Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Bao hết tất cả chi phí sang tên ra sổ nền đẹp không vướng cống hay hố ga gì cả. giá 15,5 tr/ mét vuông:- Mã nền: HV2 - 04 - 05.- DT: 5x20.- Tổng giá...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Tân Hưng - Cái Bè - Tiền Giang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Đất gần trường mẫu giáo tân hưng cách QL 30 500m.DT 390,6 m2.Giá 3.6 tỉ.
      Xã Tân Hưng, Cái Bè, Tiền Giang

      Cần bán gấp đất nền dự án 2400 m2, mặt tiền 30m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 2400 m2 0,71 triệu/m2
      Siêu phẩm xã Hàm Minh.DT 2,4sào (30x80m) MT bê tông, đất vuông vắn siêu đẹp.Cách QL 600m, cư dân ở đông đúc, SHR.1,7tỉ thỏa thuận.inbox hoặc liên hệ ...
      Xã Hàm Minh, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 575 m2 tại Đường 23/10 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,05 tỷ

      8.06 tỷ 575 m2 14 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN mảnh đất ĐẸP THUỘC trung tâm TP NHA TRANG- Vị trí : Xã Vĩnh Hiệp, TP Nha Trang, Khánh Hòa- DT đất bán (100  phần trăm thổ cư): có...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 48 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất nằm tổ 5 quang lãm. P. phú lương hà đôngDT 48m2ngõ tương đối rộng 2m. cách đường oto 100mvị trí nằm gần trường chợ. rất thuận tiện...
      Đường Quang Lãm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 65 m2 43 triệu/m2
      chào bán nhận cọc thưởng phạt 1: 1 dự án Lideco - Bãi Muối, Cao Thắng.- Giá từ 43 - 45 tr/m2. DT từ 65m - 97m2.- MT 5m.- Chỉ hơn 2 tỉ/lô.- Nhận cọc 200tr....
      Dự án KĐT Lideco Bãi Muối, Đường Cao Thắng, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án 196 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 196 m2 6,5 triệu/m2
      đc: khu dân cư Đức Hòa 3, xã Đức Hòa Thượng, Đức Hoà, Long An.**Thông tin chi tiết:** DT: 196mMT: 7m, MT lộ nhựa 6m Đất đã full thổ cư, SHR Vị trí tiện...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 45 m2, mặt tiền 3m tại Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 45 m2 78,89 triệu/m2
      + Đất nằm ở Phố Viên, Cổ Nhuế 2, ngay cạnh ĐH Mỏ Địa Chất, BV Phương Đông, đường Phố Viên đã mở rộng 6 làn xe, kết lối Trục Tây Thăng Long, Phạm Văn Đồng....
      Đường Phố Viên, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất nền dự án Khu biệt thự Đồi Thủy Sản, 85 m2 tại Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Em cần sang nhượng lô liên kế nằm trong dự án: Hạ Long Folower Bãi Cháy.- DT: 85 m2 MT 5 m, sâu 17 m.- Vị trí: Nằm cạnh hồ ao cá và công an tỉnh Quảng...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường Bãi Cháy, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 22m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      . KĐT Century City 49.8 HA (đã có SHR từng nền) bao gồm: nhà phố thương mại shophouse, căn nhà phố liền kề, căn biệt thự và đất nền. * ĐẶC BIỆT ...
      Dự án Century City, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 720 tr

      720 triệu 1 m2 720 triệu/m2
      Cần bán nhanh 1 sào đất vườn gần đường vành đai núi chứa chan gia lào suối cát, xuân lộc, đồng naiĐất cách đường DT 763 chỉ 300m, cách QL1A 2 kilomet...
      Đường 763, Xã Suối Cát, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạch Tray - Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 82 m2 85,37 triệu/m2
      Bán đất KĐT ICC Lạch Tray.Chính chủ cần bán nhanh giá rẻ chưa từng có trong khu phân lô cao cấp.KĐT nối đường Lạch Tray với đường Hồ Sen, xung quanh toàn...
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền 85 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      Cần bán 2 nền đất trong khu căn biệt thự.- Thuộc khu trung tâm P. Linh Trung, đường Linh Trung Thủ Đức.- Nằm trong khu căn biệt thự dân trí cao, đẳng...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 125 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 125 m2 104 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường số 11 Trường Thọ, Thủ Đức.Vị trí lô góc 2 MT thông thoáng, có vỉa hè 2m thích hợp làm cà phê, văn phòng Công ty hoặc KD...KDC hiện...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 52 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 52 m2 53,85 triệu/m2
      Em cần bán nền đất Dương Nội, Hà Đông, HN.Lô góc 2 mặt thoáng. DT 52 mét vuông. Có sân riêng 16 mét vuông.Xây nhà ở hoặc đầu tư đều đẹp.Cách...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 45 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 45 m2 79 triệu/m2
      bán nhanh 45m2 đất đẹp ngay sau Rubi 3 Phúc Lợi, đường oto ra vào thoải mái.+ DT 45m2, MT 4m.+ Đường trước nhà oto tránh.+ giá: 79 tr /m2 (mua bán có thỏa...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 144 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 144 m2 19,8 triệu/m2
      Tiêu chí rẻ - đẹp - đẳng cấp đã hạ cánh tại FPT City Đà Nẵng rồi đây ạ!GĐ 2018 - 2020 để mua đc mảnh đất tại FPT phải cầm chắc tay trên 3.4 tỉ thì mới có...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 144 m2
      Cần bán 2 miếng đất tại FPT City, bìa đỏ tươi,KĐT đẹp, hạ tầng hoàn thiện.giá thiện chí.1 lô 90m2 và 1 lô 144m2.KH quan tâm xin hotline (không tiếp môi giới).

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!