gia đình cần bán 52 mét vuông đất tại Văn Khê, Hà Đông, thành phố Hà Nội.Đất nằm ở vị trí trung tâm Hà Đông,...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng, 288 m2 tại Nhà Bè, giá 18,72 tỷ

      18.72 tỷ 288 m2 65 triệu/m2
      Cần bán đất căn biệt thự MT Nguyễn Lương Bằng khu dân cư Vạn Phát Hưng Phú Xuân. DT 12x24m (288 mét vuông) đường lớn 40m, vị trí tiềm năng thông...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Đường Lê Thị Hoa - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      - Bán đất TP thủ đức.- Bán đất đường Lê Thị Hoa, Bình Chiểu, TP Thủ Đức.miếng đất 100m hẻm nhựa 5m bình chiểu - TP Thủ Đức.- GIÁ: 2.2 tỉ (còn TL).- VỊ trí:...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Bán nền đường B25 khu TĐC Hưng Phú, giá kẹt.- DT: 4.5m x 16m = 72 mét vuông.- Nền có HKT bên hông & phía sau 2m.- Tây Bắc.- Lộ giới: 15.5m.- SHR, thổ...
      Đường B25, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền dự án 54 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 54 m2 45,38 triệu/m2
      Vị trí: Cách khu dân cư Hương lộ 5 700m, đường oto thông 2 chiều ra đại lộ Võ Văn Kiệt. Thuận tiện di chuyển về trung tâm TP ~ 10 - 15 ph.DT: 4m x...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 200 m2 16 triệu/m2
      VỊ TRÍ KẾT NỐI ĐẮC ĐỊA- VỚI BÁN KÍNH 5 ph DI CHUYỂN THUẬN TIỆN trường cấp 1,2,3, ủy ban nhân dân P., LÀNG GỐM THANH HÀ, BV VIỆT ÚC- VỚI BÁN KÍNH 8 ph...
      The Mansion Hội An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 355 m2, hướng Đông - Nam tại 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 355 m2 126,77 triệu/m2
      Bán đất hẻm 8m đường Hoàng Việt, P. 4, Q. Tân Bình.Vị trí: Ngay khu đệ nhất hotel, gần những trục đường lớn về sân bay như: Đường Hoàng Văn Thụ, đường Út...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 392 m2, mặt tiền 10m tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,8 tỷ

      3.81 tỷ 392 m2 9,7 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường Tập Đoàn 7, đường chính bao quanh 450ha Công Nghệ Cao Hắc Dịch, thuận tiện KD buôn bán hoặc khai thác cho thuê sau này.DT: 10x39m (392m2),...
      Đường Tập Đoàn 7, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 173 m2, mặt tiền 7m tại Xã Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 173 m2 20,81 triệu/m2
      ☘️☘️☘️Ccg Bán đất Bình mỹ củ chiDT: 7 x 25 tổng 173 m có 150m thổ cưgiá: 3ty6 tlpháp lí: sổ riêngVị trí: MT đường 181L/H: 0973 001 *** Phong
      Đường 181, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 68 m2 tại Đường 17 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 68 m2 91,18 triệu/m2
      Chính chủ Đất Linh Chiểu.Cần bán ngay mảnh đất sát bên ĐH NH - đường Hoàng Diệu 2.DT: 68 mét vuông (4,17m x 16,3m).KDC đông đúc, khu cao ráo không...
      24, Đường 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 330 m2, mặt tiền 11m tại Phước Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 330 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nền đất cạnh đường S đang làm, cách QL51: 500M, đối diện là đường vào khu công nghiệp Phú Mỹ 3.DT nền đất 11.5 x 29 =...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Phường 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Bán đất đường Đặng Thuỳ Trâm, P. 13, Bình ThạnhDT: 80m2Giá: 2,5tỷGần trường Đại học Văn Lang, gần trường cấp 2 Bình Lợi Trung, THPT Trần Văn GiàuCách...
      Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 112 m2, mặt tiền 5m tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 112 m2 8,93 triệu/m2
      Bán nền thổ cư đường Trịnh Thị Miếng, xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn.- MT đường nhựa 5m, đường thông tứ phía, oto ra vào thoải mái- cư dân hiện hữu, đầy đủ...
      Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Mình chính chủ cần tiền BÁN RẺ SẬP HẦM GẤP miếng đất:-miếng đất 100 mét vuông ở Đường Lỗ Giáng 8-Hòa Xuân-Cẩm Lệ-Đà Nẵng-Đường song song với đường...
      Đường Lỗ Giáng 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!