Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,64 tỷ

      1.65 tỷ 51 m2 32,26 triệu/m2
      Bên H có miếng đất ngay trung tâm TP.DT 51m²(Có bìa đỏ và GPXD).Xe oto vào tới đất.Cách chợ Đầm 200m.Cách đường lớn 2/4, đường Trần Quý Cáp 150m.Trong...
      Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 112 m2, hướng Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 112 m2 30,36 triệu/m2
      Bán lô FPT.Trục thông nhà phố thương mại shophouse, Bắc Nam.DT: 112 mét vuông.Hướng Bắc.Ngang 7,5m.Mã lô b2 xây dựng đc 5,5 tầng.Thích hợp KD.thỏa...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 69 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 69 m2 79,72 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất hẻm 30 đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ). Rất đông KDC ở.DT: 69  mét vuông (4.15 x 17.5).Hướng: hướng ...
      Hẻm 30, Đường Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 1268 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Tân Mỹ Chánh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 1268 m2 2,65 triệu/m2
      Ông anh gửi bán mãnh đất, đc: Ấp Phong Thuận, xã Tân Mỹ Chánh. Trên đất có nhà c4 DT 120m2.Đất cách QL50 300m, cách đường tỉnh 864 100m.Đường đan phía...
      Đường 864, Xã Tân Mỹ Chánh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Phước 1, 150 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Đất nền trung tâm Bến Cát.Vị trí tiềm năng:* Ngay trung tâm hành chính TX. Bến Cát, MT QL13, tuyến đường VĐ4.* View 2 mặt sông: Thị Tính và Bình Minh.* Đối...
      Dự án Mỹ Phước 1, Đường Quốc Lộ 13, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 22m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      . KĐT Century City 49.8 HA (đã có SHR từng nền) bao gồm: nhà phố thương mại shophouse, căn nhà phố liền kề, căn biệt thự và đất nền. * ĐẶC BIỆT ...
      Dự án Century City, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 4439 m2, mặt tiền 133m tại Chí Linh - Hải Dương, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 4439 m2 1,5 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi sống cần bán mảnh đất rộng DT 4439m, MT 133m. Trong đó, có 300m đất ở nông thôn.Đường đi vào mảnh đất rộng 6m, thông thoáng các ngả.Vị...
      Đường Quốc lộ 37, Xã Bắc An, Chí Linh, Hải Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Chỉ từ 900tr - 1tỷ200tr ký ngay HĐMB - sở hữu đc mảnh đất từ 98m2 - 134m2 mặt đường 10,5m nội bộ Hùng Vương hoặc mặt đường Nguyễn Văn Huyên (R16m) - Tuy...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m, hướng Nam tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ còn vài nền lô góc đường lớn D9 (22.5m) đường D3 (16m), vị trí ngay Công Viên Trung Tâm, các tuyến đường nội khu trải nhựa từ 12m - 13m giá từ...
      Dự án Century City, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1710 m2 tại Xã Đắk R’Moan - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1710 m2 0,85 triệu/m2
      Bán nền đất dt 15x114 m View hồ Daktik trung tâm TP Gia Nghĩa, Tỉnh Đaknông, mát mẽ quanh năm, phù hợp làm homestay nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời hiệu...
      Xã Đắk R’Moan, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Cần bán gấp nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 95 m2 19,48 triệu/m2
      RẺ NHẤT ĐÔNG ANH Chỉ hơn tỉ có ngay 94,6 mét vuông gần sát khu công nghiệp Bắc Thăng Long. Ngõ thông, oto 7 chỗ vào tận đất GIÁ CHỈ 1X tr/...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 108 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 108 m2 9,73 triệu/m2
      Vị trí: ấp 1 Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng NaiDT: 107,6m2 (5m x 21,5) SHR sẵn, công chứng ngayGiá chỉ: 1 tỉ 050 trLH 0969 630 *** gặp Trang để coi đất(Em Trang...
      Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 59 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 59 m2 100 triệu/m2
      Bán đất, oto dừng đỗ ngày đêm - KD.+ DT: 59 mét vuông * MT rộng* giá 5,9 tỉ.+ Vị trí 57 Cổ Linh đẹp, oto tránh, vỉa hè,+ Gần Aeon, Gader City, trường ...
      57, Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 140 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 140 m2 57 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 1078 KDC Lập Phúc. liên kế Làng ĐH ABC.Dt: 7x20= 140 mét vuông. Đường 16m. Giá 57tr/ mét vuông.Dt: 6.5x20= CN 130 mét ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Công Ty Tnhh Xd Tm Dv Địa Ốc Tài Tuân Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 72 m2 17,37 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:KDT An Phú Quý _ Điện Ngọc.DT 72 mét vuông.Đường 5m5 lề 3m.Gần chợ, trường cấp 1,2,3.Giá 1ty250. Thiện chí TL.- Còn vài lô...
      Dự án KĐT An Phú Quý, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 tr

      490 triệu 150 m2 3,27 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước tọa lạc tại Minh Thành Chơn Thành Bình Phước.Là mốt trong những KCN có quy hoạch lớn nhất và phát triển nhanh nhất tới...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 114 m2, mặt tiền 5m , giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 114 m2 43 triệu/m2
      Đã rẻ thì phải rẻ vô đối. Cơ hội đầu tư ngắn hạn 6th.+ bán ngay miếng đất đường 10m thông thoáng trong khu Centana Điền Phúc Thành đẹp nhất Q9.miếng đất...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 97 m2, mặt tiền 40m, hướng Tây tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 97 m2 44,33 triệu/m2
      Đất ngay vị trí đắc địa nằm ngay trung tâm thành phố Bà Rịa. KDC đông đúc hiện hữu.Đất thuộc P. Long Tâm MT đường Hoàng Hoa Thám chỉ cách đường Võ Văn...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Long Tâm, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!