Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 208 m2 tại Xã Sông Xoài - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 208 m2 7,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất MT đường Hắc Dịch - Châu Pha - Bàu Phượng.- DT: 208m2 (5,3x42).- giá: 1tỉ 650.- pháp lí: sổ hồng (có 60m2 thổ cư).- Đất bằng...
      Đường Hắc Dịch - Bàu Phượng, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 160 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 630 tr

      630 triệu 160 m2 3,94 triệu/m2
      Đất sát khu công nghiệp.Đường thông, MT Số 1 sắp lên nhựa.cư dân sung quanh, hiện hữu, điện đường sẵn.Gần sát đường vành đai khu công nghiệp.
      Đường Số 1, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 348 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 1,86 tỷ

      1.87 tỷ 348 m2 5,36 triệu/m2
      Bán đất 6x58 tổng 348 mét vuông MT Lý Nam Đế, xã Tân Phước TX LaGi, đất cao ráo bằng phẳng, khu có nhiều nhà dân,...Thích hợp: Mua để KD, ở, nghie...
      Đường Lý Nam Đế, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Vĩnh Phú II, 120 m2, mặt tiền 23m , giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 120 m2 37,92 triệu/m2
      Đất đẹp chính chủ, đg rộng oto đi thoải mái, dễ dàng di chuyển các hướng.DT 120 mét vuông giá chỉ 4.55 tỉ.
      Dự án Vĩnh Phú II, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 60 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3 tr

      3 triệu 60 m2 0,05 triệu/m2
      Cần bán ngay Hà Quang 1, hướng Đông, đối diện toà cao tầng văn phòng mát mẻ quanh năm- DT: 60 mét vuông ngang 5m.- Giá bán ngay: 2,970 tỉ- Ngoài ra...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 91 m2, mặt tiền 6m tại Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 91 m2 93,41 triệu/m2
      Làn 2 Ngọc Hân Công Chúa 1 lô duy nhất, ngay cột Đồng Hồ.DT 91 mét vuông.MT 6m.Đông Nam.Giá 8 x tỉ.a/c có đất cần bán khu vực Bắc Ninh Alo Em nhé!...
      Đường Ngọc Hân Công Chúa, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh
      P
      Nguyễn Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 989 triệu

      989 triệu 43 m2 23 triệu/m2
      Đất đẹp như hoa hậu giá như học sinh + ĐC: Xuân Nộn- xuân nộn- Đông anh- thành phố Hà Nội+ DT: 42.6m đường 4m cách bìa làng 50m+ Nằm trong trung tâm của...
      Đường Liên Thôn, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 152 m2, mặt tiền 8m tại Phường Đập Đá - An Nhơn - Bình Định, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 152 m2 12,18 triệu/m2
      miếng đất nằm trung tâm P. Đập Đá, gần trường Trung học phổ thông, QL1A, KDC sầm uất.Ngang 8m, lộ giới 16m thích hợp KD, xây căn biệt thự, đường...
      Phường Đập Đá, An Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Võng La - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Nhỉnh 2 tỉ 59,5m2 thôn Võng La - Xã Võng La - Đông Anh.- Kích thước: 4,5x13m.- Đường trước đất 5m oto vào nhà thoải mái.- 50m ra trục chính làng.-...
      Thôn Võng La, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Việt Nhân Villa Riverside, 80 m2 tại Quận 9, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      NH thanh lí 8 miếng đất nền khu dân cư Việt Nhân Riverside, Q. 9.Chỉ cần TT trước 1 tỉ có thể nhận nền đầu tư và xây dựng đc ngay.1. Vị trí:- Tọa lạc...
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 587 m2, mặt tiền 13m tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 587 m2 3,58 triệu/m2
      Đất Ninh Thọ - Ninh Hoà, đường bê tông 5m QH 20m.- DT: 587m2 quy hoạch full thổ trong đó có sẵn 160m2 thổ cư.- giá: 2.1 tỉ.call ngay: 0936 277 *** em Vũ.
      Đường ĐT 1A, Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 156 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 156 m2 11,22 triệu/m2
      Sụp hầm bán lỗ lô đường 22m5 giá 1tỷ750 ngay mặt Vịnh liên hệ 0763 768 ***.DT 156m2 thuộc tòa căn hộ CL50.Lòng đường 10m5 lề mỗi bên 5m.Gần góc, ngay quỹ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Happy Home, 100 m2 tại Tân Thành - Cà Mau - Cà Mau, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Cần bán ngay cắt lỗ 2 căn Happy Home Cà Mau giá 1.250 tỉ và 1,2 tỉ/100 m2 vị trí đẹp trong KĐT lớn nhất Cà Mau (Hồ điều hòa, Công viên vui chơi, nhạc nước)...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Xã Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Bên em có lượng KH sẵn tiền tài chính 30 tỉ . Cần mua bán đất nền khu vực Tp. Bà Rịa . Hoà Long ( Lan Anh 1-2-3-4-5-6-7 ...) ; Long Phước ; Long Điền . Dự...
      Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 03 lô suất ngoại giao view công viên Nam Hòa Xuân.* Bán lô B2.118 lô 30 và 31 view khuôn viên siêu đẹp.* Bán lô B1.137 lô 6 Cồn Dầu.- DT...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 500 m2 2,4 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay miếng đất trong tuần 500 mét vuông giá 1tỷ2, tại Xã Trung Lập Hạ, Tỉnh Lộ 7, sổ hồng.Vị trí nằm tại mặt đường Tỉnh Lộ 7, xã...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 194 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 44,9 tỷ

      44.9 tỷ 194 m2 231,45 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất 2 MT đường số 50, cách MT đường Lê Văn Miến chỉ 1 ngôi nhà, vị trí rất đẹp, di chuyển cực kỳ thuận lợi, gần đường Ngô Quang Huy, Xuân...
      Đường Số 50, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, 60 m2, mặt tiền 4m tại Thuận An, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 60 m2 32,5 triệu/m2
      miếng đất rẻ nhất dự án, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường ĐT 743, Phú Huy (đường nội bộ D8), P. Bình Chuẩn, TP. Thuận An, Bình Dương.- SHR, hỗ trợ...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!