Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 108 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 108 m2 21,3 triệu/m2
      Đường 7,5m Hồng Phước 2; P. Hòa Khánh Bắc. Giá 2,3 tỉ.DT 107,5 m2. (5x 22,5).Lô sát đầu hồi thoáng mát. cư dân ở hiện hữu, sạch đẹp.Sát Bên các KĐT Sinh...
      Đường Hồng Phước 2, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Nếnh - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán 1 cặp đất nền hướng Tây Bắc Ninh Khánh, DT 80m2, MT 5m, đường 20,5m, Đông Nam, vị trí ngay cạnh KCN Quang Châu, sát làng ninh khánh, KD...
      Dự án Khu đô thị Tây Bắc Ninh Khánh, Xã Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang

      Sở hữu đất nền dự án 4715 m2, mặt tiền 60m, hướng Tây tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 51,86 tỷ

      51.87 tỷ 4715 m2 11 triệu/m2
      pháp lí - VỊ TRÍ:- Vị Trí: Cây Sao, xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang.- pháp lí: sổ hồng riêng- Loại Hình: Đất ( Trồng Cây Lâu Năm)- DT: 4714,9 m2 (Mua...
      Đường Đông Đảo, Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Đường 18, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Sau Lưng Gigamall.DT: 80 mét vuông.giá cả thỏa thuận.+ Đất ngay khu vực trung tâm.+ hạ tầng giao thông...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 320 m2, mặt tiền 16m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,68 tỷ

      15.68 tỷ 320 m2 49 triệu/m2
      Một nền đất căn biệt thự siêu đẹp DT 16m x 20m. 320m2 cần bán ngay. sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay. giá bao rẻ nhất thị trường chỉ với 49tr/m2...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 85 m2 14,71 triệu/m2
      Chính sách đột phá sinh lời đắt giá chỉ có trong tháng 3.Tại KDC chuẩn Nhật Cát Tường Park House, đầu tư hôm nay, LN liền tay nhờ Giải pháp tài chính tối ưu...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Phường Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 95 m2 37,9 triệu/m2
      D161.Gia đình cần bán đất trung tâm Biên Hòa.Tọa lạc: P. Quyết Thắng, Biên Hòa.DT 5x19m.pháp lí: sổ hồng thổ cư 100 phần trăm. Hỗ trợ vay NH.Vị trí:...
      Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 232 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 232 m2 57,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 lô góc căn biệt thự MT.- Vị trí: Cách cầu Bình tr, Phạm Văn Đồng chỉ 1 kilomet.- Đường xe tải rộng 12m, gần KĐT Vạn Phúc...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 250 m2 tại Đường Quốc lộ 2C - Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 250 m2 70 triệu/m2
      Phát triển sầm uất nhất khu vực. KD tốt. Vị trí đẹp nhất huyện.- DT: 250 mét vuông.- ngõ tương đối rộng 3m oto đỗ cửa.- Tọa lạc tại vị trí đắc gần...
      Đường Quốc lộ 2C, Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Bán gấp lô đất nền 6500 m2, mặt tiền 1m tại Xã Phước Minh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 95 tỷ

      95 tỷ 6500 m2 14,62 triệu/m2
      Tôi có một nền đất ở xã Phước Minh, huyện Dương Minh Châu, Tây Ninh cần bán. DT 6.5ha, vườn đang trồng cao su đã trồng đc 6 năm (đang thu hoạch). Hiện nay...
      Xã Phước Minh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Trải nghiệm thực tế tại KĐT. (sổ hồng) MT: #Eco_Bis (Bình Chánh).Hỗ trợ vay vốn lên đến 2 tỉ Việt Nam đồng. L/H: 0915 554 *** kết nối hạ tầng - Kết nối...
      Bình Chánh New Center, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 236 m2, mặt tiền 15m tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 236 m2 83,06 triệu/m2
      + Vị trí trung tâm, gần đường Lê Đức Thọ giao với Nguyễn Hoàng, kết nối các tuyến đường, Phạm Hùng, Đình Thôn, Mỹ Đình. Gần nhiều trường Đại học Thương...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,77 tỷ

      2.77 tỷ 126 m2 21,99 triệu/m2
      Kẹt tiền bán miếng đất view hồ sinh thái Lộc An.126m2 giá chỉ 2,77 tỉ sổ riêng, đường 32m, xây dựng tự do.Vỉa hè lớn thuận tiện KD buôn bán.cư dân đông...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 91 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 91 m2 69,24 triệu/m2
      Cần bán nền đất 2 MT trước và sau, ngang 7m, đường Võ Như Hưng, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Vị trí: Gần cầu Trần Thị Lý và đối diện ĐH Kinh Tế thích hợp xây...
      Đường Võ Như Hưng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 609 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 609 m2 2,14 triệu/m2
      Nằm ở xã Lộc Quảng 609m2 MT đường nhựa view đồi cạnh hồ.Xung quanh điện, nước đầy đủ.Thích hợp nghỉ dưỡng, làm farm...
      Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 140 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 140 m2 90 triệu/m2
      - Nền 7m x 20m, đường D3 (16m), Đông Nam, giá 105 tr/ mét vuông.- Nền 4,5m x 20m, đường D3 (16m) Đông Nam, giá 116 tr/ mét vuông.- Nền 7m x...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      Hàng hot MT đường nhựa rộng 17m khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, Gói 7.- Chỉ 2,65 tỉ (bao ép cọc).DT 100m²(5x20),- Đông Bắc.MT đường nhựa nội bộ rộng nhất:...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Chi Đông, 250 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 250 m2 18 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Chi Đông.* khu đô thị Chi Đông.1. Nền 147 mét vuông bìa đỏ giá 15tr/m.2. Nền 150 mét vuông bìa đỏ giá 17tr/m.3....
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!