Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 205 m2, mặt tiền 10m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 205 m2 28,79 triệu/m2
      Siêu phẩm 1: DT 148m2, MT 10m, mặt đường 15m. Nhà 1 tầng. Hiện đang cho thuê 8 tr/tháng. Nằm tại làn 2. Đối diện cổng chính nhà máy Sam sung, P. Đồng Tiến,...
      Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp đất nền 83 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 83 m2 27,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại nền đất đơn lập đẳng cấp nhất chỗ Xanh Villas Suối Ngọc Vua Bà.- nền đất nằm cổng sau của trường đại học quốc gia TP Hà Nội, khu...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Huy Hoàng, 160 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 160 m2 130 triệu/m2
      Đất Huy Hoàng:Lô A (8x20) giá 130 tr/m.Lô C (5x20) giá 135 tr/m.Lô F (5x22) giá 140tr/m.Lô H (5x20) giá 155 tr/m.Lô M (8x20) giá 155 tr/m.Lô O (8x20) giá...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 84 m2 tại Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 84 m2 48,81 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất nhà mặt tiền khu Hoàng Hoa Nguyễn Bình, DT 6*14m, giá 4.1 tỉ thỏa thuận, đường nhựa 7m, xây dựng tự do, bìa đỏ sang tên trong...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 68 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 590 tr

      590 triệu 68 m2 8,68 triệu/m2
      - Cát Tường Western Pearl 2 - .- Tọa độ vàng.- MT Võ Văn Kiệt.- Vị trí tiện ích thuận lợi: Gần trường học, BV, trung tâm hành chính.- trung tâm TP Vị...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 135 m2 tại Phường Tân Phước - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 135 m2 10,75 triệu/m2
      Vị trí : nằm ngay đường tống duy tân , tx phú mỹ, bà rịa vũng tàu.DT: 135m2SHR, pháp lí rõ ràngGiá : 1 tỉ 450 tr / NH hỗ trợ cho vaynền thổ cư, có thỏa ...
      Phường Tân Phước, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP 100m2- KHU DÂN TRÍ oto THẲNG TẮP - CÁCH MT 50MBán đất đường số 24, P Linh Đông, Tp Thủ Đức- Gần Vành đai 2- tiềm năng tăng giá cực lớn- KDC hiện...
      Đường Số 24, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 6m tại Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 68 m2 151,48 triệu/m2
      + Người quen gửi Bán miếng đất cực hiếm tại Phố Nguyễn Đình Thi, nhìn thẳng mặt Hồ Tây, Q. Tây Hồ.+ DT 68m2, MT 6m, thửa đất vuông vức Siêu Đẹp.+ Nằm tại...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất như sau.Vị trí đất ngay đường Đồng Khởi, Biên Hòa chỉ 20m.Đất đã lên thổ cư 100 phần trăm, thuận tiện cho xây nhà.DT:...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 1049 m2, mặt tiền 30m tại Đường 22B - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 1049 m2 2,86 triệu/m2
      30*35-880 thổ cư-1 kilomet đến khu công nghiệp-Xây villa-100trm-Gò Dầu Tây Ninh+ nền đất villa đẹp có đất ở và đất cây ở Hiệp Thạnh Gò Dầu Tây Ninh+...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 62 m2
      Chính chủ bán 62,4m2 đất DV Lại Yên - Hoài Đức - HN.MT 4,2m.Dài 15m.Hướng: hướng Đông Bắc.Đường trước nhà 9m cả vỉa hè.Cơ sở hạ tâng thuận tiện thông...
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1224 m2, mặt tiền 12m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 950 triệu

      950 triệu 1224 m2 0,78 triệu/m2
      Nắm chủ.Chủ cần tiền gửi bán nền đất view sông rất đẹp.12x92, nở hậu 15. Tổng 1224 mét vuông. Thôn 4 Lộc Nam, ngay cây xăng hoa thông vô, đường nhựa,...
      Thôn 4, Xã Lộc Nam, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Nằm trên MT đường số 12 (Trần Não), P. Bình An, Q. 2. Tiếp giáp khu An Phú An Khánh, căn hộ Bộ Công An,...- Kết nối vùng thuận lợi theo các tuyến đường...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 65 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      Vị trí: MTĐ Ngô Chí Quốc , Bình Chiểu, Thủ Đức.DT: 65m (5x13m).pháp lí: Sổ sẵn, TT 95 phần trăm sang tên công chứng ngay trong ngày.cơ sở giao ...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, hướng Đông-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      bán ngay nền căn nhà phố 5x20 đường 20m Đông Nam ở khu dân cư 13E Intresco , Phong Phú, Bình ChánhDT : 100m2 (5x20) đường trước nhà rộng 20m view cực...
      Đại lộ Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 2800 m2, mặt tiền 80m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 39,2 tỷ

      39.21 tỷ 2800 m2 14 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự vườn tại An Phú Đông Q. 12.DT: 2800m2, lên thổ cư đc 1800m2 (hiện trạng có sẵn 123,5m2 thổ cư).Mô tả:2 MT.Đường đi 5m.View bờ sông...
      Đường Võ Thị Thừa, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Tăng Nhơn Phú B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      - Vị trí nằm ngay trên MT Trương Văn Hải, P. Tăng Nhơn Phú B, Q. 9.- Tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa cách Xa Lộ TP Hà Nội 7 ph. Gần trường Hoa Lư, trung...
      Đường Trương Văn Hải, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,03 tỷ

      4.04 tỷ 108 m2 37,33 triệu/m2
      - đc: Ngay đường An Phú Đông 25, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. TP.HCM.- DT: 108.6  mét vuông (5.01m x 21.63m).- pháp lí: sổ hồng, NH thẩm định TS. Hỗ...
      Đường An Phú Đông 25, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!