Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,34 tỷ

      1.34 tỷ 80 m2 16,75 triệu/m2
      Cần bán 30 mảnh đất khu dân cư Phú Xuân, nằm ngay đường Huỳnh Tấn Phát - xã Phú Xuân ngay thị trấn Nhà Bè trên MT đường 12m.+ Xây dựng tự do.+ cư dân...
      Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất mặt đường Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Đất đẹp gần chợ, gần ủy ban nhân dân,- Thuận tiện KD và mua bán.- Đất đẹp...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 9372 m2, mặt tiền 90m tại Phường Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 9372 m2 3,37 triệu/m2
      Vị trí: TDP17 P. Ninh Hiệp.liên kế khu sinh thái Núi Ổ Gà, cách đường 16/7 chỉ 100m.DT: 9372  mét vuông (90x110).Bám đường nhựa hiện hữu 90 m.Trong...
      Đường 16/7, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 55 m2, mặt tiền 4m tại Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 55 m2 40,91 triệu/m2
      Cần tiền giảm chào, thiện chí bán, nền đất thổ cư quá đẹp tại Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, thông tin chi tiết:- DT 55  mét vuông, MT gần 4m.- Ngõ trước nhà...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      D06 Bán đất sổ hồng thổ cư khu dân cư Phú Gia P. Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai- DT 5 x18 - Bán kính 200m đầy đủ các tiện ích như chợ, trường Tiểu học,...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 148 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 148 m2 22,98 triệu/m2
      Bán miếng đất kiệt oto 6m Phan Văn Định, P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu- DT: 148  mét vuông- Ngang: 6 m, nở hậu 6.03 m, dài 24.5 m+ Vị trí: Gần...
      Đường Phan Văn Định, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 210 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,55 tỷ

      11.55 tỷ 210 m2 55 triệu/m2
      - Vị trí: mảnh đất MT đường 711 KDC ĐH Bách Khoa, P. Phú Hữu, Q. 9. Dự án nằm giữa nhiều tuyến đường huyết mạch: Đường Vành Đai trong, đường Cao Tốc TP....
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 41 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 41 m2 50,74 triệu/m2
      bán gấp 41m, Trung Tâm, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Chỉ 2,08 tỉngõ tương đối rộng, nông thoáng, gần đường 15m, và trường học các cấp 1,2,3Kết nối với 3...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 637 m2 tại Đường Tỉnh lộ 131 - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,14 tỷ

      1.14 tỷ 637 m2 1,79 triệu/m2
      ✅ Yên Ninh - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Thủ đô Hà Nội💥BĂNG 2 ĐƯỜNG NHỰA LIÊN XÃ KD-DT :63,7m- MT = hậu 4m👉 Đường trước đất 3.5m ngõ thông ra bìa và trục...
      Đường Tỉnh lộ 131, Hiền Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 231 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 231 m2 77,93 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất căn biệt thự đường Số 5, P. Bình Trưng Đông (Q. 2) TP. Thủ Đức, TP. Tp TP.HCM.- DT đất: 10m x 23.16m = 231.6 m2.- pháp lí...
      Đường Số 5, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 137 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Xã Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 137 m2
      - Còn 1 lô góc duy nhất đường Trần Nhân Tông, nằm ngay trung tâm TP Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên, DT lên đến 137m, giá ngộp cho NĐT.- Vị trí: Nằm vị trí kim...
      Dự án La Emera Phú Yên , Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, mặt tiền 7m tại Thủy Nguyên, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm Áp Tràn lô góc trục 26m.Lô góc 106,5m2 trục chính đường rộng 26m.DT 106,5m2 ngang 7m.Hướng chính hướng Tây. Hướng góc hướng Nam.Vị trí mảnh đất...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền dự án 45 m2, mặt tiền 6m tại Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 45 m2 226,67 triệu/m2
      + Cam kết thông tin chuẩn. chính chủ tướng Quân đội, cần bán ngôi nhà số 15x phố Lê Trọng Tấn, Q. Thanh Xuân.+ DT 45m2, MT 6m, lô góc (ngõ bên hông ô tô...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 20m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 160 m2 21,88 triệu/m2
      chào bán 30 mảnh đất nền MT đường Đặng Như Mai , P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 giá 3 tỉ5 /160m2_______- Đất cách Uỷ ban nhân dân TP. Thủ Đức chỉ 300mét, cách bờ...
      Đường Đặng Hữu Phổ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 1140 m2, mặt tiền 24m tại Phường Xuân Khanh - Sơn Tây - Hà Nội, giá 26,22 tỷ

      26.22 tỷ 1140 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tổ 30, P. Xuân Khanh, TX Sơn Tây, TP Hà Nội.DT: 1140m.MT 24m.Vị trí đất đẹp, có vườn cây ăn quả, có hồ thoáng mát, thích hợp xây căn ...
      tổ 30 ,Đường Xuân Khanh, Phường Xuân Khanh, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Phước 3, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 300 m2 19,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 300m2 (có bán lẽ 150m2) tọa lạc ngay chợ tự Phát, khu đô thị mỹ Phước 3, Thới Hòa, Bến Cát, B. Dương.Đường nhựa chính NL17 chợ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NL17, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 1 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 1 m2 800 triệu/m2
      - Vị trí đất ở: Xã Ngọc Định, huyện Định Quán, tỉnh Đồng Nai.- DT 1041 mét vuông có sẵn đường điện, đường nước.- pháp lí: sổ hồng riêng sẳn sang...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 108 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Hoàng Đông - Duy Tiên - Hà Nam, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 108 m2 22 triệu/m2
      Tên dự án: chào bán khu nhà ở phía Đông cụm công trình PCCC P. Hoàng Đông, TX Duy Tiên. Tên thương mại:Vị trí dự án đất nền P. Hoàng Đông, Duy Tiên:chủ ...