Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 99 m2 31,32 triệu/m2
      Hàng hiếm bán nền đất duy nhất đường 7m5 Hòa Nam 5 gần bến xe trung tâm, trường CĐ công nghệ y dược, đối diện sân bóng Hòa Mỹ. Khu vực cực kỳ đông đúc...
      Đường Hòa Nam 5, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 2 - Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      Trục chính Ninh Kiều - Tân Dân - Sóc Sơn.DT 104 mét vuông full tc.Mt 5m nở hậu.Đường rộng 15m KD tốt.Gần Chợ 200m.Sát khu công nghiệp Sạch Tân Dân -...
      Đường Quốc Lộ 2, Ninh Kiều Xã Tân Dân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Phước - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán đất đường Vũ Miên KDC Nam Cầu Cẩm Lệ - Hoà Vang.- Hướng Tây, DT 100m2.- Song song Phạm Hùng.- Mua ở, xây phòng cho thuê, đầu tư sinh LN.Giá: 2.2 tỉ có...
      Đường Vũ Miên, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      SIÊU HOT !! SIÊU RẺ!! SIÊU LNCHÍNH CHỦKDC đông. Cách khu công nghiệp Phước Đông 2KM_____________________________________Đ/c: khu công nghiệp phước đông...
      Đường 784, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 6 m2, mặt tiền 200m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 6 m2 1166,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất siêu đẹp MT đường lớn thôn Hiệp Lễ, xã Tân Thuận, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.Vị Trí: Thôn Hiệp Lễ, xã Tân Thuận, Hàm Thuận Nam,...
      Đường 719, Xã Tân Thuận, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 660 m2, mặt tiền 16m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4 tỷ

      4 tỷ 660 m2 6,07 triệu/m2
      * Chính chủ kẹt NH, gửi bán nhanh đất làm căn biệt thự nhà vườn& Xây nhà trọ gần khu công nghiệp Sonaderzi, giá chỉ 250 Tr/ m ngang.- Vị trí: Thửa đất...
      Đường Số 33, Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 200 m2 60 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán mảnh đất nền căn biệt thự dự án KĐT Thanh Hà Hà Đông.- DT: 200m- MT : 10m - Hướng : hướng Tây Nam.+ KĐT Thanh Hà với DT quý...
      Xã Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bom Bo - Bù Đăng - Bình Phước, giá 473 triệu

      473 triệu 105 m2 4,51 triệu/m2
      Quy mô 19,3ha - nhà phố thương mại shophouse - đất nền - full thổ.- cư dân hiện hữu đông đúc.- Quy hoạch chi tiết 1/500 chỉnh chu.- Toạ lạc ngay trung...
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Đường ĐT 760, Xã Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Detaco Nhơn Trạch, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Trạch, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      - Ngộp tắt thở.- Chỉ 750 tr/nền.(Nền này trước đây phải từ 9 tr/m2).- Khu A4, trục chính D1, KĐT DTA, Nguyễn Văn Cừ, Nhơn Trạch, Đồng Nai.- DTA nằm trên...
      Dự án Detaco Nhơn Trạch, Đường 319, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Đường Vành Đai 4 đã khởi công, trường đại học tài chính đi vào hoạt động, hàng loạt các dự án lớn ở Mê Linh chuẩn bị triển khai.- Chính chủ cần bán nền ...
      Dự án Cienco 5 Mê Linh, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 102 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 102 m2 23,24 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải Tp Đà NẵngVị trí Gần kênh sinh thái gần công viên ở rất thoáng mát nghỉ dưỡng bán kín 100m là trường học cấp 1 đến ĐHDT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 100m2 trước 10 toà căn hộ chung cư The Ori Garden.Đông Nam mát mẻ, lô sạch.MT đường 5m5 vỉa hè 3m.Trước mua 2tỉ4.Nay cần bán chỉ...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 130 m2 tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 130 m2 11,54 triệu/m2
      Đã bán 2 lô chỉ Còn lại 4 mảnh đất mới ra sổ riêng từng nền Hàng F0 hàng thơm chưa qua tay dành cho các NĐT chuyên mua đi bán lại.- Vị trí đất 1 sẹc đường...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Kiều Mai - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 120 m2 82,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh 120 mét vuông đất phố Kiều Mai, view thoáng oto đỗ cửa giá 9.9 tỉ.nền đất nằm ở vị trí rất đẹp, đường rộng thông thoáng, thông các...
      Đường Kiều Mai, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 345 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 345 m2 3,48 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán sổ sẵn full thổ cưVị trí: ấp Xóm Đồng, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, TNDT: 5x35m full thổ cưGiá 1.2 tỉ 345m2- Cách khu công nghiệp Phước...
      Đường 782, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      bán nhanh lô đẹp đường T5 khu đô thị An Bình Tân.DT: 100 mét vuông ngang 5m.Lô sạch không vướng tụ điện, hố ga.Tây Nam.sổ hồng riêng.giá: 37tr...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 119 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 119 m2 61,35 triệu/m2
      Chủ gửi nền đất Ninh giang DT 7x17 (119 mét vuông).giá 62tr/ mét vuông bằng giá 2021.pháp lí hợp đồng mua bán SHR công ty có móng sẵn...
      Dự án KDC Ninh Giang, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 600 tr

      600 triệu 98 m2 6,13 triệu/m2
      lô đất tiêu chuẩn.Ngõ oto đỗ cửa.Đường thông rộng..Ký chính chủ.Giá chỉ 600tr/ lô gần 100m.DT 98m2 MT 5,5m = hậu.Nam sơn - nam phương tiến - chương mỹ - TP...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!