Thông tin mô tả
Duy nhất tái định cư Áp Tràn hàng đẹp 135
Giá: 4,2x
Quý
Cam kết mang lô đẹp không lỗi lầm em chuyên đất Thuỷ Nguyên ạ.
Giá: 4,29 Tỷ
Diện tích: 135 m2
Giá/m2: 31,78 Triệu/m2
977762
Mua bán
Duy nhất tái định cư Áp Tràn hàng đẹp 135
Giá: 4,2x
Quý
Đặng Hoàng Anh Thái
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2