Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án Khu định cư An Phú Tây, 100 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất khu dân cư An Phú Tây, MT đường An Phú Tây.- Hưng Long, Bình Chánh, HCM.- Gần trường Trung học cơ sở Nguyễn Văn Linh, trường cấp 1 An Phú...
      Dự án An Phú Tây, Đường An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 20m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      - nền đất nằm trên trục đường Tỉnh Lộ 10, Gần khu công nghiệp Rạng Đông, Pouyuen II, Lê Minh Xuân 3, KDC đông đúc, thuận tiện di chuyển.- Điện (3 pha) -...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 32 m2, mặt tiền 3m tại Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 32 m2 41,25 triệu/m2
      Bán đất Thượng Cát, Bắc Từ Liêm 32 mét vuông; gần Vành Đai 3,5; cạnh nhà văn hóa, ô tô đỗ ngày đêm; liên lạc 0973 160 ***.nền đất Thượng Cát, thông...
      Phố Thượng Cát, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán lô đất nền 288 m2 tại Đường Liên Phường - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 288 m2 75 triệu/m2
      Khu căn biệt thự dự án Phú Nhuận, Phước Long B, Q. 9.call ngay: 0914920202 - 0975147109  (A. Quốc).Chuyên phân phối - nhận ký gửi - giới thiệu mua...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 466 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 466 m2 4,4 triệu/m2
      Cam kết: Thông tin chuẩn chỉnh - không làm mất thời gian quý khách:* LH em Hiếu Tphòng kinh doanh: 0976 415 ***- mảnh đất: 466.1 mét vuông - ngang...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 567 m2, mặt tiền 19m tại Đường Lý Nam Đế - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 567 m2 45,86 triệu/m2
      Bán Đất 2 MT Tầm Nhìn Thoáng - P8 -TP Đà Lạt1. Vị trí: Là mảnh đất nằm trong TP tầm nhìn view cách Hồ Xuân Hương và chợ đêm 1 kilomet, Nhu cầu thiết...
      Đường Lý Nam Đế, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền dự án 721 m2, mặt tiền 15m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 125 tỷ

      125 tỷ 721 m2 173,38 triệu/m2
      Bán nhà phố KD, DT 721  mét vuông, đang KD giá 125 tỉ.Ngang 15 mét, dài 45 mét.Nhà cấp bốn, đang KD nhà hàng.Vị trí trung tâm Q. 7, nằm trên trục...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 1167 m2, mặt tiền 22m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 39,09 tỷ

      39.1 tỷ 1167 m2 33,5 triệu/m2
      💥 HÀNG hot bán gấp GIẢM 10 tỉ 💥💥 giá siêu mềm 💥 ĐẦU TƯ BAO LỜI 💥MT HUỲNH TẤN PHÁT - NHÀ BÈ- DT : 1167m2 có 250 Thổ cư,- Ngang 22m - Đường xe...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      MT 6,82 nở hậu 6,89Đường trước đất rộng 8m . oto thoải mái đỗ cửa. Có vỉa hè.Cách cầu Đông Trù chỉ 800m - thuận tiện sang trung tâm Thủ đô Hà Nội.Cách...
      Đường Lại Đà, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư Thuận Đạo Residence, 90 m2, mặt tiền 30m tại Cần Đước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      Đất bán KDC Thuận Đạo ngay khu công nghiệp, chợ trường học...bán gấp, sổ riêng, 100 phần trăm thổ cư, đường nhựa, vỉa hè.giá: Trả trước 500tr bàn...
      Dự án Thuận Đạo Residence, Đường Phan Văn Mãng, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền Khu dân cư Phú An Cần Thơ, 100 m2, mặt tiền 5m tại Cái Răng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 100 m2 27,5 triệu/m2
      DT: 5x20 = 100m2.Hướng: Đông - Nam.pháp lí: bìa đỏ - thổ cư 100 phần trăm.Lộ giới thông thoáng: 15,5m.cư dân đông đúc, cơ sở giao thông hoàn...
      Dự án KDC Phú An, Đường B11, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nền đất 162 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 162 m2 11,73 triệu/m2
      Vịnh An Hoà - 2 suất ngoại giao cạnh biển chỉ 1.9 tỉ liên hệ 0905 956 *** Dự án khu đô thị Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam.-...
      Đường ĐT 129, Thị trấn Núi Thành, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Khu hành chính TP Thủ Đức.- Cần bán lô đất khu dân cư Huy Hoàng P. Thạnh Mỹ Lợi.(Gần đường Đặng Như Mai - VPĐK đất đai TP).* Đối diện nhà mẫu Define,...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 8000 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông - Bắc tại 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 250 tỷ

      250 tỷ 8000 m2 31,25 triệu/m2
      DT: 8000m2 (60m* 133m) đất nông nghiệp có thể chuyển 4000m2 thổ cư.pháp lí: Sổ riêng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường nhựa nhựa chính...
      Đường Vạn Hạnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đường Đản Dị - Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      + Vị trí: Mặt phố Đản Dị, xã Uy Nỗ, huyện Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.+ DT 90 mét vuông, MT 4,5m nở hậu. Hiện tại có nhà 2 tầng với DTSD trên...
      Đường Đản Dị, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 108 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 108 m2 72,23 triệu/m2
      Bán đất MT đường Vườn Lài P. An Phú Đông Q. 12, tiện mua bán KD đa nghành nghề.DT: 4.3x25.Giá: 7.8 tỉ.Đường: 10m phóng 40m.hotline: Trường 0908 894 ***...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 33 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 33 m2 90,91 triệu/m2
      Lô gócDT 32,7mMT 4,7mHậu 5mCách oto 60mCách bãi đỗ xe 200m
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      Bán đất Tân Xã khu Công nghệ cao Hoà Lạc, 100 phần trăm thổ cư, giá 1,6 tỉ.call ngay để đc chọn căn đẹp và tư vấn tổng quan bất động sản free.ĐT:...
      Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!