Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 730 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 730 m2 3,02 triệu/m2
      Đất bán 730m2 đường Huỳnh Tấn Phát xã Phú Xuân, Nhà Bè.DT: 730 m2 đất lúa nằm gần khu dân cư Phú Xuân chỉ còn 1 lô duy nhất DT nhỏ.pháp lí giấy tờ đầy...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 9 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 9 m2 566,67 triệu/m2
      Bán đất dự án Topia Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức.DT: 6x16m trục đường 18m, hướng Đ.Giá 5.1 tỉ.liên lạc: 0909 128 *** Ái Tuyết.
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 312 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 20,28 tỷ

      20.28 tỷ 312 m2 65 triệu/m2
      Vị trí: miếng đất đẹp nằm trên con đường Giáng Hương 5 đối diện công viên có sân bóng, có bể bơi, có sân tennis nên rất dễ dàng sử dụng các tiện ích nàyDT:...
      Dự án Euro Village 2, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 90 m2 59,45 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Nguyễn Tư Giản - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.Dt: 90 mét vuông.Ngang 5m dài 18m.Đường 7m5.Đông Bắc.Bán miếng đất MT Nguyễn Tư Giản - Ngũ...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 210 m2, mặt tiền 12m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 25,2 tỷ

      25.2 tỷ 210 m2 120 triệu/m2
      Vị trí siêu hiếm đối mặt đất là Sông Vàm Thuật rất mát mẻ, cộng thêm cây cối sum sê vượng khí trong lành .Khu an ninh,nhiều căn biệt thự bề thế, công...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 860 triệu

      860 triệu 75 m2 11,47 triệu/m2
      Đất Phước Tân, Biên Hoà, Đồng Nai, Sổ Riêng, thổ cư giá 860 tr.- DT: 75m2.- pháp lí: Sổ riêng, 55m2 thổ cư.- Tiện ích: Đường bê tông 5m, cách QL 51 50m,...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 3272 m2, hướng Đông tại Xã Thanh Đức - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 3272 m2 5,66 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán lô đất cực đẹp tại Tp. Vĩnh Long.Thích hợp làm nghỉ dưỡng.Đất đã lên bản vẽ thiết kế căn biệt thự nghỉ dưỡng.DT: 28x114 full thổ...
      Xã Thanh Đức, Long Hồ, Vĩnh Long

      Cần bán gấp nền đất 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 63 m2 65,08 triệu/m2
      HÀNG HIẾM oto VÀO ĐẤT - CÁCH 10M RA oto TRÁNH - SỔ VUÔNG ĐẸP NHƯ PHÂN LÔDT 63m MT 4,3m giá mở bán 4,1 tỉ có thỏa thuận.Hiện trạng đất trống ngõ trước đất...
      Dự án Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 8m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 332 triệu

      332 triệu 1 m2 332 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay lô đất ở Chơn Thành, Bình PhướcDT : 1000m2Sổ sẵn, công chứng ngayGiá chốt : 332 trĐất sạch, không dính quy hoạch, mồ mã, cư ...
      Đường Số 8, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 79 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 79 m2 30,38 triệu/m2
      Tái định cư Bạch Mai, Đồng Thái (hộ phụ Xi Măng).79 mét vuông/MT 5m đường 12m.Dân ở đông.Giá 2,x tỉ.0972 821 ***
      Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Em cần bán nền 120 mét vuông tại khu dân cư Phú Lợi Q8.Đặc biệt: Giá thoả thuận.Đặc biệt: TT dài hạn 12 tháng, đợt 1 chỉ 20 phần trăm.hotline...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 17 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 17 m2 450 triệu/m2
      bán ngay vườn view hồ + suối. Vườn cây ăn trái. Đường ô tô thông thoáng. cư dân hiện hữu... Thuộc Tân Lạc. Lâm Đồng.- DT: 1 héc 7 (nhà c4) phù hợp nghỉ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Quang Minh Green City , 75 m2, mặt tiền 5m , giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 75 m2 31,34 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô 75 mét vuông sẵn bìa dãy LK03 ECO KĐT Xanh Quang Minh đáng sống số 1 TN - HPgiá cực rẻ thị trường: 2 tỉ 35 tr.Khi Thủy Nguyên lên TP...
      Dự án Quang Minh Green City, Đường 10, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 148 m2, mặt tiền 8m tại Xã Liêm Chính - Phủ Lý - Hà Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 148 m2
      Chính chủ cần thanh khoản lô 3 MT KĐT Ceo1.Vỉa hè đỗ oto rộng mênh mang.Gần BV Việt Đức. Mễ Nội - Liêm Chính - Phủ Lý - Hà Nam.DT: 148 mét vuông. MT...
      Phường Liêm Chính, Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu lô đất nền 190 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 190 m2 29,48 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự giá rẻ, hẻm oto rộng 6m, Ngô Đến, Vĩnh Phước, Nha Trang.+ Cách biển 900 mét, gần KDL Tháp Bà.+ DT 190 mét vuông ngang 8m4,...
      Đường Ngô Đến, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 8m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 90m2 MT rộng 8m cách đường Tỉnh Lộ 420 có 100m.- Phù hợp xây trọ KD.- Đi bộ ra mặt tuyến 420 tiện ích đầy đủ.- Cửa ngõ vào khu...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,23 tỷ

      2.24 tỷ 72 m2 31 triệu/m2
      Mặt đường Hàng Tổng giá hot nhất hôm nay.DT 72 mét vuông ngang 4.5m.Hướng Nam.Giá 31 tr/ mét vuông (có thương lượng nhẹ).call ngay: 0766 465...
      Đường Hàng Tổng, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 3m tại Xã Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 920 triệu

      920 triệu 68 m2 13,53 triệu/m2
      Bán đất tại khu dân cư Phước Đông, đường Số 11, Cần Đước, Long An.Trong khu dân cư Cầu Cảng Phước Đông, ngay QL 50.Gần Cầu Cảng Phước Đông, nằm trên...
      Dự án Phước Đông Riverside, Đường Số 11, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!