Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Mình cần bán 1 nền thuộc dãy LK2 - dự án Ecotown tại TX Phú Mỹ của CĐT Hodeco.Theo chủ trương, 2025 TX Phú Mỹ sẽ lên TP. CĐT Hodeco uy tín nhất thị trường...
      Dự án Ecotown Phú Mỹ, Thị Xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư Phú Nhuận - Phước Long B, 270 m2 tại Quận 9, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 270 m2 60 triệu/m2
      * bán ngay đất Phú Nhuận giá đầu tư:- 350m, 2 MT 20m trục chính, 90tr/m.- 384m, đường 20m, 60tr/m.- 15m x 18m, đường 12m, 60tr/m.- 15m x 24m, đường 12m,...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 122 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 122 m2 39,35 triệu/m2
      - Cần bán đất Villa Bình Chánh - giáp Q6 Võ Văn Kiệt thuận tiện di chuyển về trung tâm.- nền thổ cư lô góc 2 MT Xã Tân Kiên - Bình Chánh.SHR công chứng...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Bán lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Tân Vạn - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất sổ riêng thổ cư đường oto đến đất Vị trí đẹp gần chợ trường học và công ty lớn hơn điện, nước đầy đủ khu vực cư dân đông đúc Xây dựng tự...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 74 m2, hướng Đông tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 74 m2 53,38 triệu/m2
      Bán đất 2 mặt hẻm Tân Thới Nhất 2. P. Tân Thới Nhất. Q. 12.- Đường 5m, hẻm ô tô. Cách Tân Thới Nhất 02 50m. Khu an ninh yên tĩnh.- DT: 4.2x18m....
      Đường Tân Thới Nhất 2, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 44 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,02 tỷ

      2.03 tỷ 44 m2 46 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt ngõ đường Mai Trung Thứ - Đằng Hải. ngõ tương đối rộng khoảng 4m (có chỗ hơn 5m, ô tô tránh nhau). Ngõ cụt, nông, ít hộ dân, toàn gia...
      Phố Mai Trung Thứ, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 200 m2 60 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán mảnh đất nền căn biệt thự dự án KĐT Thanh Hà Hà Đông.- DT: 200m- MT : 10m - Hướng : hướng Tây Nam.+ KĐT Thanh Hà với DT quý...
      Xã Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 50000 m2, mặt tiền 75m tại Xã Tân Long - Mang Thít - Vĩnh Long, giá 20 tỷ

      20 tỷ 50000 m2 0,4 triệu/m2
      Cách tỉnh lộ 300m, đất đẹp, có thổ cư 1500m, có mít đang thu hoạch.
      Đường Tỉnh lộ 903, Xã Tân Long, Mang Thít, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 80 m2 22,38 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ đắt địa: MT Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Q. 9.+ DT: 80 - 120 mét vuông.+ Giá 1.79 tỉ / nền+ SHR, xây dựng tự do.+ Đường nhựa 20m, vỉa...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 128 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Xã Nghi Phú - Vinh - Nghệ An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 128 m2 25,79 triệu/m2
      Bán đất đối diện BV Ba Lan mới lối 3 đường đại lộ Xô Viết Nghệ Tĩnh giá chạm đáy đầu tư tốt+ Đất đối diện BV Ba Lan mới đường Đại Lộ 32.+ Đường trục 45m đại...
      Dự án Golden City 5 Nghệ An, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn KD cần bán nhanh nền đất gần chợ Hóc MônDT: 100m²(5x20m)SHR, sang tên ngay trong ngàyKDC hiện hữu, ngay trung tâm thị trấn Hóc MônCạnh chợ Hóc...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Gia Hòa, 175 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 175 m2 102,86 triệu/m2
      Chuyên mua bán ký gửi dự án khu dân cư Gia Hòa, P. Phước Long B, Q. 9.- Lô 10x20 đối diện Công Viên giá 83 tr/ mét vuông.- Lô 7x19 đường Phạm Trọng...
      Dự án Gia Hòa, Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Nha Trang Pearl Nam Sông Cái, 146 m2 , giá 2,04 tỷ

      2.05 tỷ 146 m2 14 triệu/m2
      Hạ giá, chính chủ ngộp bán đất KĐT Nam Sông Cái - Diên Khánh. Giá rẻ 14tr/m2. Giá thị trường 16 đến 20tr/m2.DT 146,4m2 (ngang 6,1*24m).Tiện ích đầy đủ.Gần...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc VIP vị trí đắc địa thuộc gói 3 khu đô thị Mỹ Gia.Thông tin:- DT: 272.4m2.- Lô góc giáp đường 27m và đường 18m.- Hướng Nam và hướng Đông Nam.-...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 80 m2 tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 80 m2 19,88 triệu/m2
      Đất nền trung tâm Q. 9.Chỉ 1 tỉ 59 sở hữu ngay đất nền MT Lò Lu tại khu dân cư Việt Nhân thổ cư 100 phần trăm.Vị trí đắc địa:MT đường đường Lò...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 140 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 140 m2 15 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất trong khu dân cư Q. 12 - TPThành phố Hồ Chí Minh . DT: 7x20 = 140 mét vuông. Giá 2 tỉ 100tr.----- gọi ngay : 0703 539...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 66 m2 tại Đường Cầu Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 66 m2 72,73 triệu/m2
      bán ngay miếng đất phân lô, oto đỗ cửa, cầu Diễn. 66m2. Giá: 4.8 tỉ. L/H: 0968 371 ***+ Dt 66m2. Mt 5.80m+ vị trí quá đẹp. oto qua cửa. Gần chợ. Gần...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 56 m2 98,22 triệu/m2
      Khu phân miếng đất thích hợp cho ai xây theo sở thích.đc: MT 386 Lê Văn Quới, P. BHHA, Q. Bình Tân.giá bán 5 tỉ 5, TL.- DT: 4m x 14m diện tích xây dựng...
      386, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!