Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 157 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,89 tỷ

      9.9 tỷ 157 m2 63 triệu/m2
      🔥Hàng hiếm: bán ngay lô góc siêu đẹp 3 MT ngang 8m KĐT Hà Quang 2, tiếp giáp đường vành đai 2 và đường 1A và đường hong 4m giá đầu tư 63tr/ mét ...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 110 m2 26,37 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp rẻ sát ngay Cầu Trung Lương gay ngã tư đầu tiên rẻ phảiHướng: hướng Đông NamDT: 110m2Vị trí thuận tiện về TP chỉ 1 đường thẳng Cách sân...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 837 m2 tại Phường Cẩm Phú - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 837 m2 6,1 triệu/m2
      BÁN Ô ĐẤT 837m². MT 17.5m đất rộng. Đường trước mặt xe 16 chỗ tránh nhau quay đầu thoải mái.Đất phù hợp làm nhà xưởng, dịch vụ,....Nay cần tiền chính chủ...
      Phường Cẩm Phú, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền 158 m2 tại Đường 30/4 - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 158 m2 123,42 triệu/m2
      Bán đất Đường MT 30/4, Hải Châu - Đà Nẵng.- DT 158m2.- Đường 2 làn 33m, khu tập trung các NH, toà nhà, căn hộ chung cư, nhà hàng gần BV Vimmec.- giá 19,5...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 142 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 142 m2 24,65 triệu/m2
      Bán nền trung tâm Vị Thanh.Chỉ từ 610 tr (60 phần trăm) sở hữu nền.Giá chỉ từ: 14tr /m2.Một nơi đáng sống bậc nhất hiện nay.Khu Chợ Đêm Bến Thành Asia...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu đất nền 115 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 18 tỷ

      18 tỷ 115 m2 156,53 triệu/m2
      Góc 3 mặt đường, 1 mặt đường chính Tiểu La, 2 mặt kiệt lớn rộng 5m.miếng đất MT đường Tiểu La, gần đoạn Lê Thanh Nghị.DT: 115m2.Hướng: Bắc chếch Tây.bìa ...
      Đường Tiểu La, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,64 tỷ

      4.64 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán.DT: 68,2 mét vuông Đường xe tải rộng 7m giá: 4.64 tỉ.Vị trí: P. Tam Bình, TP Thủ Đức, sát chợ đầu mối Thủ Đức, thuộc phân khu quy...
      Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 20065 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 50,16 tỷ

      50.17 tỷ 20065 m2 2,5 triệu/m2
      Đất Bình Dương, huyện Bàu Bàng, xã Trừ Văn Thố, đường QL13 vô ĐT750 (800m) giáp đường Trừ Văn Thố 02 vô 150m.+ Đường rộng 16m mặt nhựa 6m, lộ giới 5m, mỗi...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 9100 m2, mặt tiền 34m tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 9100 m2
      - Tổng DT đất: 9100 mét vuông, MT rộng 34m.- Đất nằm tại MT đường Kênh 8, số nhà huyện BC cấp B18/381B đường kênh 8 xã Tân Nhựt huyện Bình Chánh.-...
      Đường Kênh 8, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án tại Đường Mạc Đăng Doanh - Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất KĐT Anh Dũng 6 - Dương Kinh - Hải Phòng.DT: 112.5 mét vuông (7.5x15m).Giá: 1.7 tỉ (bao phí sang tên).Đường trước đất 25m - tiềm năng...
      Dự án Dương Kinh New City, Đường Mạc Đăng Doanh, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2 tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      Nằm ở vị trí thuận lợi tại đường Quách Điêu, xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, TP.HCM, nền đất này mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      Nguyễn Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Bán nền đất bìa đỏ cá nhân nằm trong khu dân cư ấp 4 phong phú chủ cần bán nhanh nên phải giảm giá lỗ hơn thị trường hiện tại 500tr.DT: 5x20.Mt đường...
      Việt Phú Garden, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 254 m2, mặt tiền 10m tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 254 m2 36,23 triệu/m2
      Đất căn biệt thự Bửu Long Gần, trường Song Ngữ Lạc Hồng.Đường 10m vỉa Hè 4m.DT 25.2x10m = 254 mét vuông, full thổ.Giá 9,2 tỉ giá quá tốt để anh chị...
      Đường D1, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 112 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 112 m2 53,49 triệu/m2
      Bán đất MT đường số 4, Q. 9, 112m2, KD các mặt hàng, sổ vuông, không lỗi phong thủy, không lộ giới, DTXD đủ, giá cực mềm so với khu vực. Chỉ 5 tỉ 990. L/H:...
      Đường 4, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 100 m2 90 triệu/m2
      Bán đất 100 mét vuông ngang 5m. Dự án ICC Quán Mau Đình Đông - Lạch Tray tuyến 3.+ Đông Nam.Không hố ga + tủ điện.Chỉ 90tr/ mét vuông.Đường 12m...
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Đình Đông, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Chính chủ cần bán nhanh lô đất dịch vụ siêu đẹp DT 45m2 và MT rộng nhất.Tiếp giáp KĐT Splendora Bắc An Khánh - Mailand Hanoi City.Cả đường và vỉa hè...
      Đường Phú Vinh, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền Khu đô thị Dầu Giây Center City 2, 262 m2, mặt tiền 13m tại Thống Nhất, giá rẻ

      Thỏa thuận 262 m2
      - Cần bán cặp góc 262 mét vuông vuông (ngang 13,5m - dài 20m).- KDC văn minh.- Thuận tiện KD ngay. Hạ tầng đạt chuẩn 1/500.- Đường nhựa 18m - 24m....
      Dự án Dầu Giây Center City 2, Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 4m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 135 m2 42,97 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất kế MT.Gần Lê Trọng Tân, Tây Thạnh.Xây dựng 4 - 5 tầng. Ngay chợ.hẻm ô tô 7m thông. không lỗi phong thủy.DT 135 mét vuông...