Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 520 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 520 m2 3,39 triệu/m2
      nền thổ cư Ô BÀN CỜ XÃ CAM HIỆP NAM , MỘT SIÊU PHẨM ĐẤT KDC VÔ CÙNG TUYỆT VỜI.VỊ TRÍ : Thôn Vĩnh Thái , Xã Cam Hiệp Nam , Huyện Cam Lâm , Tỉnh Khánh...
      Đường Lập Định - Suối Môn, Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 6m tại Xã Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 880 triệu

      880 triệu 200 m2 4,41 triệu/m2
      4,3 tr/ mét vuông đất full thổ cư, đường nhựa 2 oto chạy, Định Quán, Đồng Nai.- Nằm ngay vị trí MT đường nhựa, ra đường Nam Lộ 101 chỉ 50 mét, đường...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 70 m2 tại Đường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      CĐT: Công ty CP Phát triển nhà Thủ Đức- KDC Bình Chiểu 2 có DT gần 20 ha, nằm ngay sau lưng Chợ đầu mối Nông sản Thực phẩm Tam Bình (TP Thủ Đức). Điểm đầu...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 1308 m2, mặt tiền 10m tại Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 35 tỷ

      35 tỷ 1308 m2 26,76 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất góc 2 MT đường QL 51 Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, vị trí đẹp, full thổ cư, thích hợp KD đa ngành nghề, giá siêu mềm.- DT: 20...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 160 m2 9,94 triệu/m2
      KĐT biển Vịnh An Hoà City sở hữu 3.5 kilomet mặt biển và phố đi bộ rộng 20m.- Nằm trên tuyết đường biển Võ Chí Công.- Hạ tầng hoạn thiện, đã có dân cư...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 150 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      DT 150m2.Giá 1.8 tỉ 1 nền sổ sẵn.Gần trường học, UBNN, NH, BHX, BV, cụm khu CN, chợ Tân Bửu.Đường nhựa 10m, vỉa hè 3m.Công viên cây xanh view bờ sông.
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Bán đất nền dự án 9000 m2, mặt tiền 50m, hướng Bắc tại Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 9000 m2 2,45 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT đường Ngô Tất Tố, xã Lộc Châu, TP. Bảo Lộc.DT 9.000 mét vuông, đã có 2300 mét vuông thổ cư, phía sau nở hậu có suối bao...
      Đường Ngô Tất Tố, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 131 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 131 m2 14,13 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất 131 mét vuông Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1tỷ850, liên hệ ngay 0965 645 ***.Thông tin mảnh đất như sau:- Vị trí:...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 5600 m2, mặt tiền 50m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 5600 m2 1,52 triệu/m2
      Tìm đâu ra mảnh vườn giáp hồ còn lên đc thổ cư ngay trung tâm Bảo Lộc.DT: 5600 mét vuông (QH Thổ Cư).Hơn 100m giáp hồ, ô tô vào tận nơi.Đường hiển...
      Phố Phùng Hưng, Phường Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 98 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 18 triệu

      18 triệu 98 m2 0,19 triệu/m2
      Đất đẹp tại trục chính thôn Đan Tảo, Tân Minh, Sóc Sơn! DT:97,8 mét vuông(72,8  mét vuông TC+25 mét vuông CLN), MT= hậu=4,6m. Đường thông,...
      Đường 131, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án hướng Tây - Bắc tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 230 tỷ

      230 tỷ 0 m2
      Bán đất xây toà văn phòng Phan Đăng Lưu, P2,  phòng ngủ giảm 70 tỉ giá chỉ còn 230 tỉ TL. 2MT Phan Đăng Lưu, P2, Phú Nhuận.- call ngay ngay Ms Tâm:...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,72 tỷ

      4.73 tỷ 75 m2 63 triệu/m2
      Đấu giá Trũng Lai Xá DG2 - 9 giá 6xtr/m2.- Vị trí không bị che khuất tầm nhìn của nhà đối diện khi về ở rất thông thoáng và giả rẻ hơn cả tỉ so với thị...
      Dự án THT New City, Đường Quốc lộ 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 450 m2, mặt tiền 23m, hướng Đông - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 450 m2 3,34 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất MT đường nhựa Yangbay, MT rộng đẹp. Đất ngay ngã 3 Nước Nhĩ dân ở buôn bán rất đông. a/c mua để ở, KD hoặc đầu tư đều ok hết.* Mặt...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 575 m2 tại Đường 23/10 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,05 tỷ

      8.06 tỷ 575 m2 14 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN mảnh đất ĐẸP THUỘC trung tâm TP NHA TRANG- Vị trí : Xã Vĩnh Hiệp, TP Nha Trang, Khánh Hòa- DT đất bán (100  phần trăm thổ cư): có...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 100 m2 26,8 triệu/m2
      Em bán rẻ mảnh đất nền đường thông rộng 12met Gói 7 An Khánh, KĐT Mỹ Gia. Lô sạch đẹp, nhà cửa xây dựng đông đúc.LK 73, DT 100m2 (5x20).Đông Bắc.giá mềm...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Sàn giao dịch CĐT D. I. C.- DIC Victory City, Hậu Giang.Vị trí vip: Đường Võ Nguyên Giáp, P. 4, TP. Vị Thanh, Hậu Giang (đối diện tỉnh ủy HG).Tuyệt phẩm bất...
      Dự án DIC Victory City, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 74 m2, hướng Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 74 m2 114,87 triệu/m2
      * Bán miếng đất MT đường 30 Linh Đông, hướng nhìn ra vòng xoay Phạm Văn Đồng - Kha Vạn Cân.- Vị trí: Ngay MT đường 30 Linh Đông, đường xe chạy 2 chiều...
      Đường 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 89 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 89 m2
      - Cần ra gấp mảnh đất thổ cư 100 phần trăm nằm ngay MT đường Phan Văn Đối, sát chợ Bà Điểm, Hóc Môn.- Khu vực cư dân đông đúc, thích hợp KD buôn...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.