Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất Biên Hòa New City, 365 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 365 m2 39,73 triệu/m2
      do cần tiền để trả lương cho nhân viên cần bán ngay miếng đất căn biệt thự PG1-1-5 lô góc 3 MT, nằm ngay trung tâm khu giải trí phú gia. viêw sân golf...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 6m tại Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 68 m2 151,48 triệu/m2
      + Người quen gửi Bán miếng đất cực hiếm tại Phố Nguyễn Đình Thi, nhìn thẳng mặt Hồ Tây, Q. Tây Hồ.+ DT 68m2, MT 6m, thửa đất vuông vức Siêu Đẹp.+ Nằm tại...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 312 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 312 m2 64,11 triệu/m2
      Bán miếng đất 312m2 nở hậu cách hồ Xuân Hương 500m - Yersin, P. 9, Đà Lạt.- DT: 312m2, ngang 13,4x23m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng.- Hướng: Tây.- Đường...
      Đường Yersin, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 118 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 118 m2 10,6 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP TÂY HÒA TRẢNG BOM ĐỒNG NAI CẦN bán nhanh Sổ riêng thổ cư 100 phần trăm.DT 5 x 23,5m.Hướng đông. Đường bê tông 4m thông. Khu vực cư dân đang...
      Đường Tây Hòa, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 130 m2 123,08 triệu/m2
      * Bán đất đường D3 khu Nam Long, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức. DT: 130 mét vuông (5,5m X 23,5m). Giá: 16 tỉ, KDC thoáng mát, gần chợ, trường học,...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D3, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Đất nền Green City Q. 9 GĐ 2 thích hợp ở và đầu tư.- Vị trí: Đường Tam Đa, P. Trường Thạnh, Q. 9, Sài Gòn.- Kết nối với các tuyến đường huyết mạch như:...
      Dự án KDC Đảo Thịnh Vượng, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      nền đất anh tôi cần bán ở xã Tân Thông Hội, Củ Chi.Thật sự cần tiền trước tết để giá 1 tỉ 2.Cam kết không dính quy hoạch tranh chấp.Vào 1 sẹc đường Tỉnh Lộ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      - Vị trí sát trung tâm thành phố, đường trải nhựa 18m, vỉa hè 3m, xe ô tô đi lại thông thoáng.- Đồng bộ hạ tầng chuẩn đẹp. Có công viên, khu vui chơi...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      bán gấp đất đường Hiệp Bình, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- Đất đẹp, thổ cư 100 phần trăm, đã có SHR. Mua công chứng sang tên ngay.- Đường rộng, thông...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 146 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,53 tỷ

      4.53 tỷ 146 m2 31 triệu/m2
      Vị trí đẹp nền đất 146 mét vuông ngang 7,33m xây nhà đẹp miễn chê chỉ 31tr/ mét vuông (bao ép cọc).Đối diện cụm công viên, cà phê sân vườn khu...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 12545 m2 tại Đường Quốc lộ 1D - Xuân Hải - Sông Cầu - Phú Yên, giá 27,6 tỷ

      27.6 tỷ 12545 m2 2,21 triệu/m2
      Cần bán 12000 mét vuông đất rừng SX quy hoạch thổ cư MT QL 1D xuân hải sông cầu phú yên view biển DT 12000 mét vuông quy hoạch full thổ cưMT QL...
      Đường Quốc lộ 1D, Xã Xuân Hải, Sông Cầu, Phú Yên

      Sở hữu ngay đất nền dự án 19000 m2, mặt tiền 125m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 19000 m2 0,4 triệu/m2
      Bán 1,9ha đối diện với khu du lịch suối nước nóng Bưng Thị (đang khởi công). Quy hoạch Phủ Hồng, đất ngay KDC đông dân. Giá 7,5 tỉ. Ai có nhu cầu contact:...
      Xã Tân Thuận, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 8m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 102 m2 30,4 triệu/m2
      MT đường nhựa Cao Bá Quát, TP Dĩ An, Bình Dương.DT: 8m x 12.75m = 102 mét vuông. Thổ cư 95 mét vuông.pháp lí sổ hồng, sang tên công chứng...
      Đường Cao Bá Quát, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 25m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1000 m2 7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp P. Trảng Dài TP Biên Hoà.Vị trí đẹp, đường nhựa rộng 6m, cư dân đông đúc, gần chợ, trường học.Thích hợp KD nhà giữ trẻ,...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 313 m2, mặt tiền 12m tại Xã Thượng Long - Yên Lập - Phú Thọ, giá 350 tr

      350 triệu 313 m2 1,12 triệu/m2
      - Chính chủ chào bán lô góc đắc địa, nằm ngay vị trí ngã ba, view núi, view ao thoáng đẹp.- DT: 313m2, MT 12,01 mét bằng hậu, sổ vuông vắn đẹp.- Đất nằm...
      Đường Quốc Lộ 70B, Xã Thượng Long, Yên Lập, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất mặt đường QL 6, 2 MT. khu công nghiệp Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Thủ đô Hà Nội.DT 100 mét vuông full thổ cư.MT 5m.Đã trừ 28m lưu không.KD buôn...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 30m tại Phường Chi Lăng - Pleiku - Gia Lai, giá 70 tr

      70 triệu 132 m2 0,54 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN THU HỒI VỐN RA GẤP nền đất NGUYỄN BÌNH P. CHI LĂNG- DT: 6x22 full thổ cư- Giá: 70tr/m ngang- pháp lí: sổ sẵn công chứng nhanh gọi ngay...
      Phường Chi Lăng, Plei Ku, Gia Lai

      Bán nền đất 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Xã Bắc Sơn - An Dương - Hải Phòng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 55 m2 20 triệu/m2
      - Nằm trên trục đường thông 5m, cách chợ chỉ 150m, cách trường học 200m. Tiện ích xung quanh không thiếu bất cứ thứ gì, ra khu công nghiệp An Dương, Tràng...
      Thôn 1, Xã Bắc Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.