Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 84 m2 32,15 triệu/m2
      Bán nhà c4 MT Đào Công Soạn thuộc biển Nguyễn Tất Thành Đà Nẵng có gác lững.+ DT: 84m2.+ Ngang: 5m.+ Đường: 5.5m.+ Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí thuận lợi...
      Đường Đào Công Soạn, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23B - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 83 m2 39 triệu/m2
      Siêu phẩm 83 mét vuông ( phát tài) đất Vân Nội Đông Anh đường hơn 4m giá chỉ 39 tr/ mét vuông.- Cách cầu Nhật Tân và Cầu Bắc Thăng Long chỉ...
      Đường 23B, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 158 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,56 tỷ

      1.57 tỷ 158 m2 9,9 triệu/m2
      Chào mừng đến với bài viết bán mảnh đất 158 mét vuông tại khu vực Phú Mãn, huyện Quốc Oai. Chúng tôi rất vui đc giới thiệu tới quý KH một mảnh đất...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 55 m2 tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      - Vị trí nằm trong KDC hiện hữu đường bàn cờ, thuộc P. Long Thạnh Mỹ, TP Thủ Đức ( Q. 9 cũ).- Cách đường Nguyễn Xiển 20m, cách Vin city Q. 9 chỉ 100m nên có...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 122 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 2,87 tỷ

      2.87 tỷ 122 m2 23,5 triệu/m2
      Bán lô làn 2 tỉnh lộ 277 dự án Vườn Sen - Từ Sơn - giá rất tốt!DT 121.5m2, MT 6m, Tây Nam.View sân vận động thoáng đẹp, gần trường học, chợ, khu vực đông...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 920 tr

      920 triệu 70 m2 13,15 triệu/m2
      Cắt lỗ cần bán nhanh đất cạnh khu đô thị Phú An Nam 2 - DT : 70,6m2 ( ngang 5,8m ) tăng 14m2 - Đông Nam- Đường bê tông rộng hơn 5m ngay KDC, thế đất 2...
      Đường Liên Xã, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 105 m2 15,24 triệu/m2
      Trước năm 2019 em có mua mảnh đất trị giá 1,9 tỉ đến nay kinh tế khó khăn nên em để lại giá 1,6 tỉ chấp nhận lỗ 300 tr, ai đang có nhu cầu mua để xây nhà ở...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 490 m2, mặt tiền 14m tại Đường Hùng Vương - 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 490 m2
      Chính chủ cần tiền bán lô căn biệt thự Hùng Vương, giá đầu tư.DT: 14x35m (490m).Đường: 42m.pháp lí: Rõ ràng.+ Mật độ xây dựng 70 phần trăm.+ Xây...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên.

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị An Bình Tân, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Lô góc đường Võ Văn Kiệt rộng 30m, khu đô thị An Bình Tân, TP Nha Trang giá cực tốt chỉ 4,3 tỉ.Đường rộng, thoáng, nhiều cây xanh thông ra đường vành đai,...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 160 m2, hướng Tây tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      _ Gấp Gấp cần bán ngay miếng đất căn biệt thự khu dân cư hiện hữu Long Thới Nhà Bè . _ DT : 160 mét vuông (8 x 20 ) đường 12m _ SHR - X.dựng tự...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 240 m2 17 triệu/m2
      DỰ Án 3 MẶT GIÁP SÔNg - VỆ TINH KẾT NỐI XUNG QUANH KHU ĐẠI ĐÔ THỊ - THUẬN TIỆN DI CHUYỂN TỚI SÂN BAY QUỐC TẾ LONG THÀNH **** pháp lí: Sở hữu lâu dài....
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nền đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 120 m2 17,92 triệu/m2
      mở bán dự án khu đô thị Gami Eco Charm. call ngay 0905 051 *** Vinh.nền đất móng 120 mét vuông. Ngang 6m. Giá 2 tỉ 150tr.nền đất móng...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, hướng Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán 2 lô căn biệt thự góc hàng ngoại giao Siêu Đẹp tại khu đô thị DIC Nam Vĩnh Yên.- DT: 625,4 mét vuông.- 2 MT: 20,6m và 20,2m.- Hướng: Đông và...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay lô đất nền 123 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 123 m2 32,12 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp trong KĐT hiện hữu, đường bàn cờ, MT và sát căn hộ góc nên tiện KD.mảnh đất 123m2, 6x20.5 SHR đủ full thổ cư. cách 50m là ra đường...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 160 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 160 m2 90,63 triệu/m2
      * Cần tiền bán ngay đất trên có nhà trọ 08 phòng chia 2 dãy nhà, hiện có thu nhập 20tr/tháng.* DT: Ngang 8m x dài 20m = 160 mét vuông.* sổ hồng ...
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      - Vị trí: Đối diện trường đại học Tôn Đức Thắng.- Xung quanh đầy đủ tiện ích: BV, trường học,...- pháp lí đầy đủ, sổ riêng chính chủ công chứng sang tên...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Mỹ - Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      bán ngay nền đất với DT 104 mét vuông.Mặt đường Đông Mỹ - Vạn Phúc, Thanh Trì, HN.MT rộng 4m.Đường trước mặt rộng 10m cộng cả phần hàng lang đường...
      Đường Đông Mỹ, Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lai Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 250 m2 4,41 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn NH nên bán ngay nền đất MT đường Nhựa cạnh UB, Trường học, Chợ,...DT: 250m2 có 100m thổ cư Sổ sẵn công chứng trong ngàyĐANG CẦN TIỀN...
      Đường N4, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!