Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 92 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 92 m2 12,72 triệu/m2
      - Cần bán 2 lô Làng Sen Việt Nam.+ Lô E thương mại hợp đồng giá 1tỉ170.+ Lô H thương mại hợp đồng giá 1tỉ380.- Lô G căn biệt thự hợp đồng giá...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 43 m2 50 triệu/m2
      Lô góc đẹp 43m2 khu TĐC Vườn Mơ, 358 Đà Nẵng. BĐCC.Đường khu phân lô 12m có vỉa hè.giá mềm chỉ 2.15 tỉ.Hướng Đông.hotline: 0865 689 *** - Thuấn Phạm.
      358, Phố Đà Nẵng, Phường Vạn Mỹ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán nền đất đường Cồn Dầu 23, thuộc KĐT sinh thái Hòa Xuân mở rộng, P. Hòa Xuân,Cẩm Lệ, Đà Nẵng. - B1.78 lô 2x, Đông Nam, thoáng mát.- DT: 100...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 200 m2 28,5 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự đối diện công viên Gói 2 Mỹ Gia hạ giá chỉ còn 28,5 tr/m2.DT 200m2(10m x 20m).Khu dân trí cao, an ninh 24/7.Đường thông rộng 16 mét...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 550 tr

      550 triệu 250 m2 2,21 triệu/m2
      Đất giá bể, 550 tr với 250  mét vuông, đất bằng đẹp, gần uỷ ban, trường học, gần KCN.liên hệ 0979 873 ***
      Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 65 m2, mặt tiền 4m tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,62 tỷ

      1.63 tỷ 65 m2 25 triệu/m2
      Đất Thuận Quang, Dương Xá, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội. DT 67m2. Giá 25 tr/m2.DT: 65m2, MT: 4.8m.Vị trí đắc địa:+ Thuộc thôn Thuận Quang, xã Dương Xá, huyện...
      Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 180 m2 20,5 triệu/m2
      - Bán đất bìa đỏ cá nhân DT 180 mét vuông dự án Anh Dũng 8 trục đường 15m. Giá 20,5tr/ mét vuông. call ngay: 0975 015 ***- Vị trí: mảnh đất...
      Đường Anh Dũng 8, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 267 m2, hướng Đông - Bắc tại 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 267 m2 86,15 triệu/m2
      Chủ cần bán đất rộng 267m2 thổ gần trung tâm chợ Gò Vấp, cách chợ 100m2 và gần trường đại học Công Nghiệp, khu đất lớn thích hợp xây dựng chung cư cao...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 50 m2, mặt tiền 3m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      - Đất phân lô quân đội oto đỗ cửa, hàng xóm Ciputra, DT 50m, giá 5,6 tỉ.- Đất phân lô vuông đẹp, 2 mặt thoáng vĩnh viễn, 50m ra phố. Thông ra ngõ 110 Nguyễn...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Sông Giồng, 162 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,14 tỷ

      18.15 tỷ 162 m2 112 triệu/m2
      * Văn Minh - Cán bộ Công Nhân Viên, P. An Phú, Q. 2, TP Thủ Đức ngay khu chung cư cao cấp, giá siêu hấp dẫn.- DT: 162 mét vuông.- Đường: 12m, đối...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 72 m2 22,23 triệu/m2
      Bán đất hẻm Nguyễn Xiễn - P. Vĩnh Hải - Nha Trang- Dt : 72,4m2 ( ngang 4m ) có 13m2 : QHGT- Hướng đông- Đường bê tông hiện trạng 3m ( quy hoạch 10m)- KDC ổn...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Bán nền thổ cư Q. 9, đã có SHR, đường Nguyễn Xiển, đăng là có.- DT ngang: 6m (xây ngôi nhà phố kiểu nhà phố thương mại, thực tế như hình).- Giá:...
      Dự án TPS 52 Nguyễn Xiển, Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 1100 m2, mặt tiền 18m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 1100 m2 9,1 triệu/m2
      Cần tiền xoay sở làm ăn nên tôi bán nhanh mảnh đất đẹp thuộc khu dân cư Tân Phú Trung, Củ Chi.DT 1100 mét vuông, ngang 18m dài 62m (full thổ...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 695 tr

      695 triệu 5000 m2 0,14 triệu/m2
      Đất nông nghiệp sát biển Bình Thuận, chỉ 139k/m, đón đầu chu kỳ tăng giá sau khi cao tốc thông xe vào cuối tháng 4 .đc: Xã Hòa Thắng. Hồng Thái. Phan Rí...
      Đường 716B, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Đông tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán nền khu dân cư Thái Sơn giá đầu tư.Dự án T&T Thái Sơn nằm trên trục đường 826E đang thi công mở rộng đường 40m là thời điểm tốt để quý KH đầu tư vào...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Đường Số 29, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 111 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      1/ Góc đất kế CV nội khu đường lớn khu Hưng Gia 2 - PMH.- DT: 8*18.5m, hướng Bắc.- Tiện xây mới theo ý vừa ở vừa KD đc.- Giá 35 tỉ.2/ Đất đường Phan Khiêm...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Minh Giang Đầm Và, 98 m2 tại Mê Linh - Hà Nội, giá 2,94 tỷ

      2.94 tỷ 98 m2 30 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán cắt lỗ sâu đất DA Minh Giang Mê Linh Thủ đô Hà Nội.+ Mặt đường quy hoạch 48m tại dự án Minh Giang GĐ 2 tại Mê Linh.+ DT 98m2, MT 6,8m.+...
      Dự án Minh Giang Đầm Và, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội.

      Cần bán ngay nền đất 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 54 m2 51,86 triệu/m2
      - mảnh đất cấp tái định cư vị trí nằm cạnh chợ hoa quả, đường thông to rộng, cạnh nhiều khu dự án mới. pháp lí đảm bảo đầu tư lâu dài đều yên tâm.- cơ sở...
      Đường Kiến Thiết, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!