Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 2 m2, mặt tiền 37m, hướng Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 2 m2 4300 triệu/m2
      Bán đất ngộp vào sân bay quôc tế Long Thành.Chủ cần bán 2000 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư thuộc xã Tân Hiệp - Long Thành Đồng Nai.DT...
      Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 100 m2 66,5 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất ngay đầu dự án, đối diện các toà chug cư thược khu B1.2 khu đô thị Thanh Hà Cienco 5+ Có tổng DT 100m, MT 5m. + Đường trước nhà: 14m....
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay miếng đất nằm tại trục đường chính tại thôn Ngọc Động, xã Đa Tốn:+ DT: 74,2m2+ MT: 5,27m+ Hướng: hướng Tây Nam+ pháp lí: bìa đỏ chính...
      Đường Ngọc Động, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 650 tr

      650 triệu 81 m2 8,03 triệu/m2
      Đất nền tại trung tâm Vị Thanh.- Hỗ trợ vay 80 phần trăm giá trị, LS 0 phần trăm.- 81 mét vuông giá 650 tr.- bìa đỏ trao tay.- Hạ tầng...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán đất nền 145 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Xã Phù Linh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 145 m2
      Cần bán tiền gấp mảnh DT: 145m2. Có 100m2 thổ cư, còn lại là đất vườn.Đường trước đất 2 xe tải tránh nhau. Cách đường đôi đền gióng ~ 100m. Cách đường võ...
      Xã Phù Linh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán lô đất nền 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thái Đào - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      chủ đầu tư HUD2 chính thức Ra hàng đợt 1 dự án HUD Bắc Giang-Thái Đào Residence với những chính sách cực ưu đãi tới NĐT- Nằm trên mặt đường liên tỉnh QL31...
      Đường 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Cần bán nhanh lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m tại Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 62 m2 67,75 triệu/m2
      P. Phúc Đồng - Long Biên.oto 7 chỗ vào đất - cách oto tránh 10m.Nguyễn Văn Linh.Vài bước chân ra oto tránh, gần trường mầm no, uỷ ban, trạm y tế - công an...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng đất căn biệt thự đẹp gói 2 khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang.Lô 200 mét vuông đối diện công viên Đông Nam giá 28tr/ mét vuông.Lô...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      - Vị trí : nằm trên MT Đặng Như Mai, nằm ngay khúc giao Đồng Văn Cống Với đường Đặng Như Mai - Xung quanh cư dân hiện hữu đông đúc, KD buôn bán sầm uất ....
      Đường Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 15 m2, mặt tiền 90m tại Xã Bình Tân - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 15 m2 130 triệu/m2
      1.5ha đất xã Bình Tân đường 6m hiện hữu - KDC ven biển giá 130k/m2.Cách đường nhựa 300m SHR.Tổng giá tỉ 930 tr thỏa thuận.Cách biển 10 ph.Bao đổi sổ hồng...
      Đường 716, Xã Bình Tân, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 146 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 146 m2 14,04 triệu/m2
      KĐT duy nhất huyện Diên Khánh.Khu vực vùng trũng về giá, Tỉnh lộ 2, đường bờ kè Trần Phú, đường Hà Huy Tập.KĐT đc NH BIDV hỗ trợ vay 70 phần trăm giá...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 356 m2, mặt tiền 9m tại Xã Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 356 m2 2,81 triệu/m2
      Chính chủ Bán miếng đất , ở xã Bình Khánh vị Trí Đẹp cách đường lớn 100m, đường xe máy chạy vào tới đất , sung Quanh không khí rất mát mẻ , thích hợp cho a...
      Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 104 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Đường Đầm Vạc - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 104 m2 29,33 triệu/m2
      Băng 1 khu A Nam Đầm Vạc 3,0x tỉ - DT 104m - MT 6,5m - đường 19m trục kết nối Đống Đa - Bắc Đầm Vạc - Nam Đầm Vạc - BigC. - giá rẻ hơn 1,5 tỉ trên cùng trục...
      Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh đất nền dự án tại Đường Long Thuận - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán nền đất Đảo Kim Cương P. Trường Thạnh, Tp. Thủ Đức.Mã nền B17.Dt 52,4m2 đất vuông vắn đường thông.giá 3,9 tỉ.hotline 0908 979 *** E Trí.
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 100 m2 21,8 triệu/m2
      mảnh đất duy nhất trong dự án T30 đường Phạm Hùng kéo dài. Đường trước nhà 20m, view công viên trực diện. Phù hợp xây ở, đầu tư lâu dài. Đường Phạm Hùng,...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 1300 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 67,5 tỷ

      67.5 tỷ 1300 m2 51,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh khuôn đất cực đẹp góc 3 MT đường Lò Lu-Ích Thạnh, P. Trường Thạnh, Q. 9 TP Thủ Đức:DT: 35x37m=1300m2 trong đó có 1000m2 thổ cư.Hiện...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 122 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 122 m2 59,02 triệu/m2
      Cần bán lô góc ngã ba - 2 MT đường Cồn Dầu 15 và Đỗ Quỳ, Hòa Xuân, Cẩm Lệ- DT 122.2 mét vuông (6.38m x20m)- Đông Bắc- Đường 7.5m vỉa hè 4m thông...
      Đường Đỗ Quỳ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      D
      Chiêu Hoàng - Rever_ Danang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 9m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 80 m2 71 triệu/m2
      Bán đất đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9, TP Thủ Đức.Đất nằm MT phân lô Đường Nguyễn Xiển, P. Trường Thạnh, Q. 9.Đất có SHR đầy đủ mua bán công...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!