Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Vị trí: Đất đường Vườn Lài, An Phú Đông, Q12 gần chợ Vườn Lài, siêu thị, cư dân hiện hữu, Thích hợp đầu tư mua bán, xây dựng ở, cho thuê.* Giao thông rất...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Xã Kim Hoa - Mê Linh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 102 m2
      Bán 102m đất, 2 MT 6,2m, full thổ cư oto, KD, đầu tư cực tốt, Xã Kim Hoa Huyện Mê Linh - Thủ đô Hà Nội.+ Đất nằm cạnh sân chơi Kim Hoa, ngõ tương đối ...
      Đường Ngô Miễn, Xã Kim Hoa, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 53 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 53 m2 116,04 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất MT trục chính KDC D_Village số 535 QL 13 vị trí gần khu Vạn Phúc City, ngã ba đường Hiệp Bình P. hiệp bình phước Q. Thủ Đức TPHồ Chí ...
      số 535 Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 16m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 80 m2 17,38 triệu/m2
      1 NĐT Thông minh sẽ không bỏ lở cơ hội vàng khu dân cư Việt Nhân Villa Riverside nằm trên 2 MT đường Nguyễn Xiển 30m - Nguyễn Duy Trinh và MT sông Tắc...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 52 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Vân Côn - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 52 m2 25 triệu/m2
      - Bán đất Quyết Tiến, Vân Côn 52m2 full thổ cư MT 6,3m bằng hậu đường trước đất 2,5m Tây Nam giá cực rẻ nhì quyết tiến 1.- lô đất vuông đẹp mặt tiềm...
      Thôn Quyết Tiến, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 1300 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Phú Vinh - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 480 tr

      480 triệu 1300 m2 0,37 triệu/m2
      Em chính chủ bán nền đất nghỉ dưỡng tại xã Phú Vinh - Tân Lạc - HB.- DT hơn 1300m2 - 400m2 TC có sẵn nhà sàn, có ao thả cá.- Gần TT xã, uỷ ban, BV, trường...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Phú Vinh, Tân Lạc, Hòa Bình

      Cần bán ngay nền đất 126 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 126 m2 23 triệu/m2
      Bán miếng đất view hồ ngay cạnh sân bay Long Thành.126 mét vuông giá chỉ 2tỷ9 sổ hồng.miếng đất vuông vắn đẹp xây dựng thoải mái.Bán kính...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 310 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 310 m2
      Bán lô góc căn biệt thự 3 mặt thoáng, view vườn hoa khu ĐT Hà Phong - giá sốcEm có ô đất căn biệt thự lô góc 3 mặt giáp đường, trước mặt là vườn hoa tại...
      Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      bán ngay lô đất ở Tân Định Bến Cát, ngay đường HL 607 đối diện quán trà sữa Lan Võ.DT 80 mét vuông, đất vuông vắn, xung quanh cư dân đông đúc....
      Đường HL 607, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 150 m2 9,2 triệu/m2
      Đất DT 150 mét vuông full thổ cư.Cách trường cấp 1 Chánh Phú Hòa, 300m.Gần chợ Cocoland cách 400m.cư dân đông đúc.Gần 2 trục đường lớn NE3 và MPTV...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 84 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp nền đất tại đường Thới Hòa, xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.Đất nằm ngay vị trí cư dân đông đúc, nhiều tiện ích xung quanh,...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      - DT 100 mét vuông.- Có 2 MT đường trước ô tô 8m và đường sau có lối thông hành địa dịch 2m thông thoáng.- Phù hợp xây nhà ở hoặc căn hộ dịch vụ.-...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 151 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 151 m2 92,72 triệu/m2
      Tổng diện tích sử dụng: 151 mVị trí cực đẹp, Trong KDC an ninh và yên tĩnh, an ninh và xung quanh tiện ích đầy đủ: Chợ Thủ Đức, trung tâm hành chính,...
      Đường Số 3, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Bán đất nền Trung Sơn - Việt Yên - Bắc Giang.Số lô LK1,17.DT 90 mét vuông * MT 5m.Giá ưu đãi 1,6 tỉ.Gần các trường cấp 1 trung học, cư dân đông đúc...
      Xã Trung Sơn, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 tr

      900 triệu 1000 m2 0,9 triệu/m2
      pháp lí chính chủ đứng tên sổ, ra công chứng sang tên ngay không chờ đợi.KDC hiện hữu, đông đúc, xây dựng hoàn toàn tự do, hạ tầng điện, nước cáp quang...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 80 m2 9,38 triệu/m2
      Vị trí: MT Lê Văn Lương, Nhơn Đức, Nhà Bè (ngay chân Cầu Rạch Tôm).- DT: 80 mét vuông.- Giá: 750tr- MT đường nhựa 12m.- pháp lí: SHR, sổ sẵn công...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 125 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 125 m2 8,81 triệu/m2
      Vị trí đất: Ở đường Nguyễn Thanh Tâm, khu phố Hòa Thuận 2 thị trấn Cần Giuộc.Đất cách QL 50 chỉ 1 kilomet.DT 125m2.Khu vực cư dân đông đúc, điện, ...
      Đường Nguyễn Thanh Tâm, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 83 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 83 m2 31,33 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp miếng đất giá ngộp MT đường.Vị trí: Đường 747C, P. Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương.Tiện ích: Khu đông cư dân, gần chợ, trường...
      Đường 747C, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!