Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Quý Đôn, P. 6, Q. 3. Gần trường Trung học phổ thông Marie Curie.- DT 90m2 (5x18m).- Giá 3 tỉ8 (bao thuế).- SHR sang tay công chứng ...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      Bán đất mặt bằng phân lô đường 11 Trường Thọ Thủ Đức, MT đường Số 11, kế KDC, KD buôn bán sôi động, đường thoáng, đã có sổ.Giá 5,8 tỉ, dài 19,45m, ngang...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Đất TĐC Hòn Rớ 2, TP. Nha Trang.Nằm gần lô góc.Đường nhựa 10m.Ngang 5m dài 16m DT 80m2 full thổ.Đi vào trung tâm TP, tắm biển chỉ mất vài ph.KDC an ninh...
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 125 m2 16,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền thổ cư Đà Nẵng.- Thuộc P. Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu.- Ngay KĐT phía hướng Tây Bắc Đà Nẵng.- Đường Nguyễn Tất Thành kéo dài.-...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 127 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Thọ - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 490 triệu

      490 triệu 127 m2 3,86 triệu/m2
      DT 127m2 ngang 5m.Đường hiện trạng trước đất 4m5 quy hoạch mở đường 15m.Tiện ích xung quanh đầy đủ trong bán kính 2 kilomet gồm trường cấp 1,2,3,...
      Xã Điện Thọ, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 131 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 131 m2 14,13 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất 131 mét vuông Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1tỷ850, liên hệ ngay 0965 645 ***.Thông tin mảnh đất như sau:- Vị trí:...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Xã Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 126 m2 16,67 triệu/m2
      Đặt chỗ chọn vị trí đẹp chỉ từ 30 tr.The Faifo Complex tọa lạc cạnh phố cổ Hội An, bên dòng sông Thu Bồn huyền thoại, có vị trí đắc địa, kết nối nhanh chóng...
      Dự án Hội An Green Village, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bãi Dài - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 500 m2 14 triệu/m2
      miếng đất làn 2 đường Bãi Dài, sát Xanh villas, Lucky hill, ra ngã 4 Miễu 600m và sang cổng ĐHQG chỉ hơn 1 cây số.Tới cổng chính ĐH và khu công nghệ cao...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 80 m2 165 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất MT đường Bùi Tá Hán KĐT Mới An Phú An Khánh Q. 2 Tp Thủ Đức.+ DT 4x20m vuông vắn không lỗi phong thủy.+ Hiện trạng...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 116 m2 tại Đường Tân Quy - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 116 m2 250 triệu/m2
      Bán đất góc đường số 65 Tân Quy Đông P. Tân Phong Q7, DT 5,8x20m vạt góc công nhận 115,5 mét vuông đường rộng 25m cách Nguyễn Thị Thập 30m, giá 29 tỉ.
      Đường Số 65 Tân Quy Đông, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 72 m2 17,37 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:KDT An Phú Quý _ Điện Ngọc.DT 72 mét vuông.Đường 5m5 lề 3m.Gần chợ, trường cấp 1,2,3.Giá 1ty250. Thiện chí TL.- Còn vài lô...
      Dự án KĐT An Phú Quý, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 2 m2, mặt tiền 19m, hướng Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 2 m2 20500 triệu/m2
      Khuôn đất đầu tư MT Trần Đại Nghĩa rộng 20m đang giải tỏa 40m.- Dt 14x89m nở hậu 19m. Công nhận 1630m2 (gồm hơn 1000m2 thổ cư).- Vị trí cực kỳ đẹp nằm trong...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      KĐT hoà xuân, khu quy hoạch mới, cư dân đông đúc, văn minh tiện ích đầy đủ.Chính chủ cần bán nhanh lô Nguyễn Mẫu Tài, đảo 1 Hoà Xuân.- Thông tin sp: B1.10...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 2000 m2, mặt tiền 30m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 2000 m2 1,18 triệu/m2
      2000m đất vườn đường đi bộ ra MT đường dự phóng trong tương laigiá inpox liên hệ ngay trọng coi đất1000m giá 1ty5 đường chủ mở 2m 4000m giá 1ty3 1cong...
      Đường Tân Long, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 2 m2, mặt tiền 37m, hướng Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 2 m2 4300 triệu/m2
      Bán đất ngộp vào sân bay quôc tế Long Thành.Chủ cần bán 2000 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư thuộc xã Tân Hiệp - Long Thành Đồng Nai.DT...
      Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 100 m2 66,5 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất ngay đầu dự án, đối diện các toà chug cư thược khu B1.2 khu đô thị Thanh Hà Cienco 5+ Có tổng DT 100m, MT 5m. + Đường trước nhà: 14m....
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay miếng đất nằm tại trục đường chính tại thôn Ngọc Động, xã Đa Tốn:+ DT: 74,2m2+ MT: 5,27m+ Hướng: hướng Tây Nam+ pháp lí: bìa đỏ chính...
      Đường Ngọc Động, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 650 tr

      650 triệu 81 m2 8,03 triệu/m2
      Đất nền tại trung tâm Vị Thanh.- Hỗ trợ vay 80 phần trăm giá trị, LS 0 phần trăm.- 81 mét vuông giá 650 tr.- bìa đỏ trao tay.- Hạ tầng...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!