Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 82 m2 19 triệu/m2
      Em bán miếng đất 82m/60m thổ cư.- Lô góc siêu đẹp.- Tại Cánh Chủ Bình Yên Hòa Lạc.-Cách Đường Tỉnh Lộ 420 200m- Chỉ cách cách các trường FPT và Đại học ...
      Dự án Hòa Lạc Avenue, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      chủ đầu tư HUD2 chính thức Ra hàng đợt 1 dự án HUD Bắc Giang-Thái Đào Residence với những chính sách cực ưu đãi tới NĐT- Nằm trên mặt đường liên tỉnh QL31...
      Đường 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu lô đất nền 125 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 125 m2 10,8 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 5x25 Trong KDC Tân Đô trong tháng Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An.Giá ngộp chỉ 1tỷ350.sổ hồng.Ngay KDC hiện hữu đông đúc.Có thể xây dựng...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 134 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tr

      45 triệu 134 m2 0,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất ngay đường Liên P., Phú Hữu, Q. 9- DT: 6m x 22m- đc Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 turm- Hướng: hướng Tây Bắc- Khu đồng bộ đông...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      cần tiền trả lãi NH đành bán nhanh miếng đất thổ cư đường Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12.Vị trí : - Nằm trên trục đường Vườn Lài cư dân đông đúc thuận tiện...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu dân cư An Thịnh, 100 m2 tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: khu dân cư An Thịnh cách MT Phan Văn Đối 200m, di chuyển ra Phạm Văn Sáng, Phan Văn Hớn chỉ 5p.- Số lượng: Chỉ có 50 nền GĐ 2.- giá mềm nhất...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT mới FIVE STAR ECO CITY, khu Lucky Park, giá chỉ từ 29 tr đến 33 tr 1m2===============+ DT: Ngang 10m, dài 15m, 150m2Ngang 6.5m, dài 15m,...
      Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 81 m2, hướng Nam tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 81 m2 46,3 triệu/m2
      Cần bán lô đẹp mặt chính nhìn công viên đường C3 KĐT VCN Phước Long. Đường thông thẳng ra đường vành đai sông Quán Trường.Tiện ích nội khu: trường cấp 1...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 345 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 9,66 tỷ

      9.66 tỷ 345 m2 28 triệu/m2
      Đất ngay trung tâm, ngã ba, tiện ích đầy đủ: NH, trường học, khu vui chơi, ăn uống... sổ hồng riêng chính chủ, mua bán trực tiếp.
      Đường Phạm Công Khiêm, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 280 m2, hướng Tây-Nam tại Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 280 m2 27,15 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nền đất căn biệt thự sông khu Dreamland City, sổ hồng riêng, thổ cư 100 phần trăm, vị trí đẹp - Đất 2 MT trước sau, mặt...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 113 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 113 m2 106,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất ở khu TT Văn Hóa Nghệ Thuật, P. Mai Dịch, Cầu Giấy.DT: 113m2, MT 4m nở hậu. miếng đất phù hợp để ở hoặc xây dựng CC mini để...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 10000 m2, mặt tiền 100m tại Xã Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 10000 m2 1,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 10.000 mét vuông tại Sóc Sơn, thành phố Hà Nội bìa đỏ sẵn sang tên trong ngày, lô góc, đường rộng 5m oto ra vào giá...
      Xã Bắc Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Khách gửi bán nhanh nền:- VQ1-6-xx- KT1-2-xx- MA1-2-xx- VQ1-7-xx- BT1-6-xx- Đã có sổ.- Giá từ 16tr/ mét vuông, bao sang tên.- hạ tầng giao thông...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 98 m2 tại Đường Bờ Huệ - An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 98 m2
      Chủ cần tiền gửi bán ngay nền 98m2 tại MT đường Bờ Huệ - An Phú Tây.Đất nằm tại khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, thích hợp KD, buôn bán, cho thuê,...Đất...
      Đường Bờ Huệ, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 240 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 240 m2 62,5 triệu/m2
      PLB3101.* Bán nền căn biệt thự khu dân cư Nam Long, Q. 9, gần The Global Đỗ Xuân Hợp.* Khu vực cao ráo, không ngập nước, không triều cường sầm uất.- DT:...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án Khu dân cư Phú Nhuận, 98 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 98 m2
      chào bán dự án khu dân cư Phú Nhuận đường Liên P., P. Phước Long B, Q. 9.- Nằm gần với trường Cao đẳng Sư phạm Trung ương, cách khu căn biệt thự Merita...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 169 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đồng Phú - Chương Mỹ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 169 m2
      Bán miếng đất siêu rẻ 169 m đã có bìa đỏ.Đ/C: Xã Yên Kiện - Đông Phương Yên.Đường rộng 2 xe tải tránh nhau.Cách QL 6: 1,5  kilomet.Đất ở thoáng mát,...
      Đường 6A, Xã Đông Phương Yên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      - Chính chủ bán nền đất nền đường Kênh Nước Đen, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân.- Kế bên trường mẫu giáo Hoa Phượng Vỹ.- cư dân đông đúc, mua bán thuận tiện.-...
      Đường Số 3, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.