Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí: MT Vĩnh Phú 41, TP Thuận An. Lộ giới di chuyển 40m với 4 làn xe lưu thông.- Có sổ hồng, hỗ trợ công chứng ngay trong ngày.- DT: Đa dạng từ...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Vĩnh Phú 41, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      - Dt: 186,3m2 qh còn lại: 149,5m2 (5*36m) full thổ cư 100 phần trăm.- MT Nguyễn Huệ qh rộng 36m, trục chính nối thị trấn và khu lấn biển Sungroup hơn...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 1900 m2 tại Xã Đắk Nia - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 1900 m2 2 triệu/m2
      Bán đất Nam Rạ DT 1900 mét vuông, có 20m MT đường nhựa, view hồ, quy hoạch đất ở, đầu tư mọi hình thức chỉ nhỉnh 2 tr/ mét vuông.Vị trí Đăk Nia...
      Xã Đắk Nia, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Chuyển nhượng đất nền 185 m2, mặt tiền 18m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 780 triệu

      780 triệu 185 m2 4,22 triệu/m2
      Cần tiền bán nền đất cách chợ Minh Thành 200m.sát bên Ql14 và khu công nghiệp Becamex Chơn Thành Bình Phước Dân đông, nhà trọ xây kín185 mét vuông...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 72 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 990 triệu

      990 triệu 72 m2 13,75 triệu/m2
      Bán 72m trục chính Tân Xã, sát vách khu công nghệ cao Hòa Lạc, nằm trong KDC hiện hữu, xung quanh là nhà trọ, ngay cửa ngõ khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc, 8ph ra...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất mặt tiền 4m tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      📍giá: 1Tỷ850. Rẻ Nhất KhuBán đất ngộp rẻ nhất khu này, đường N1 khu dân cư Lê Phong An Phú 2, p.An Phú, Tp.Thuận AnDT: 72,1m2 thổ cư 100 phần trăm...
      Khu dân cư Lê Phong An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 92 m2 tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 92 m2 31,42 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, con đường đắt giá Trảng Bom - An Viễn.+ Tiện ích khu vực hoàn hảo: Chợ, TTTM, Cơ quan hành chính, trường học, BV, siêu thị.DT 4x23m (92m2)...
      Đường Trảng Bom, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 82 m2 tại Xã Thanh Đức - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 890 triệu

      890 triệu 82 m2 10,86 triệu/m2
      DT: 82,5m2giá: 890tr (Khách cần gấp bán lỗ)pháp lí: sổ hồng, full thổ cưĐường nhựa 12m, cách khu vực Hồ Bơi, trường cấp 1 Thanh Đức, sân tenis chỉ...
      Xã Thanh Đức, Huyện Long Hồ, Vĩnh Long

      Cần bán ngay lô đất nền 212 m2 tại Huyện Dăk Mil - Đắk Nông, giá 3 tỷ

      3 tỷ 212 m2 14,16 triệu/m2
      cách chợ đắk mil ~ 70m, có bìa đỏ đầy đủ, cần bán ngay
      Thị trấn Đắk Mil, Dăk Mil, Đắk Nông

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Huyện Định Quán - Đồng Nai, giá 350 triệu

      350 triệu 100 m2 3,5 triệu/m2
      - Đón đầu tuyến cao tốc Dầu Giây - Liên Khương.- Đón đầu sân bay quốc tế Long Thành.- Xung quanh cư dân ở đông đúc.- Gần chợ, trường học, BV, UBND Xã,...
      Đường 101 Nam Lộ, Thị trấn Định Quán, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 140 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 140 m2 5,72 triệu/m2
      MT đường quy hoạch mở rộng 16m.KDC hiện hữu, đang ở rất đông.DT: 5m * 28m, full thổ cư.sổ hồng riêng chính chủ, mua bán sang tên ngay.Giá: 800tr.Bớt lộc...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2 m2 tại Huyện Thanh Oai - Hà Nội, giá 14 tr

      14 triệu 2 m2 7 triệu/m2
      Mua nhà phố thương mại và đất công nghiệp để đón sóng đầu Tư Thanh Oai.Các bác cứ contact: 0989 388 ***.Em cam kết có nhiều lô đẹp và rẻ nhất thị...
      Cụm công nghiệp Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2 tại Phường Minh Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      5xx tr có ngay nền đất cách đường bộ sát biển 300m tại Minh Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng.DT: 50.4 mét vuông (4.5m x 11.2m).ngõ tương đối rộng 3 m,...
      Phường Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán đất nền 4898 m2 tại Đường 87A - Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 4 triệu

      4 triệu 4898 m2 0,01 triệu/m2
      - DT :4989 m² - Đường : đường bê tông cách tỉnh lộ 87 – 2km- đc : Thôn Mít Mái, Yên Bài , Ba Vì , TP Hà Nội- Vị trí :    + Nằm ...
      Đường 87A, Xã Yên Bài, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 2230 m2 tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 2230 m2
      - Cần bán 2230 mét vuông đất ở 200 mét vuông Cao Dương Lương Sơn.- Thế đất thoải nhẹ. Không khí trong lành, yên tĩnh, view núi dồi.- bìa đỏ...
      Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán lô đất nền tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 650 tr

      650 triệu 0 m2
      Cuối năm cần tiền trả nợ - Bán cặp nền 9x17m chỉ 1 tỉ 280 tr.- DT: 4,5x17m.- Giá: 1 tỉ 280 tr (mua 1 cặp). Mua lẻ 650 tr/nền.- pháp lí: sổ hồng riêng cầm...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp đất nền 178 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 2,21 tỷ

      2.21 tỷ 178 m2 12,4 triệu/m2
      Đây là dự án duy nhất tại thị trấn có DT gần 10ha, với 242 miếng đất và giá chỉ từ 12.4tr/ mét vuông.DT 178 mét vuông.liên hệ ngay 0987 182 ***
      Dự án DHome Yên Thủy, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền dự án tại Phường Hiệp An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      bán đất Hiệp An Thủ Dầu Một Bình DươngDT 1574,9m2đường nhựa 5m thônghotline : 0901 089 ***
      Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!