Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 48 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay lô đất ngõ 68 Phú Diễn - trước nhà oto tránh KD mọi hình thích.48 mét vuông giá chỉ 3,2 tỉ.
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 150 m2, mặt tiền 7m , giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 150 m2 46 triệu/m2
      Bán miếng đất nhà phố thương mại đường 27m Gói 7 khu đô thị Mỹ Gia An Khánh, Nha Trang - DT : 150m2 (ngang 7,5m) - Hướng : hướng Đông Nam.- Vị trí...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,46 tỷ

      3.46 tỷ 64 m2 54 triệu/m2
      Đất lành an sinh xã hội đỉnh. An ninh cực tốt. Giao thông thuận tiện. Chỉ vài bước chân tới . Chợ . Siêu thị . Uỷ Ban . trường cấp 1,2,3 . căn hộ...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 6m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      chính chủ đang cần bán nền đất hẻm QL mặt đường nhựa 6m , cách QL 13 chưa đầy 500mgiá thương lượngDT 6x50 đã lên 100 mét vuông thổ cưsổ sẵn sang tên...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 63 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,47 tỷ

      3.47 tỷ 63 m2 55,08 triệu/m2
      Đất trên đường Hồ Học Lãm giao Võ Văn Kiệt, thuộc P. An Lạc, Q. Bình Tân.Tiện ích hiện hữu: Chợ, trường học, siêu thị, ủy ban nhân dân,...Khu vực cư dân...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Bán đât 5x20m khu dân cư DA Đông thủ thiêm P. Bình Trưng Đông Q. 2.Sổ riêng, xây dựng tự do, khu dân cư đông nhiều tiện ích xung quanh.Ngay bên trường...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 80 m2 27,8 triệu/m2
      Cần bán lô đất 80m² tại Dragon Pearl, vị trí sát Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển nhanh về Bình Chánh – Hóc Môn.DT: 80m², đất vuông vắn, dễ xây dựngSHR...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu đất nền dự án 5900 m2, mặt tiền 200m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 14,75 tỷ

      14.75 tỷ 5900 m2 2,5 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ đẹp lô này rất đầy tiềm năng chỉ cách biển Dốc Lết Ninh Hoà 5 kilomet, phù hợp KD SX hoặc nhà ở.
      Xã Ninh Thọ, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Vĩnh Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      nền đất nằm MT đường nhựa DX06 cách đường DT746 chỉ 1,5 kilomet. Khu vực đông cư dân và nhiều nhà máy xí nghiệp. Phù hợp mua xây nhà ở hay bán thương...
      Đường DX 06, Xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      KĐT Z131 Tấn Đức Central Park.Giá từ 16tr/m2.Dự án đc chờ đợi nhất 2023 với 419 lô liên kế và nhà phố thương mại + DT: 100 - 142 - 150 - 200m pháp lí...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Huyện Phổ Yên, Thái Nguyên

      Sở hữu đất nền Khu đô thị An Phú An Khánh, 80 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 80 m2 165 triệu/m2
      Bán đất trong khu An Phú - An Khánh, Q. 2, TP Thành phố Hồ Chí Minh.- 4x20m (80m), MT đường 31E (đường 12m), SHR, giá 165tr/m2. (13,2 tỉ).- 5x20m (100m)...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31E, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 105 m2 tại Đường Bình Kỳ - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 105 m2 18,58 triệu/m2
      Khu đất gần ngã năm, giao Võ Chí Công và Mai Đăng Chơn, gần trường học, chợ, KDC mới,.. Xe oto vào đc.
      Đường Bình Kỳ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 110 m2 12,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất MT đường Nguyễn Thị Nê ngay cây xăng Phú Hoà Đông, ngay trường cấp 2 Phú Hoà Đông, cách chợ Phú Hoà Đông chỉ 900m, xung...
      Đường Nguyễn Thị Nê, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 2 m2, mặt tiền 6m tại Hàm Thuận Bắc, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 2 m2 550 triệu/m2
      Bán 2 xào hồ cẩm nang, Hàm Hiệp, Hàm Thuận Bắc view hồ cực đẹp góc 2 MT bê tông giá chỉ 550tr/sào, có sổ 3 sào.hotline chi tiết: 0942 113 ***
      Xã Hàm Hiệp, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 500 m2, mặt tiền 20m tại Tân Phước - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 500 m2 2,8 triệu/m2
      Chính chủ giảm giá mạnh bán nhanh 2 mảnh đất P. Tân Phước cách ngã ba Cái Mép đi vào 600m, bên cạnh khu tái định cư Tân Phước và đường dẫn cao tốc Biên...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Tân Phước, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 200 m2 67,5 triệu/m2
      * Cần bán miếng đất căn biệt thự đường Liên P. 1 xẹt tới đất.Vị trí: khu dân cư Kiến Á, Phước Long B, TP Thủ Đức.* DT: 10 x 20.* bìa đỏ cá nhân, công...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 2226 m2, mặt tiền 79m tại Đắk Som - Dăk GLong - Đắk Nông, giá 7,79 tỷ

      7.8 tỷ 2226 m2 3,5 triệu/m2
      Bán khu đất DT hơn 2.200 mét vuông, đường nhựa liên xã lớn hai xe tải tránh nhau, MT rất rộng đến 79m, tiện làm trạm dừng, quán xá, cà phê, cây xăng,...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Đắk Som, Dăk GLong, Đắk Nông

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 300 m2 140 triệu/m2
      - Bán nền đất căn biệt thự khu compoud Sát sông TP.HCM chỉ 140tr/m2 giá siêu mềm nhất thị trường Thảo Điền Q. 2 trong các khu compou- DT: 15x20 công...
      Đường Số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!