Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 216 m2, mặt tiền 9m , giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 216 m2 22,2 triệu/m2
      Chỉ hơn 22tr/m2, sở hữu lô căn biệt thự siêu sạch đẹp KĐT FPT City Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn.Thông tin Lô căn biệt thự:- DT: 216m2 (ngang rộng 9x24).-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 110 m2 12,73 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh mảnh đất MT đường Bùi Thị Lùng xã Thới Tam Thôn ngay chợ Hóc MônVị trí cực đẹp, đường thông thoáng, cách chợ Hóc Môn...
      Đường Bùi Thị Lùng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 100 m2 142 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi tránh khu dân trí vip, hẻm đẹp nhất Phố bạch Đằng.DT 100 mét vuông, lô góc, ngang 5m cực đẹp, hiện đang là nhà c4 xác định bán...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường 767 - Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 980 tr

      980 triệu 90 m2 10,89 triệu/m2
      Ngay sau lưng bưu cục Vĩnh Tân 3, Cách DT767 200mCách trường cấp 1 Vĩnh Tân 600mcư dân sinh sống hiện hữu, gần Chợ và trung tâm hành chính. Thích hợp ở...
      Đường 767, Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 171 m2, mặt tiền 28m tại Thị xã Đồng Xoài - Bình Phước, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 171 m2 20,77 triệu/m2
      Kẹt tiền KD buôn bán cần bán ngay nền góc đối diện TTTM dự án Cát Tường Phú HưngDT: 7,07 x24,12mHướng Tây và Hướng Bắc2 MT đường 16mXây dựng tự doCơ hội...
      Dự án Khu đô thị phức hợp - cảnh quan Cát Tường Phú Hưng, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 80 m2 41 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất DT 80m2 lô góc hai MT và hơn thế nữa lại view hồ rất đẹp và thoáng. Tại Phương Trạch. Vĩnh Ngọc. Đông Anh. TP Hà Nội. Tương lai...
      Đường Phương Trạch, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán nhanh 2 lô liên kế MTĐ Trần Khắc Chân, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 100 mét vuông (5 x 20m).+ MTĐ 10m, lề đường 3m.+ Nằm ngay trung...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      CC cần bán nhanh miếng đất KD ngay, mặt đường tỉnh lộ 420, xã Bình Yên, CNC Hòa Lạc. Vị trí ngay trung tâm sầm uất, buôn bán tấp nập, gần QL21a, đại học...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 73 m2 tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 73 m2 48,64 triệu/m2
      BÁN ĐẤT 2 MT XUÂN THIỀU 29 VÀ XUÂN THIỀU 27 - Vị trí đắc địa:- Gần Mikazuki Japanese Resort, cách biển chỉ 100m, khu vực phát triển và tiềm năng về tương...
      Đường Xuân Thiều 29, Hòa Hiệp Nam

      Sở hữu ngay đất nền 560 m2, mặt tiền 25m tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 560 m2 47,33 triệu/m2
      nền đất căn biệt thự siêu hiếm tại Sapa - ngay gần chợ và bến xe Sapa - View sang Thiền viện - giá siêu mềm cho các nhà đầu tư.- nền đất BT 560m2...
      Đường N1, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhanh nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 105 m2 100 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường Tô Ngọc Vân, P. Thạnh Xuân, Q. 12.DT 104.6m2 (ngang 5mx21.67m).Sổ riêng.Đất đẹp. Vị trí cực kỳ thuận lợi, KDC đông đúc, gần QL...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 98 m2 17,86 triệu/m2
      Không còn lô nào rẻ hơn lô này cho NĐT - khách mua để dành Vị trí trục đường dân cư gần ngay tuyến thông nguyễn tất thành ra bãi tắm biển chỉ 800mĐất Liên...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, 100 m2 tại Bình Chánh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền nhà mặt tiền 5x20m khu dân cư Đại Phúc giá 57tr/m2 Đông Nam vị trí đep yên tĩnh, thích hợp để ở, khu dân trí cao, không bi...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 486 m2, mặt tiền 7m tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 486 m2 7,41 triệu/m2
      "MT QL 1A, Vạn Thọ - khu Tuần Hoàn Cổ Mã, LG 30m.- Thửa số: 26, tờ: 07.- DT 485.5m - ""Ngang: 7,8m dài: 62m"".- Đất ONT: 400m.Khách thiện chí liên hệ ngay...
      Xã Vạn Thọ, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 165 m2, mặt tiền 7m tại Đường 36 - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 165 m2 27,28 triệu/m2
      - Vị trí cách biển Long Hải đúng 500m đo map là 490m đi bộ xuống biển.- Đường 2 oto tránh nhau.- Lô gốc 2 MT đường ngay trục chính kết nối đường 36.- DT:...
      Dự án Seaway Long Hải, Phố 36, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 200 m2 15,5 triệu/m2
      Bán lô sổ riêng thổ cư FULL HỒNG đất kp7 P. Tân Phong, đường 5m cư dân đông đúc điện, nước đầy đủ.DT:5x40 ( có 95m thổ cư)- Tiện ích: cách trường học chỉ...
      Đường Hồ Hòa, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chủ down giá bán gấp:- DT 100 mét vuông (5.51mx17,98m)- Đông Nam, đường Bê tông 5.5m. Vị trí đẹp, gần KCN Hòa Cầm thuận tiện xây nhà ở hoặc nhà trọ...
      Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 124 m2, mặt tiền 5m tại Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 124 m2
      Chủ gửi bán ngay mảnh đất MT đường Trần Văn Mười xã Xuân Thới Đông ngay trường cấp 1 Trần Văn Mười.Xung quanh cư dân cực đông, KD buôn bán sầm uất,...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!