Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 58 m2 tại Phường Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 58 m2 51,56 triệu/m2
      Bán nền khu Hưng Phú, sổ hồng riêng gần ủy ban nhân dân P. Hưng Phú, giá chỉ 2,99 tỉ.+ Vị trí: Đường B30 khu dân cư Hưng Phú, P. Hưng Phú, Cái Răng,...
      Dự án Hưng Phú, Đường B30, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Biên Hòa New City, 100 m2 tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chào anh, chị.Khả Ngân thuộc TĐ Hưng Thịnh hỗ trợ anh/chị xem thực tế dự án Biên Hoà New City. Tư vấn thông tin đủ CĐT và các nền đang mở bán.Khả Ngân:...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 160 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      Bán Đất MT đường số Tân Quy - giấy phép xây dựng cao tầng + DT: 8x20m+ xây đc 1 hầm trệt lững 5 lầu.+ Vị tri đắc địa đường trước 16mét, gần Nguyễn Thị...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Khu dân cư Hà Đô Thới An, 75 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      bán ngay 5 miếng đất khu dân cư Hà Đô Thới An, Q12.80m sổ riêng, đường 10m, DC hiện hữu, phù hợp KD.- Nằm trên trục đường huyết mạch phát triển Lê Thị...
      Dự án Hà Đô Thới An, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 950 triệu

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      Quỹ đất xây dựng nhà trọ tại công nghệ cao Hòa lạc giá siêu mềm Hiện tôi đang có quỹ đất xây dựng nhà trọ DT từ 60m²-100m²-200m²-500m2Giá chỉ từ 900 tr- 2...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Đường Lã Xuân Oai - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất đường Lã Xuân Oai, gần khu công nghệ cao Q. 9.- DT: 70 - 158m2.- sổ hồng, xây tự do.- Điện âm nước máy.- Gần chợ, siêu thị tiện lợi, chỉ 2p di...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 7m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 120 m2 15,84 triệu/m2
      1 lô duy nhất vị trí rất đẹp thông ra đường lớn Trần Thủ Độ - cách Biển An Bàng và Phố Cổ Hội An 10 ph di chuyển.DT: 120m2 (ngang 6m).Hướng: hướng Đông ...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 390 m2 tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 45,5 tỷ

      45.5 tỷ 390 m2 116,67 triệu/m2
      Bán 390 mét vuông đất Ngọc Thụy.- Vị trí gần đường 40m Hồng Tiến.- Đất 2 MT trước sau rộng 12m.- 1 MT đường rộng 6m, 1 MT đường rộng 12m.- KD hoặc xây...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 94 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 94 m2 18,09 triệu/m2
      Chính chủ bán đất tại An Thới Đông- Cần Giờ- Tp Thành phố Hồ Chí Minh- DT: 94,4m2 trong đó đất ở : 87 m2- Hẻm: 5 mét- Nằm trong KDC đông đúc, gần đường...
      Xã An Thới Đông, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 12m tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Bán 120m2 đất ở Phúc Lý - Minh Khai gần Q. ủy Bắc Từ Liêm có thể chia làm 4 lô.- chính chủ gủi bán nền thổ cư 120m2 chia 4 lô đẹp không phải cắt ngõ ở...
      Đường Phúc Lý, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 55 m2 tại Đường 3B - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      Bán đất P. Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, TP.HCM.DT 4*14m, 2 mặt hẻm, vị trí đẹp.Hẻm 3,5m thông, đất ngay đầu hẻm.Sát trường học Bình Long.Giá: 3ty300 tl ít...
      Đường 3B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 100 m2 108 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất Thạnh Mỹ Lợi dự án KDC số 1, P. Thạnh Mỹ Lợi (Q. 2) TP. Thủ Đức, tp. Sài Gòn.- Nền H26 DT đất: 5,7m x 17,5m = 99.8 m2.- pháp lí đất...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 50 m2, mặt tiền 7m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 50 m2 55 triệu/m2
      - mảnh đất 50 mét vuông vuông vắn nằm trong KDC hiện hữu, phong thủy tốt thích hợp mua xây ở cho gia đình nhỏ - DT: 50m2= 5,5m x 9,09m thổ cư...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 80 m2, hướng Đông - Bắc tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Bán nền đất Đường số 26, P.Long Thạnh Mỹ, Q9 cũ- DT: 80.4 m²- KDC liên kế Vincity- Vị trí thoáng mát, yên tĩnh- Đất bìa đỏ pháp lí rõ ràng. Đường oto.
      Đường 26, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 552 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 552 m2 3,99 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất nền view Hồ Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng sẵn 70 phần trăm thổ cư thích hợp mô hình KD du lịch sinh thái.Đất nền Nam Đà Lạt, 500 - 1000...
      Đường ĐT 724, Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 7,38 tỷ

      7.38 tỷ 74 m2 99,73 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền hạ giá khẩn cấp lô đất thổ cư tại tổ dân phố An Đào, Trâu Qùy+ DT 73.8m2, MT bằng mặt hậu rộng 4.5m+ Tây Bắc+ Đường trước đất rộng 4m...
      Đường An Đào C, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 998 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 998 m2 23,55 triệu/m2
      - Ngay MT đường chính - cạnh cổng Dự án Richland - DT: 998 mét vuông . Đã có 593 mét vuông nền thổ cư. Phần còn lại cho chuyển lên xây dựng-...
      Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay miếng đất khu đô thị Hà Quang 1.- DT: 60 mét vuông ngang 5m.- Hướng ĐB.- Đường trước nhà rộng 12m.- Gần ngay đường Số 4 (Thích...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!