Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất trục to nhất dự án Amdi Green City Bắc Ninh - bìa đỏ chính chủ - sang tên ngay.- DT đẹp, rộng 100 mét vuông, MT 5m, tối ưu...
      Dự án Amdi Green City, Xã Việt Đoàn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 950 triệu

      950 triệu 125 m2 7,6 triệu/m2
      Giá thật - sp thật - sổ hồng - thổ cư hết đất.Chính chủ bán nền thổ cư kế khu công nghiệp Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh. DT 5X25m. MT đường nhựa. Giá...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền dự án 525 m2, mặt tiền 12m tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 37,8 tỷ

      37.8 tỷ 525 m2 72 triệu/m2
      Bán đất đường Chế Lan Viên, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.DT: 525m2, ngang 12m.Đường 5m5.Vị trí: Khu vực đông khách du lịch và người nước ngoài sinh sống làm...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 62 m2 17,75 triệu/m2
      - Suất đầu tư thấp nhất tại Hòa Lạc trước khi Sv ĐHQG về học tập ngày một đông và khu Công Nghệ Cao xây dựng xong hạ tầng.- Nằm sát quy hoạch gần trục đường...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 65 m2 tại Đường Đình Đông - Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Bán nền đất siêu đẹp tại số 6/183 Đình Đông, Lê Chân, Hải Phòng- DT đất: 64.6 mét vuông + Chiều rộng: 4,3m + Chiều dài: 15,1m- nền đất rộng rãi,...
      Phố Đình Đông, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 40 m2 113,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất 40m2 MT 4.6m. Trung tâm P. Phúc Đồng. Sổ phân lô - gần phố Nguyễn Lam - Tân Thụy - Phúc Đồng - oto tránh vào nhà - vừa tiền.+ Vị...
      Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Duy Hải - Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 80 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng lại xuất ngoại giao miếng đất dự án khôngsy Hà Nam giá rẻ hơn thị trường:- DT: 80 mét vuông. MT 5m.- Đường vào 16m. Vỉa hè mỗi...
      Dự án Kosy Hà Nam, Đường Quốc Lộ 38, Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Sở hữu ngay đất nền 560 m2, mặt tiền 25m tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 560 m2 47,33 triệu/m2
      nền đất căn biệt thự siêu hiếm tại Sapa - ngay gần chợ và bến xe Sapa - View sang Thiền viện - giá siêu mềm cho các nhà đầu tư.- nền đất BT 560m2...
      Đường N1, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu đất nền Khu dân cư Phú An Cần Thơ, 100 m2, mặt tiền 5m tại Cái Răng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 100 m2 27,5 triệu/m2
      DT: 5x20 = 100m2.Hướng: Đông - Nam.pháp lí: bìa đỏ - thổ cư 100 phần trăm.Lộ giới thông thoáng: 15,5m.cư dân đông đúc, cơ sở giao thông hoàn...
      Dự án KDC Phú An, Đường B11, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường D10 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất khu K Mỹ Phước 3,Bến Cát, Bình Dương. thích hợp KDDT 150m2 (5x30m) thổ cư 100 phần trăm, đất sổ hồng mua công chứng sang tên...
      Đường D10, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 187 m2, mặt tiền 7m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 187 m2 6,42 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 1 LÔ MT SẴN 106m2 THỔ CƯ giá cực rẻ khu vực..chỉ 6,5tr/m2Vị trí cực cực đẹp : thôn 16, Lộc Thành ,Bảo Lâm...View sông Đại Nga,gần các...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Tôi cần sang gấp miếng đất ngay MT Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò VấpNgay trường đại học MởXây dựng tự do Bán kính 500m gần tất cả các cụm tiện ích như:...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 65 m2 tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 65 m2 19,24 triệu/m2
      Gia đình cần vốn KD bán nhanh miếng đất, chợ Yên, Tiền Phong Mê Linh, Hn.Dt: 65m2, 1.25 tỉ (có tl).Vị trí đất đẹp mua ở đầu tư đều cho sinh lời. oto nhỏ...
      Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 160 m2 96,88 triệu/m2
      Cần bán lỗ lô căn biệt thự dự án Nam Long bờ sông, MT đường lớn. Khu sang trọng, an ninh, đáng sống.DT: 8x20m.Giá: 15,5 tỉ, trước mua 19 tỉ (Lỗ 3,5...
      Dự án Nam Long Trần Trọng Cung, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 200 m2 135 triệu/m2
      Vị trí: Đ. Số khu căn biệt thự cao cấp. Cách MT đường Hoàng Trọng Mậu 40m MT chính 12m.Hướng nhà thuộc hướng Đông.Đối diện trường học quốc tế Việt -...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 7, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 40 m2 57,5 triệu/m2
      bán ngay nền đất TĐC VCN Phước Long 2.- Đất tái định cư VCN Phước Long 2, DT 40 mét vuông ngang 4m, đường rộng 10m, xây dựng tự do.- Tây Bắc.- sổ ...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 198 m2, mặt tiền 8m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 198 m2 5,31 triệu/m2
      - Lô góc hai MT đường chính Trương Thị Kiện xã Thái Mỹ Huyện Củ Chi.- Tổng dt sử dụng 198m (5.71 x 30m).- Giá hạ chỉ còn có 1ty050tr chỉ bán trong tháng,...
      Đường Trương Thị Kiện, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 332 m2, mặt tiền 20m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,31 tỷ

      6.31 tỷ 332 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ, khu đất trung tâm thị trấn, gần công viên bờ kè view sông, xung quanh đầy đủ tiện ích.
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!