Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 3 m2, mặt tiền 50m tại Xã Hoài Đức - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 3 m2 650 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền, bán ngay 3.326 m2 đất hiện đang trồng coffee thu hoạch.Cách chợ Tân Hà 3 kilomet, nhà thờ Lán Tranh 1 kilomet.MT rộng 50m,...
      Xã Hoài Đức, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất thuộc Tân Xã nằm sát đường giao thông lớn, đây là khu đất phân lô đẹp nhất trên Hòa Lạc.- bìa đỏ full thổ cư, công chứng sang nhượng...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô lk Thanh Hà.- DT 90m.- Phân khu B1.1 sắp triển khai xây dựng.- Vị trí gần căn hộ chung cư, trường học, hồ điều hoà...- Kí hiệu B1.1...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Mỹ Phước 2, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 300 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất MT đường DB5 - Mỹ Phước 2.Đường thông thẳng ra BV.Xung quanh cư dân đông đúc. KD mua bán đc ngay.Xây trọ cực kì đẹp.10x30 giá...
      Dự án Mỹ Phước 2, Đường DB5, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Sở hữu vị trí đắc địa:* MT đường TL DT769 (45m) và đường Cầu Mên(32m).* Cách sân bay Long Thành 2 kilomet.* Kết nối các tuyến đường huyết mạch: Cao tốc...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 188 m2, mặt tiền 5m tại Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 188 m2 6,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất DT lớn thích hợp ở xây nhà vườn,đầu tư,xây nhà trọ...,vị trí đẹp chỉ cách chợ,UB xã,trường học ,KDL chỉ 500msổ hồng riêng trao...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai
      T
      Nguyễn Thị Thủy Tiên Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 131 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 131 m2 14,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất ngay trung tâm UBX Mỹ Hạnh Nam. Dt 5*27. Cách trường học Nguyễn Thị Hạnh, trung tâm chợ, BHX trạm y tế Mỹ Hạnh Nam 500m....
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 50 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 50 m2 101 triệu/m2
      - Bán đất tặng nhà cấp 4 Đình Thôn 50m2 MT 4m bằng hậu giá 5,05 tỉ có thỏa thuận.- Siêu phẩm nền đất sót tại phố Đình Thôn, giá đầu tư, oto đỗ cửa, đối...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 52 m2 133,66 triệu/m2
      Bán đất hẻm xe hơi đường Chu Văn An 52 mét vuông (4m x 13m), P. 12, chỉ 6,95 tỉ (tiện xây mới theo ý thích).+ Mô tả:+ DT: 4m x 13m = 52 mét ...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 55 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      Đất khu dân cư trung tâm hành chính huyện Bình Chánh (Bình Chánh đã có quyết định lên TP) - cơ hội đầu tư khi giá đất còn thấp.Chỉ 39 mảnh đất nằm trên...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 1252 m2, mặt tiền 22m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 1252 m2 2,08 triệu/m2
      - Chủ ngộp bán ngay mảnh đất ngay đường TL15, xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi.- DT 1250m (20 x 62.5m), đã lên thổ gần 300m xây dựng thoải mái, phù hợp xây...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 63 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,47 tỷ

      3.47 tỷ 63 m2 55,08 triệu/m2
      Đất trên đường Hồ Học Lãm giao Võ Văn Kiệt, thuộc P. An Lạc, Q. Bình Tân.Tiện ích hiện hữu: Chợ, trường học, siêu thị, ủy ban nhân dân,...Khu vực cư dân...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 126 m2 20,24 triệu/m2
      - Đất sổ riêng mua bán công chứng liền.- Đất ngay khu công nghiệp tiện khai thác KD hoặc cho thuê.- GĐ 2 khu công nghiệp Long Đức đang mở rộng 500ha,...
      Đường D1, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 57 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 57 m2 44,74 triệu/m2
      Bán đất Q9 Long Phước - TP. Thủ Đức đẹp vuông vức mát mẻ.- Thích hợp xây nhà ở mát mẻ, hoặc xây cho thuê.- DT: 4x14,1m = 56,4m.- Đường trước đất: Rộng 6m.-...
      Đường Cầu Đình, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 6m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      chính chủ đang cần bán nền đất hẻm QL mặt đường nhựa 6m , cách QL 13 chưa đầy 500mgiá thương lượngDT 6x50 đã lên 100 mét vuông thổ cưsổ sẵn sang tên...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền dự án 5900 m2, mặt tiền 200m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 14,75 tỷ

      14.75 tỷ 5900 m2 2,5 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ đẹp lô này rất đầy tiềm năng chỉ cách biển Dốc Lết Ninh Hoà 5 kilomet, phù hợp KD SX hoặc nhà ở.
      Xã Ninh Thọ, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 1058 m2, mặt tiền 47m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 1058 m2 1,8 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp 3 MT.Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hoà.- DT: 1058m2 đất cây lâu năm, quy hoạch 3 MT đường bê tông 10 - 20m đường xe oto tải,...- Vị trí:...
      Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 73 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 73 m2 45,21 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 72,8 mét vuông ngang 7m cực đẹp chỉ cách biển 300m - giá 3,3 tỉ.Sau lưng bưu điện Đường Đệ, Điện Biên Phủ Nha Trang Trang.- DT:...
      Đường Nguyễn Khắc Viện, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!