Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất nền đẹp và giá mềm nhất dự án The Spring Town- Vị trí: Nằm bám trên mặt đường QL21A cách TT Xuân Mai 2km- Ngay sát 2...
      Dự án Khu đô thị The Spring Town Xuân Mai, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 158 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Tử Bình - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 158 m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất đường Trần Tử Bình Thị Trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi.- DT: 158 mét vuông thổ cư, xây dựng tự do, điện, nước đầy đủ., Mua bán...
      Đường Trần Tử Bình, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 300 m2 4,67 triệu/m2
      10*300 đất xây dựng 100m2.Đường MT hẻm 7m.Đất cao view Vincom, hồ Bảo Lộc.ĐC Đường Lạc Long Quân, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng.L/H 0938 228 ***
      Đường Lạc Long Quân, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      M
      Lương Nguyễn Nhung_ Miracle Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 205 m2, hướng Đông-Bắc tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 16 tr

      16 triệu 205 m2 0,08 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất 7-7.5 x 22 GẦN TRƯỜNG DẠY NGHỀ SAVINA – BẾN LỨC – 16 tr/ mét vuông – sổ hồng - TẶNG giấy phép xây dựng Và BẢN VẼ KT📍 Vị...
      Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 162 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 775 triệu

      775 triệu 162 m2 4,79 triệu/m2
      Thông tin mảnh đất.- Đ/C; ấp 4 Bàu Đồn huyện Gò Dầu Tây Ninh.- Dt; 5 x 32m.- Thổ cư 100 phần trăm. Xây dựng tự do.- pháp lí hoàn chỉnh, sang tên...
      Đường ĐT 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 72 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Bán đất.- Vị trí: Đường 12m hẻm 1/ đường APĐ27, P. An Phú Đông, Q. 12.+ Giá: 4.5 tỉ = giảm còn 3.3 tỉ.+ DT: 4 x 18.- Đường: 12m.- Hướng: hướng Tây Bắc.
      Đường An Phú Đông 27, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 8m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 90m2 MT rộng 8m cách đường Tỉnh Lộ 420 có 100m.- Phù hợp xây trọ KD.- Đi bộ ra mặt tuyến 420 tiện ích đầy đủ.- Cửa ngõ vào khu...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 144 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 144 m2 10,07 triệu/m2
      + Chuyên đất nền gần KĐT Điện Ngọc cạnh FPT cityKĐT số 3 giá từ 1,7-2 tỉKĐT số 4 giá từ 1,45-1,65 tỉKĐT số 9 giá từ 1,4-1,5 tỉ+ Đất nền khu 1B cạnh FPT giá...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 24m tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Cơ hội tốt cho KH đầu tư tại KDC 28ha Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.Giá cực kỳ hot có sự giảm mạnh khi thị trường đứng chỉ bằng giá mua của 3 năm về trước,...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 118 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 118 m2 10,85 triệu/m2
      Lô góc 2 MT 118m2 bán chỉ 1tỉ280.Lô kề góc 108m2 chỉ 1tỉ130.Giá đầu tư - Vị trí thuận lợi đang nóng từng ngày.- Khu kinh tế Vân Phong đang đc các tỉ phú thế...
      Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 180 m2 20,5 triệu/m2
      - Bán đất bìa đỏ cá nhân DT 180 mét vuông dự án Anh Dũng 8 trục đường 15m. Giá 20,5tr/ mét vuông. call ngay: 0975 015 ***- Vị trí: mảnh đất...
      Đường Anh Dũng 8, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Rẻ nhất An Phú An Khánh Q2.DT 4x20m.Thích hợp mua để ở, làm văn phòng.L/H 0979 649 *** xem sổ xem đất.
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 136 m2, mặt tiền 6m tại Phường Đồng Hòa - Kiến An - Hải Phòng, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 136 m2 33 triệu/m2
      Bán mảnh đất mặt đường Trữ Khê cách đường Trường Chinh 50m.- Nở hậu 6m. Đường trải nhựa 6m, vỉa hè.- bìa đỏ chính chủ.- Vị trí đẹp, giá rẻ đầu tư. Không...
      Đường Trữ Khê, Phường Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 54 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí: Đất view cao ráo thoáng đãng- Hẻm 5m, oto thoải mái, hẻm cụt, khu vực compound, an ninh. Kế bên trường cấp 1 Giồng Ông Tố- Tặng giấy phép XD,...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 19000 m2, mặt tiền 125m tại Xã Tân Hải - La Gi - Bình Thuận, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 19000 m2 0,4 triệu/m2
      Lô 2 Nguyễn Minh Châu. 1,9ha đất phủ Hồng, MT đường 125m, ngay KDC, cách khu du lịch Suối nước nóng Bưng Thị đang khởi công 400m.
      Xã Tân Hải, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 88 m2 31,82 triệu/m2
      Bán miếng đất MT KD đường chính Cây Gáo xã Vĩnh thạnh Nha TrangDT: 88 mét vuông ( ngang 5,5m)Hướng: BắcĐường chính Cây Gáo KD siêu tốtcư dân đông...
      Đường Cây Gáo, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 173 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 173 m2 95,38 triệu/m2
      Đất MT siêu đẹp - không có đối thủ - Ngay Trung Tâm Thủ Đức.Duy nhất 1 Lô, đất MT đường số 6, P Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.- Vị trí MT gần ngã ba...
      Đường Số 6, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường DD5 - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Bán đất đường DD5 P. Tân Hưng Thuận, Q. 12 gần với chợ An Sương. Vị trí là lô nằm ngay MT đường DD5.- Xung quanh cư dân đông đúc, tiện ích hiện hữu gần...
      Đường DD5, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!