Thông tin mô tả
Bán đất gần đường Nguyễn An Ninh và đường Phan Bội Châu, p.Dĩ An, Tp.Dĩ An
Lô số 1 DT: 75
Lô số 2 DT: 75
Gần cụm
Gần chợ Dĩ An , tiện ích không thiếu gì
Hỗ trợ ngân hàng 60%
Giá: 2,68
Giá: 2,68 Tỷ
Diện tích: 75 m2
Giá/m2: 35,73 Triệu/m2
411898
Mua bán
Lô số 1 DT: 75
Lô số 2 DT: 75
Gần cụm
Gần chợ Dĩ An , tiện ích không thiếu gì
Hỗ trợ ngân hàng 60%
Giá: 2,68
Hoàng Chung
Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
2,35 tỷ
60 m2
Đường Tỉnh lộ 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương
1,45 tỷ
55 m2
Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương
11 tỷ
81 m2
Huyện Dĩ An, Bình Dương
10,5 tỷ
225 m2