Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      Còn duy nhất 2 lô khu dân cư Bửu Long 3, điện âm nước máy, đã có sổ giá chỉ 3tỉ4/lô.+ Đất khu dân cư Bửu Long 3, hạ tầng hoàn thiện đồng bộ bao đẹp, giá...
      Đường F6, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 1771 m2 tại Đường Thùy Vân - 8 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 300 tỷ

      300 tỷ 1771 m2 169,4 triệu/m2
      DT 1771.4 mét vuông mặt đường Thùy Vân - TP Vũng Tàu.- mảnh đất thương mại dịch vụ sở hữu lâu dài.- Chiều cao đc phép xây dựng là 25 tầng, mật độ...
      Đường Thùy Vân, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 378 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 378 m2 6,62 triệu/m2
      Đường bê tông 1/782 cách DT 782 100mCách chợ, trường học, khu tái định cư Phước đông chưa đến 500mVị trí cư dân hiện đông, tiện ích đầy đủ với DT lớn phù...
      Đường 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 64 m2 43,91 triệu/m2
      Bán đất Yên Kiện Ngọc Hồi Thanh Trì 64m2 giá 2ty810.lô đất trong thôn Yên Kiện xã Ngọc Hồi Thanh Trì cần bán, đất cách ngõ oto chạy ầm ầm ~ 10m.lô đất...
      Đường Yên Kiện, Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2200 m2, mặt tiền 40m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 2200 m2 15 triệu/m2
      Giảm giá từ 38 tỉ còn 33 tỉ bán ngay!Bán Đất Long Phước, Q. 9 mặt sông, liên kế KĐT vin, và khu dinh thự nổi THE RIVUS DINH THỰ NỔI ĐẦU TIÊN CỦA TP...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 250 m2 23 triệu/m2
      Cần trả tiền NH nên bán rẻ 250m2 đất khu tái định cư, đường Bưng Môn, Long An, Long Thành, Đồng Nai- Vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá trị- Nằm ngay đối diện...
      Đường Bưng Môn, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 400 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Sa Pa - Lào Cai, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 400 m2 13,5 triệu/m2
      nền đất 400 mét vuông siêu vuông vức tại Sa Pa, cho thuê nhà xưởng đc luôn, pháp lí đầy đủ, mời anh em L/H 0941 195 ***
      Dự án Sapa Garden Hills, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh lô đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 64 m2 55,47 triệu/m2
      Hàng hiếm khu TĐC Hà Quang 2 (có sổ, xây dựng tự do).- DT: 64m2 (4m x 16m).- Tây Nam.- Đường rộng 12m. Cách công viên chỉ 50m.- Giá bán ngay: 3tỷ550 (thỏa...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 8C, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 300 m2 21 triệu/m2
      *Vì lý do tài chính nên cần bán ngay nền đất 2 diện : hướng Đông view biển, hướng Tây giáp đường thôn, đi bộ ra biển 3 ph*DT lớn 299,7  mét vuông...
      Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng đất nền 64 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      MS: 0342 [Kiệt]- DT : 4m x 16m Công nhận : 64  mét vuông.- Hiện trạng: nền thổ cư, tiện xây mới.- Vị trí: Đường nội bộ 6m thông thoáng, khu an...
      Đường Số 1C, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 806 m2, mặt tiền 21m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 806 m2 3,98 triệu/m2
      Mua đất ngay để đón đầu cao tốc Tân Phú - Bảo Lộc cơ hội tăng giá đất tại Bảo Lộc.Vị trí đắc địa gần đường DT 725, gần trường học, trạm xăng, gần chợ, ủy ...
      Đường Tỉnh lộ 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán 2 mảnh đất cực đep tại Bắc Thượng, Quang Tiến, Sóc Sơn.- DT: 60m2 và 66m2 MT trên 4.2m.- Đường trước đất 4,5m.- Thuận tiện di chuyển, đường xá...
      Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,48 tỷ

      1.49 tỷ 33 m2 45 triệu/m2
      Bán nền thổ cư, DT 33  mét vuông, MT 3,3m. Hai mặt thoáng, ngõ tương đối rộng cao ráo thông thoáng. Gần trường mẫu giáo, trường Tiểu học,2,3,...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 650 tỷ

      650 tỷ 80 m2 8125 triệu/m2
      Đất chỉ cách MT chỉ 30m. Đất sổ chung giá mềm nhất khu vực. Đường vào đất 9m.Sổ chung 4 người có nên mua bán sang tên dễ dàng.Tổng DT công nhận 80m2.Xin...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 182 m2, mặt tiền 14m tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 182 m2 109,9 triệu/m2
      Khuôn đất 2 MT trước và sau 14x13m view trực diện sông SG mát mẻ.Phía sau là hẻm ô tô rộng 2 ô tô tránh nhau,Khuôn đất nằm trong khu đồng bộ cao ráo với...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 105 m2 6,2 triệu/m2
      Không có lô thứ 2. Bán lỗ. bán ngay. 650tr sở hữu 5x21m thổ.- Hoà Khánh Đông, đường ô tô. 5x21m thổ  phần trăm, giảm mạnh chỉ còn 650tr chốt gấp.-...
      Đường 3, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đạo Tú - Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      Cần bán ô đất ngay mặt chính QL2C Đạo Tú Tam Dương Vĩnh PhúcDT 110mNằm ngay trên mặt chính QLTiềm năng KD buôn bán sầm uấtKDC đông đúcbìa đỏ chính chủL/H...
      Đường Quốc lộ 2C, Xã Đạo Tú, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Bán nền MT lộ 47m - KDC Nam Long Cần Thơ.(lộ 47m trục nối đường Võ Nguyên Giáp với đường Trần Hoàng Na).DT đất: Ngang 5,7m dài 18m= 102,6m2.Hướng: hướng ...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!