Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 114 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 114 m2 13,51 triệu/m2
      - 3 nền liên kế, nằm trên trục chính của dự án.- DT rộng rãi, thoáng mát.- Cách chợ Đêm Bến Thành Asia 100m.- Lộ: 26m.- Hướng: Đông - hướng Đông Bắc.-...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Vốn bỏ ra 30 phần trăm, NH MB bank cho vay 65 phần trăm ân hạn 12 tháng. Không vay CK 6 phần trăm vào giá mua.Vị trí vàng lõi TP Bắc Giang...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu ngay nền đất 74 m2, mặt tiền 4m tại Xã Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 820 triệu

      820 triệu 74 m2 11,09 triệu/m2
      miếng đất full thổ cư Đường trước đất liên thôn 5mKhu đông dân.Đi 40m ra đường liên tỉnhMua ở ok, đầu tư ok.Đầu tư sinh lời 30%CHƯƠNG MỸ lên TP phía Tây...
      Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 58 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Mê Linh - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 58 m2 35,35 triệu/m2
      Cắt lỗ đất DV tổ 5 TT Quang Minh, 58 mét vuông, 2.05 tỉ, đường 12m.- Vị trí KD, khu vực hàng quán san sát KD ngày đêm, cách khu CN Quang Minh chỉ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 65 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,27 tỷ

      3.28 tỷ 65 m2 50,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 3 mảnh đất đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh. Gần Chợ Đầu Mối. Đường 8m Ngay KDC đông đúc. Mua ở hay đầu tư...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 135 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đại Thịnh - Mê Linh - Hà Nội, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 135 m2 25 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất tại Thôn Nội Đông, Xã Đại Thịnh , Huyện Mê Linh, HNnền đất MT 5.7m, DT 135m2. Cách đường QL23 tầm 35m , ngõ tương đối rộng tàm 5m ô...
      Đường 23, Xã Đại Thịnh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      500 nền đón đầu khu công nghiệp Vsip3 - tập đoàn Lego.TT 348tr nhận nền.Bidv hỗ trợ vay không LS.Cam kết LN 25 phần trăm/năm.CK lên tới 150tr.DT...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Cần bán đất đường Bá Giáng 6 - Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn.DT: 100 mét vuông (ngang 5m).Hướng: hướng Tây Bắc.Đường: 5m5 (lề 3m).Vị trí: Trường học, Siêu...
      Đường Bá Giáng 6, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 150 m2 66 triệu/m2
      - Bán miếng đất căn biệt thự Đẹp KDC Bình Dân Đường Số 37 P. Hiệp Bình Chánh, Tp Thủ Đức- Dt: 150 mét vuông ( 10x15)- Giá: 9,9 tỉ TL chính chủL/H...
      Đường Số 37, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 175 m2, mặt tiền 5m tại Đường 22B - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 105 tr

      105 triệu 175 m2 0,6 triệu/m2
      Còn 2/lô cần ra nhanh để lại giá vốn cho anh/chị đầu tư hay xây...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán đất nền dự án 124 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 124 m2 30,25 triệu/m2
      Bán nền đất Tây Bắc tại KDC Phú Gia, Trảng Dài, Biên Hoà.Hạ từ 4.1 tỉ còn 3 tỉ 750 tr!- DT 124 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm. Ngang 6.2m dài...
      Dự án KDC Phú Gia, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền Biên Hòa New City, 108 m2, mặt tiền 6m tại Biên Hòa, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 108 m2 24,88 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô MT đại lộ 30m - KĐT Biên Hòa New City - Khu Phú Gia.Mã lô: PG3 - 1 - 3x.DT 108 mét vuông 6x18m full thổ cư.Nằm MT đường 30m vỉa hè...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nền đất 63 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 63 m2 219,05 triệu/m2
      Bán lô góc 3 mặt thoáng mặt đường Thế Lữ vị trí đẹp hàng hiếm giá siêu hấp dẫn DT : 63 m² MT: 18 m Hướng : hướng Đông Nam Đường trước đất : mGiá: 13 tỉ...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền dự án 179 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 179 m2 43,02 triệu/m2
      - pháp lí: Sẵn sổ.- Vị trí: Đường số 3, Trường Thạnh, Q. 9 (Hẻm số 24). Gần trường cấp 1 Trường Thạnh.- DT: Sổ công nhận 179.3  mét vuông (7.5x24)....
      Đường Số 3, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,32 tỷ

      5.33 tỷ 75 m2 71 triệu/m2
      Chính chủ bán đất đấu giá khu Trũng Trìa - Lai Xá, Kim Chung Di Trạch, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội. DT 75 mét vuông, MT 5 mét, chiều dài 15 mét. Đường...
      Khu Trũng Trìa, Lai Xá, Kim Chung Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 150 m2 tại Xã Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 150 m2 16,67 triệu/m2
      Cần tiền bán đất 5x30m có 2 MT đường lớn xe tải chạy, KDC đông, KCN gần đây rất nhiều, thích hợp làm nhà trọ, đầu tư hay để ở đều đc, ai cần hotline tôi để...
      Đường 7 Cá 8 Luông, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 167 m2 tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 167 m2 21,26 triệu/m2
      - bán gấp miếng đất 2 MT ngay khu CN hướng Tây Bắc DT  (6.75x21.92)167,1m²  thích hợp đầu ,...Vị trí: Tân An Hội - Củ Chi- full KDC hiện hữu,...
      Đường 385, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 164 m2 tại Đức Hòa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 164 m2 18,6 triệu/m2
      Ai cũng cần một nơi để nghỉ ngơi cuối tuần vui chơi giải trí nghỉ dưỡng thiên nhiên sông nước.Chỉ có KĐT sinh thái phú sinh.Chỉ cách hóc môn TP. Hồ Chí ...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!