Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 138 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 138 m2 15,22 triệu/m2
      Đường 20m5 sát sông cổ cò và đối diện CoCoBay- DT : 137.5 mét vuông (5x27.5) sạch đẹp không dính cống trụ- giá 2.1 tỉ thỏa thuận nhẹanh/chị quan tâm...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 6m tại Xã Hòa Khánh Tây - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 300 m2 5,67 triệu/m2
      Cần bất đất full thổ cư MT đường bê tông ngay hẻm VLXD trang long vào 200m
      Xã Hòa Khánh Tây, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án 286 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Bắc tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 286 m2 26,23 triệu/m2
      Bán lô vip nhất KĐT Cát Tường Phú Hưng.11x26m 100 phần trăm thổ cư, pháp lí sổ hồng riêng 1/500.2 mặt đường Đại Lộ Phú Hưng - Phan Bội Châu, đối...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Đại lộ Phú Hưng, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền dự án 190 m2, mặt tiền 12m tại Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 190 m2 11,53 triệu/m2
      Chính chủ bán đất Cổ Đông Hoà Lạc, cạnh sân Golf Đồng Mô, đường hai lối vào oto tải tránh thông tứ phía: Anh em liên lạc sớm với em 0347 000 *** zalo.- DT...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 228 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 228 m2 6,8 triệu/m2
      Đối diện trường cấp 1 Vạn Phú 1.DT: 228 mét vuông 7x36m (50 mét vuông thổ cư) đã trừ quy hoạch.Cách trung tâm Thị Trấn Biển Vạn Ninh...
      Xã Vạn Phú, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 93 m2, mặt tiền 5m tại Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 93 m2 44,09 triệu/m2
      * chào bán: Đất nền trung tâm KĐT phía Nam Tp Bắc Giang!- Chính thức ra mắt bảng hàng 30 lô đẹp nhất dự án NewEra Bắc Giang.+ Vị trí đắt giá với 4 MT đường...
      Dự án New Era Bắc Giang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán đất nền 5400 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phước Tân - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 5400 m2 1,02 triệu/m2
      - Vị trí năm xã Phước Tân Xuyên Mộc Bà Rịa Vũng Tàu, cách Tỉnh Lộ 329 tầm vài trăm mét, trên đất chủ có trồng vú sữa, dừa... Địa thế đất nằm trên đồi nhìn...
      Đường Quốc Lộ 328, Xã Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền dự án 108 m2 tại Đường Trần Nhân Tông - Ninh Phong - Ninh Bình - Ninh Bình, giá 1.1 tỷ

      1.11 tỷ 108 m2 10,19 triệu/m2
      💥 💥 THẬT KHÔNG THỂ TIN đc - CHỈ 1,1 tỉ/108 mét vuông ĐẤT ĐẤU GIÁ TẠI TP NINH BÌNH- Vị trí nằm tại trung tâm TP Ninh Bình - Đối diện khu công ...
      Đường Trần Nhân Tông, Ninh Phong

      Cần bán đất nền 520 m2, mặt tiền 13m tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 520 m2 38,47 triệu/m2
      BÁN ĐẤT 520 mét vuông - Đường xe tải - chỉ nhỉnh 38tr/ mét vuông còn thỏa thuậnanh/chị cần tìm Đất Hiệp Bình Phước liên hệ ngay em gửi thêm...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,83 tỷ

      1.84 tỷ 168 m2 10,9 triệu/m2
      Đất nền Đinh Văn, Lâm Hà - Đất ở đô thị MT QL 27.Vị trí cách trung tâm hành chính Thị Trấn Đinh Văn chỉ 1 kilomet.Bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện...
      Đường Quốc lộ 27, Thị trấn Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán miếng đất Gói 2 Mỹ Gia.- DT: 100m2.- Đường 16m lô sạch đẹp Gói 2 Mỹ Gia.- Giá 3 tỉ (bao ép cọc).- Gần BV Nha Trang.- hotline 0917 951 ***
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      1 lô duy nhất MB934 mặt đường Đại Lộ Nam Sông Mã.DT 100m2.Giá: 26 tr/m2.Giá siêu rẻ.L/H 0949 716 ***
      Dự án KĐT Đông Hải, Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Golden Bay, 216 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Cam Lâm, giá 9,94 tỷ

      9.94 tỷ 216 m2 46 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet.Cạnh biển, cách trung tâm bãi tắm biển Bãi Dài chỉ 500m.Sở...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Cần tìm chủ mới cho mảnh đất khu chỉnh trang thuộc VCN Phước Long 1.- DT: 108.3m2 ngang 4m (full ODT), hướng ĐN.- Vị trí: Nằm ở đường A2 (hiện trạng 11m...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 650 triệu

      650 triệu 65 m2 10 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 65m2 thổ cư cạnh khu công nghiệp Vsip 2A.5x13m, TC 100 phần trăm.Sổ riêng, sang tên liền.Khu vực đông dân, an ninh, dân trí...
      Đường 28, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 648 m2, mặt tiền 10m tại Đường Khe Sanh - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 18 tỷ

      18 tỷ 648 m2 27,78 triệu/m2
      Đất Khe Sanh P10 Đà Lạt đường oto thoải mái- DT: 648.45 mét vuông ngang 10.18m nở hậu 12.40 có sẵn 250 mét vuông xây dựng- Mật độ xây dựng:...
      Đường Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nhà Đất Bđs Đà Lạt - Đức Anh Tland Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 356 m2, mặt tiền 18m tại Đường 5 - Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 356 m2 20,23 triệu/m2
      🧧Đất xây "BIỆT PHỦ" ngay trung tâm TX Ninh Hòa, giá hấp dẫn ❗️ 🍀Dtich: 356 mét vuông đất ODT 100 phần trăm - ngang 18m - Gồm 2 lô , có bán lẻ...
      Đường 5, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 60 m2 68,34 triệu/m2
      - Vị trí.+ lô đất gần ủy ban nhân dân, trường cấp 2 Thạch Bàn, Aeon mall Long Biên tiện ích vui chơi, mua sắm thả ga.+ Chỉ mất 1p lên cầu Vĩnh Tuy,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!