Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      - bán gấp nền đất nền bìa đỏ 100m KDC phong phú 4.- Giá: 7 tỉ 200 tr - còn bớt lộc cho khách thiện chí- DT: 5m x 20m. - Hướng: hướng Đông Nam - Hổ trợ...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Vị trí: Cách Đại Lộ Đông Tây 700m về hướng Q. 6, Gần khu dân cư Nam Hùng Vương. Thuận tiện di chuyển về trung tâm TP.DT: 60m2 = 5m x 12m, đường oto quay...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất MT KD AN Phú Q2 - Đối diện căn hộ An Khang - KD ngay lập tức. 100m²(5x20) chỉ 17.5 tỉ, đảm bảo rẻ nhất An Phú Q2 - sổ hồng riêng -...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Ngọc Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 345 m2, mặt tiền 18m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 32,78 tỷ

      32.78 tỷ 345 m2 95 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần bán lô góc 2 MT Trường Sa.DT 344.7 mét vuông.
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 150 m2 11,2 triệu/m2
      - Vị trí: Đường 92, Ấp Bến Đò, xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi. Đất đẹp vuông vắn, đường trước đất rộng 6m, oto di chuyển tận đất.- DT: 150m2 (5m x 30m).-...
      Đường 92, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 592 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 107 tỷ

      107 tỷ 592 m2 180,75 triệu/m2
      Đối diện khu căn biệt thự Victoria Village của Novaland, hưởng lợi trực tiếp từ đường Vành Đai 3 trong tương lai.DT: 592m2 (332m2 + 260m2) liên kế (2 sổ ...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán 02 lô suất ngoại giao view công viên Nam Hòa Xuân.* Bán lô B2.118 lô 30 và 31 view khuôn viên siêu đẹp.* Bán lô B1.137 lô 6 Cồn Dầu.- DT...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      Thanh lý gấp đất Đường Nguyễn Tư Giản, P. 12, Gò Vấp.- Gần trường đại học Văn Lang, Gò Vấp.- Khu vực đông dân, phát triển sầm uất.- Xung quanh đầy đủ tất...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 12m tại Xã Bàu Trâm - Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 90 m2 11,67 triệu/m2
      Cần bán nền đất Bàu Trâm, xã Bàu Trâm, Long Khánh, Đồng Nai.- DT: 5*18.- Giá: 1,05 tỉ.- Vị Trí: Nằm cách Uỷ Ban Nhân Dân Bầu Trâm 300m, cách KDL 5p, KDC...
      Đường Số 4, Xã Bàu Trâm, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 70 m2 37 triệu/m2
      Dự án Smart City KDC Tân Lập - Bắc Tân Uyên, Bình Dương.- Đầu tư lướt sóng trong vòng 3 - 6tháng sinh lời từ 300 - 400 tr.- MT đường lớn mở rộng 40m, hiện...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 240 m2, mặt tiền 12m tại Bảo Vinh - Long Khánh - Đồng Nai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 240 m2 16,25 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất căn biệt thự giá rẻ hơn thị trường 500 tr tại TP Long Khánh, hàng rất víp và khan hiếm.- DT: 12x20=240 mét vuông full thổ cư,...
      Đường Trần Nhân Tông, Phường Bảo Vinh, Long Khánh, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Chuyển đổi mục đích nên cần bán : Nhà đất tại khu TDC X6 Thạch Bàn Cổ Linh Long Biên Thủ đô Hà Nội+ 1 lô đất TDC X6 - phố Cổ Linh 80m2, mt 5.4m. Vỉa hè...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 64 m2 100 triệu/m2
      Văn Quán - Hà Đông bán đất tặng bìa đỏ 64 mét vuông, mt 4.5m.Vị trí trung tâm khu đô thị Văn Quán hạ tầng tiện ích bậc nhất Hà Đông, nhiều người...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán miếng đất thổ cư 5x12 P. An Lạc, Bình Tân. 5 ph đến Aeon Mall. sổ hồng riêng. Xây dựng tự do.- DT đất: 5m x 12m = 60m2 (thổ cư toàn bộ) thuộc P. An...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 102 m2, mặt tiền 7m tại Xã Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 102 m2 23 triệu/m2
      Thanh khoản nhanh mảnh đất tiềm năng - Tài Chính hơn 2 tỉThời điểm vàng đầu tư nền thổ cư văn giang Chủ cần tiền bán duy nhất 1 lô đấu giá Hoàng Trạch -...
      Đường ĐT 377, Xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay lô đất nền 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 66 m2 45,31 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT P. Hố Nai - Giáo xứ Phúc Lâm - Đường nhựa 7m.Vị trí: Nằm trên trục đường Lê Đại Hành, cách nhà thờ Phúc Lâm, trường Hoàng Hoa Thám, chợ Phúc...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 102 m2 24,51 triệu/m2
      mảnh đất đường Số 20 khu đô thị Phú Ân Nam 2 xã Diên An - Diên Khánh.DT đất 6mx17m; hướng chính nam.Đường nhựa 13m. Xây dựng tự do tuỳ thích; nằm ngay...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Đường Số 20, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 319 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 319 m2 7,37 triệu/m2
      - MT 14m sau qh full thổ cư có thể chia làm 2 lô- Đường xuống của cao tốc Vân Phong Nha Trang cách 3km- Đường xuống sân bay cách 800m- Khu đất hỗn hợp xây...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!