Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 290 m2, mặt tiền 7m tại Hai Bà Trưng, giá 136,98 tỷ

      136.98 tỷ 290 m2 472,35 triệu/m2
      + DT rộng 290 mét vuông, MT 7.9m, đang tiến hành xây dựng toà nhà 9 tầng thông sàn, thang máy, GPXD đầy đủ.+ Nằm ngay ngã 4 Trần Khát Chân Phố Huế -...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán đất nền 195 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 195 m2 16,42 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT ngay QL 20 Lộc Nga, Tp Bảo Lộc.- DT: 6 x 33m (full thổ cư).- Đường QL to đẹp.- KDC đông đúc.- Đối diện nhà nghỉ trên đồi.- Vị trí ngay...
      Đường 20, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 69 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 69 m2 49,28 triệu/m2
      bán gấp lô kề góc đường C3 VCN Phước Long - Giá Chỉ: 3 tỉ 4.DT 69m2 ngang 5m.Giá 3.4 tỉ.Đối diện công viên mát mẻ, tiện ích xung quanh đầy đủ, hạ tầng tốt,...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 150 m2 10,47 triệu/m2
      Tôi Có nền đất MT mua tính mở thêm quán coffee đã lâu nhưng không đủ vốn.Nay Cần Bán lại để lấy tiền.nền đất Mặt Đường 16m có vỉa hè cây xanh 4m , cư dân...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cắt lỗ 300tr nền đất hướng vịnh biển, lòng đường 7m5, lề 5m, DT 150 mét vuông. Có thể mua ở hoặc đầu tư bao sinh lời cho quý...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 200 m2 155 triệu/m2
      Hải Châu có trục chính Nguyễn Văn Linh.Hoà Xuân có trục chính Nguyễn Phước Lan.Tuy giá trị thương mại khác nhau - nhưng đều là vị trí đắc địa và độc nhất...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất Biên Hòa New City, 108 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 108 m2 26 triệu/m2
      Mình cần bán ngay Lô PG trục 30m giá cực rẻ dự án chỉ 26tr/ mét vuông. liên hệ ngay 0931 156 ***.pháp lí: Sở hữu lâu dài. NH cho vay...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 174 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 174 m2 5,75 triệu/m2
      Bán đất Diên Xuân, Diên Khánh MT DT8 QH 42m , sau lưng giáp sông Chò đẹp- DT :174m2 ngang 7m, DT thực tế rộng 250m2- Hướng ĐB- MT đường chính đường nhựa DT8...
      Đường ĐT 8, Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phù Khê - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 4.3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Mặt đường 27mDT 100m² (5mX20m)Đã có SHR.Tặng ngay 80tr.Ck 1 phần trăm.Mua nhiều hơn 2 căn ck thêm 1 phần trăm.Cơ hội bốc thăm trúng VF3 trị giá...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phù Khê, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh đất nền 64 m2, hướng Bắc tại Đường 1C - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất nền chính chủ, SHR hợp lệ khu dân cư Tên Lửa.- DT: 4m x 16m công nhận 64m2.- nền thổ cư, xây dựng ngay, mực độ xây dựng chuẩn 3.5...
      Đường 1C, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 780 m2, mặt tiền 4m tại Đường 21 - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 780 m2 1,8 triệu/m2
      Bán đất bám hồ tại Thanh Sơn Lương Sơn Hòa Bình.DT 780 mét vuông có 100m thổ cư.- Đất có thế bằng phẳng, bám sát mặt hồ. + Đất bám hồ 27m, mắt trước...
      Đường 21, Xã Thanh Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 950 triệu

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      Quỹ đất xây dựng nhà trọ tại công nghệ cao Hòa lạc giá siêu mềm Hiện tôi đang có quỹ đất xây dựng nhà trọ DT từ 60m²-100m²-200m²-500m2Giá chỉ từ 900 tr- 2...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 85 m2 15,3 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh miếng đất đường lớn 40m.KDC đông đúc.Full thổ cư, xây dựng tự do.sổ hồng sang tên công chứng ngay.DT 85m2, giá cực rẻ thị trường...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán đất vị trí KD buôn bán sầm uất đường Bùi Trang Chước - sát ngã 4 Lê Quảng Chí Đông Bắc.- mảnh đất nằm trên vị trí đẹp KD sầm uất nhất con đường,...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 120 m2, hướng Đông - Nam tại Phố 49 - Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 120 m2 22,92 triệu/m2
      Bán nền E6 41 đường số 49 KDC 586 - Cần Thơ.-------DT đất: 5m x 24m = 120m2 ODT.Hướng đất: hướng Đông Nam.pháp lí: SHR.Lộ giới: Lề 4m lộ 6m.Giá: 2 tỉ 750...
      Dự án KDC Phú An, Đường 49, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 0 m2
      DT: 72,5m2. MT: 5m.Đường: 13m. Hướng: Bắc.giá: 7,25 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: Đất đấu giá Cự Khối mới, trục chính đường 25m, đường...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 100 m2 108 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất Thạnh Mỹ Lợi dự án KDC số 1, P. Thạnh Mỹ Lợi (Q. 2) TP. Thủ Đức, tp. Sài Gòn.- Nền H26 DT đất: 5,7m x 17,5m = 99.8 m2.- pháp lí đất...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 106 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 106 m2 132,08 triệu/m2
      Chính chủ đang cần bán nhanh nhà c4 nở hậu Khu Thạnh Mỹ Lợi 174 ha.Khu tái định cư Thạnh Mỹ Lợi hay còn gọi là Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi thuộc KĐT Thạnh Mỹ Lợi...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!