Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất Trung Tâm Thị Trấn Gia Bình.- DT: 90m2 - Mặt 5m.- Thông 2 đầu, sau là công viên, trước đường rộng 16m.Tiện ích:- Nội Khu: Công...
      Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh

      Bán đất nền dự án 6 m2, mặt tiền 95m tại Xã Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tr

      18 triệu 6 m2 3 triệu/m2
      DT : 95 x 70 = 6.000 mét vuông ( đất lúa ) đã cải tạo xây tường rào và trồng cây ăn trái ( giá 3 tr đồng /  mét vuông ) Hiện trạng đất có vườn...
      Đường 1, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Tôi đang có 2 lô liên kế nhà phố thương mại shophouse đường 25m, phân khu B1.1.Dãy Lk4 - lk5 - lk6.DT 100m2.Đã có thông báo khởi công nhà mẫu phân khu...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán ngay miếng đất vị trí 2 MT cực đẹp tại Cổ Đông Sơn Tây thành phố Hà Nội Ngay QL 21 giáp Trường Sĩ Quan Lục Quân 1Giao Thông...
      Đường Sơn Đông, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 1000 m2 tại Đường Quốc Lộ 55 - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 600 tr

      600 triệu 1000 m2 0,6 triệu/m2
      LỘC THÀNH FARMSTAY - Số lượng sp: 20 nền- Cách trung tâm Bảo Lộc 10-15km- Gần ủy ban nhân dân/ Chợ/ Trường Học/ chùa Linh Quy Pháp Ấn. cách 5km- điện ...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng lại mảnh đất vuông vức DT 60m2 MT rộng 4.5m, đường trước đất rộng 6.5m oto đỗ, cửa vị trí đẹp tại An Chân, Sở Dầu, Hồng Bàng,...
      Đường An Chân, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bom Bo - Bù Đăng - Bình Phước, giá 473 triệu

      473 triệu 105 m2 4,51 triệu/m2
      Quy mô 19,3ha - nhà phố thương mại shophouse - đất nền - full thổ.- cư dân hiện hữu đông đúc.- Quy hoạch chi tiết 1/500 chỉnh chu.- Toạ lạc ngay trung...
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Đường ĐT 760, Xã Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán nền đất 80 m2, hướng Nam tại Đường Vành Đai 3.5 - Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán gấp nền đất độc bản 80 mét vuông ngay ngã 4 lưng đường 16&20m trục chính kết nối cụm căn hộ vạn dân với đơn giá đầu tư tốt nhất trong...
      Đường Vành Đai 3.5, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất nền Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 111 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Xoài, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 111 m2 11,72 triệu/m2
      Cát Tường Phú Hưng.Cần bán ngay miếng đất nằm ngay vị trí đặc biệt đầy tiềm năng. Nằm ngay Trường Chinh, KCN ĐX 3. Đã vậy sát Đại lộ Phú Hưng.Sỗ sẵn sang...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      T
      Trần Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      - Đường oto vào tận khu đất, KDC dân trí cao.- Chuẩn bị có dự án khu Công Nghệ Cao.
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 85 m2 24,12 triệu/m2
      Duy nhất lô view hồ Lotus, 85m thôn Linh Sơn, sát Làng ĐHQG, khu công nghệ cao Hòa Lạc.Cắt lỗ 200 tr thanh khoản nhanh 85m2 nền đất view hồ sen Lotus,...
      Đường 21, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Kiều Mai - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 120 m2 82,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh 120 mét vuông đất phố Kiều Mai, view thoáng oto đỗ cửa giá 9.9 tỉ.nền đất nằm ở vị trí rất đẹp, đường rộng thông thoáng, thông các...
      Đường Kiều Mai, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Cầu Á lữ sắp khánh thành , nối liền với dự án Mỹ độ Vista City - hạ tầng hoàn thiện đồng bộ Vị trí trung tâm thành phố , kết nối giao thông thuận tiện ...
      Dự án Mỹ Độ Vista City Bắc Giang, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Gia Hòa, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: Nằm ngay đường Nguyễn Đình Thi, P. Phước Long B, Q. 9. Đối diện trường Trung học phổ thông Phước Long.Tiện ích: Gần trường học, chợ, công viên,...
      Dự án Gia Hòa, Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 105 m2 26,48 triệu/m2
      chào bán GĐ cuối đất nền KDC Thịnh Vượng MT Đặng Thùy Trâm, P. 13, Bình ThạnhGiá 2 tỉ 780 tr/105 mét vuông ( 5x21m ). DT nền đa dạng 80 mét ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 206 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 206 m2 16,5 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chính chủ muốn bán mảnh đất nằm trong thôn 1 Phú Hữu, Tân Xã. Gần ĐH FPT, khu vực đang xây nhiều nhà trọ.DT 205,5m2, MT 10m.bìa đỏ chính chủ,...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Văn Lâm - Hưng Yên, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 125 m2 20 triệu/m2
      🌈🔥🔥🔥Hàng hiếm sót lại Duy nhất lô góc 125 mét vuông tại khu 14 lô Trịnh Xá, Chỉ Đạo, Văn Lâm, Hưng Yên.Vị trí đẹp cách tỉnh lộ 281 chừng 150m ...
      Đường 196, thôn Trịnh Xá,Xã Chỉ Đạo, Văn Lâm, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nền đất 2800 m2, hướng Đông-Nam tại Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 119 tỷ

      119 tỷ 2800 m2 42,5 triệu/m2
      📍 Vị trí: Thửa số 630, tờ bản đồ 23, P. Long Thạnh Mỹ, TP Thủ Đức, Tp HCM.💰 giá: 119 tỉ Việt Nam ...
      Đường Nguyễn Xiểu, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!