Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu lô đất nền 47 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 47 m2 52,13 triệu/m2
      Quá rẻ! Chỉ nhỉnh 2 tỉ có ngay nền đất thổ cư 45m2 duy nhất còn sót lại đối diện Hồ, ngay trục đường chính Đa Sỹ, Kiến Hưng, HN.- DT bìa đỏ 45,2m2 - MT...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 1563 m2, mặt tiền 31m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 1563 m2 3,83 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá trị cao. Đầu tư xây dựng phòng trọ cao cấp cho công nhân.đc: Xã Nghĩa Thành, Huyện Châu Đức, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.DT: 1563 m2. (31 x...
      Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất nền 450 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 450 m2 3,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 15m mặt sâu 30m có 200 mét vuông ONT còn lại đất CLN tại khu quy hoạch nghỉ dưỡng nước nóng khu Vó Ấm Ngọc lương, Yên Thuỷ, Hoà Bình.
      Xã Ngọc Lương, Yên Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Đại Lãnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất TDC Đại Lãnh - Khu Kinh Tế Vân Phong .Đường 20m & Đường 16m - Vị trí : Thôn hướng Tây Bắc 2- Xã Đại Lãnh - Huyện Vạn Ninh- Tỉnh Khánh Hoà-...
      Xã Đại Lãnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 103 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 103 m2 64,08 triệu/m2
      hotline em Hiện ép giá chủ thấp nhất.đc: Xóm Đường - Nguyên Khê - Đông Anh.S: 103m. MT 5m. Nằm sát khu căn biệt thự Nguyên Khê.Đường rộng 12m 4 làn xe...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Long Hậu, 280 m2, mặt tiền 10m tại Cần Giuộc, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 280 m2 16,97 triệu/m2
      Đất bán trong khu dân cư Nam TP.HCM - thuộc Ấp 3 xã Long Hậu Nằm liên kế khu công nghiệp Long Hậu và khu công nghiệp Hiệp Phước.Khách cần định cư ra...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường N14, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh lô đất nền 126 m2, hướng Tây-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 126 m2 62,7 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học bán nhanh miếng đất nhà mặt tiền lô B 7x18 dự án 13B Conic view cực đẹp gần khu căn hộ đông đúc tiện KD , MT trục đường...
      Lô 13b Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, Tp HCM

      Sở hữu đất nền dự án 136 m2, mặt tiền 8m tại Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận, giá 4,5 triệu

      4.5 triệu 136 m2 0,04 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu đất nền MK Central City, tọa lạc tại Trần Phú, Phủ Hà, Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận. Giá chỉ 4,5 tỉ cho DT 136m². + MT rộng 8m, phù...
      Đường Trần Phú, Phường Phủ Hà, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Cần bán đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 10m tại Thành phố Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 240 m2 6,67 triệu/m2
      KHU BIỆT_THỰ ĐƯỜNG THANH NIÊN - - Đường 13m và 20,5mLÔ 1 : MT: 10x24m _ đường 20,5m - Đông Bắc - Giá 1,6 tỉLÔ 1 : MT: 7x30m _ đường 20,5m - Tây Bắc -...
      Đường Thanh Niên, Phường Đông Giang, Đông Hà, Quảng Trị

      Cần bán gấp đất nền 484 m2, mặt tiền 13m tại Xã Châu Bình - Giồng Trôm - Bến Tre, giá 3,27 tỷ

      3.27 tỷ 484 m2 6,76 triệu/m2
      Bán nền thổ cư , MT đường vào ủy ban nhân dân xã Châu Bình, Giồng Trôm, Bến Tre. DT trên sổ : 483,7 m2. DT thực tế là hơn 500m2. Trong đó đã lên 300m2...
      Xã Châu Bình, Huyện Giồng Trôm, Bến Tre

      Cần bán nhanh lô đất nền 175 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 175 m2 25,72 triệu/m2
      1. Vị trí:- MT đường Bình Mỹ lộ giới QH 20m, là 1 trong 3 tuyến đường huyết mạch của xã Bình Mỹ, hai bên đường cư dân đông đúc, buôn bán sầm uất.- Ngay góc...
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 113 m2, mặt tiền 7m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 113 m2 26,55 triệu/m2
      A chủ gởi bán đất nền Tân Quý Tây đường xe tải giá 3ty contact trọng coi đất chủ gởi hợp tác ae Bên mình còn rất nhiều sp contact za ....lô để đc tư vấnNhận...
      Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 2026 m2, mặt tiền 30m tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 2026 m2 29,13 triệu/m2
      Cần Tiền Bán Đất Đường 27 Nguyễn Xiễn, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9- DT : 2025.9m2 ( có sãng 1703,8m2) ngan 30m - SHR-Giá 59 tỉ thỏa thuận Vị trí xat vách...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Bán đất MT đường KD. Đối Diện Công Viên. Đối diện Công Viên, Đông Bắc. 90 mét vuông (5x18) Đường 7,5m.Giá 4,2 tỉ. Đầu tư sinh lợi cao. Bao giá
      Đường Bùi Hiển, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 486 m2, mặt tiền 18m tại Xã Ninh Đông - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 486 m2
      bán ngay nền đất vị trí cực đẹp ngay Văn Định - Ninh Đông - Ninh Hòa.- DT: 18x27m (có 180m2 thổ cư), đường bê tông oto, KDC.- Giá 80tr/m ngang.- liên ...
      Văn Định, Xã Ninh Đông, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 78 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 78 m2 69,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất tại ngõ 195 Phúc Lợi, Long Biên:+ DT: 78 mét vuông.+ MT 4,5m, mặt hậu 4,55m khổ nở hậu rất đẹp.+ pháp lí: bìa đỏ chính...
      Ngõ 195, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Phố Châu Long - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 50 tỷ

      50 tỷ 105 m2 476,2 triệu/m2
      miếng đất nằm vị trí trung tâm TP Hà Nội, mặt phố Châu Long, ngay sát Hồ Trúc Bạch,Hồ Tây, Phố Cổ, giá trị lịch sử của thời Pháp. KD sầm uất, không thiếu...
      Phố Châu Long, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 115 m2 20,87 triệu/m2
      - miếng đất nhà phố thương mại L23 mặt đường tỉnh lộ 286 đi qua Bắc Ninh, cạnh thị trấn Chờ.- Khu đất nằm trên tuyến đường nối QL 18 từ Bắc Ninh đi sân...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!