Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 560 m2, mặt tiền 25m tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 560 m2 47,33 triệu/m2
      nền đất căn biệt thự siêu hiếm tại Sapa - ngay gần chợ và bến xe Sapa - View sang Thiền viện - giá siêu mềm cho các nhà đầu tư.- nền đất BT 560m2...
      Đường N1, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      + Vị trí: MT đường 12m ngay công viên Cao Đức Lân.+ DT 4x20m công nhận 80 mét vuông.+ Hiện trạng đất trống vuông vắn.+ Đường trước nhà 12m có vỉa hè...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 803 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 30,51 tỷ

      30.52 tỷ 803 m2 38 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường xe tải lớn view sông Nhà Bè, kế bên Lavilla và Nine Shouth trục đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè.- DT: 14,92 nở hậu 28 dài 41m full thổ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 114 m2 tại Thị trấn Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 7,41 tỷ

      7.41 tỷ 114 m2 65 triệu/m2
      bán gấp lô liên kế trục chính Bích Động Lakeside – 114 mét vuông – MT 6m–giá từ 65tr/ mét vuôngLô đẹp, DT lớn 114 mét vuông, mặt đường...
      Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Bán lô đất nền 610 m2, mặt tiền 24m tại Đường Lê Đại Hành - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 610 m2 22,14 triệu/m2
      🕌 BÁN ĐẤT KHU căn biệt thự CAO CẤP, NGAY SÂN BAY LIÊN KHƯƠNG - ĐÀ LẠT ✅ DT: 24m x 25m = 600 mét vuông ( 100 phần trăm thổ cư ) - Đường nhựa...
      Đường Lê Đại Hành, Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tiền Hải - Thái Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Thông báo tăng giá mảnh đất tiềm năng Trái Diêm 3, Tiền Hải.DT: 100m2/ lô.Hệ thống điện, nước ngầm đã hoàn thiện, bìa đỏ trao tay.Gần trường học, BV, gần...
      Dự án Tiền Hải Center City, Tiền Hải, Thái Bình
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Diệp - Tb Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường Liên Phường - Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.9 tỷ

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      Dự án khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin góc đường Bưng Ông Thoàn vs đường Liên P., P. Phú Hữu, Q. 9, HCM. Dự án có bìa đỏ chính chủ, cần bán một số...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 127 m2, hướng Bắc tại Thị trấn Cần Đước - Cần Đước - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 127 m2 11,82 triệu/m2
      🚨 ĐẤT TRUNG TÂM CẦN ĐƯỚC – KHÔNG MUA LÀ TIẾC!📐 5x 25,45m – DT hiếm📍 Vị trí vàng giữa trung tâm – cư dân đông đúc✨ BƯỚC RA LÀ CÓ TIỆN ÍCH✔ Chợ – Trường...
      Đường Trương Định, Thị trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 2680 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phú Chánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 26 tỷ

      26 tỷ 2680 m2 9,71 triệu/m2
      Bán đất Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương- DT 24x80m nở hậu 38m tổng 2680 mét vuông thổ cư 1.500m2- Đất MT đường nhựa 2 làn đường cách đường Huỳnh Văn...
      Xã Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 79 m2, mặt tiền 6m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 79 m2 53,17 triệu/m2
      Đất trống, đẹp, vuông vắn, sẵn giấy phép XD cần bán. DT: 79m2 (ngang 6m nở hậu 6.1m dài 14m). Đã có chứng chỉ quy hoạch + giấy phép XD + bản vẽ tặng...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 85 m2 34,12 triệu/m2
      Bán nền đất tại P. Quảng Thành, TP Thanh Hóa thuộc MBQH 5865 - cạnh TTTM Aone.liên hệ: 0916 792 ***- DT: 85 m2, MT 5 m.- Đường rộng 7,5 m.- Hướng: hướng ...
      Phường Quảng Thành, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      1. Chủ thiện chí bán giá 110 tr/ mét vuông/ trục đường 12m/miếng đất Villa Thủ Thiêm/Thạnh Mỹ Lợi.- DT: 355.7 mét vuông, rộng: 13.7m, dài: 26m....
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Vì đáo hạn nên mới bán gấp mong tiếp khách thiện chí mua.- DT 108 mét vuông ngang 6m dài 18 mét vuông.- Đường 7m5 vỉa hè 3m - .- giá 2.6x tỉ đã...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 122 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 122 m2 24,6 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên bán đất chính chủ (không qua môi giới).= DT 121,5 mét vuông, 5,15m nở hậu sâu 23m.= Cách cổng làng Phù Liễn 100m.= Cách trường mẫu ...
      Thôn Phù Liễn, Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      [Cần Bán] nhanh 2 mảnh đất Mỹ Gia, gói 5 và gói 7, Nha Trang, Khánh Hòa- Gói 7A, DT 100m2 - Vị trí: LK7-2 (đường thông)- DT: 100m2 Đông Nam. -...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Huyện Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 300 m2 17 triệu/m2
      Cần tiền em bán ngay nền đất tại dự án thanh sơn phú thọ. KĐT đc đầu tư bài bản với nhiều tiện ích. Cây trồng 2 bên vỉa hè toàn cây hoa phong linh nhập...
      Dự án Thanh Sơn Riverside, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Sở hữu ngay lô đất nền 1274 m2, mặt tiền 30m tại Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 1274 m2 4,17 triệu/m2
      + Cơ hội sở hữu miếng đất nghỉ dưỡng sẵn khuôn viên view đồi núi tuyệt đẹp.+ Vị trí: Vân Hoà Ba Vì Thủ đô Hà Nội.+ DT 1274m2 đất ở 150m2 còn lại là đất...
      Đường Tỉnh Lộ 87A, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 57 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 57 m2 44,74 triệu/m2
      Bán đất Q9 Long Phước - TP. Thủ Đức đẹp vuông vức mát mẻ.- Thích hợp xây nhà ở mát mẻ, hoặc xây cho thuê.- DT: 4x14,1m = 56,4m.- Đường trước đất: Rộng 6m.-...
      Đường Cầu Đình, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!