Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 260 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 260 m2
      Tôi có mua miếng đất căn biệt thự góc chính BT5 khu B1.4 Thanh Hà cienco5 Hà Đông. Do không còn nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán nhanh giá bằng lúc tôi...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Dự án DMC trung tâm thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh.Em cần bán lô thông 2 đầu, thoáng mát,Làn 2 đường Âu Cơ.DT; 100 mét vuông.bìa đỏ chính chủ,...
      Dự án Khu đô thị DMC Thuận Thành, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán gấp nền đất VSIP I Bình Dương, 300 m2 tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 23 tỷ

      23 tỷ 300 m2 76,67 triệu/m2
      bán ngay Lô góc tại Vsip 1. Trục chính đường D33.DT 300m2. 3 sổ tách rời nhau. Đang cho thuê thu nhập 75tr/tháng. Trục đường chính D33, ngay ngã 4 hai MT...
      Dự án VSIP 1, Đường D33, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 220 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 220 m2 5,46 triệu/m2
      - Có vị trí chiến lược, tọa lạc tại KĐT Lộc An - Bình Sơn, ngay trục chính MT ĐT 769. Từ Khu Đất thuận tiện và dễ dàng để kết nối các khu vực lân cận.- Vị...
      Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 68 m2 tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 570 triệu

      570 triệu 68 m2 8,39 triệu/m2
      4x17m2 Đất Vị Trí Gần ngã 3 Thái Học 150m P.Trảng Dài Giá 570 tr pháp lí : Số Đỏ Chung. Mua Bán Văn Phòng Luật Sư Công Chứng Giấy Tờ Từ Chú Số Gốc Kí...
      Đường Vũ Minh Tuấn, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Xã Tân Phước - Đồng Phú - Bình Phước, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Bán đất ngay đường DT753 giáp TP Đồng Xoài- Vị trí nằm ngay chợ, ủy ban nhân dân xã Tân Phước, trường cấp 1,2,3, bưu điện, nhà văn hóa- DT 100 mét...
      Đường Tỉnh Lộ 753, Xã Tân Phước, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán nền đất 120 m2 tại Phố Phong Châu - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ gửi kẹt tiền bán ngay miếng đất MT Đường Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa.DT 120 mét vuông.Gần Làng ẩm thực ven sông,...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 95 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Do cần tiền gấp nên chính chủ cần bán ngay nền đất nền không ép xây đối diện công viên trong khu đô thị đối diện tỉnh ủy, nằm tại MT đại lộ Võ Nguyên...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 350 triệu

      350 triệu 100 m2 3,5 triệu/m2
      * Chính sách CK cao cho NĐT - giá 350 tr/100 mét vuông thổ cư.- Giao thông huyết mạch về KĐT lớn như: Sài Gòn, TP Biên Hoà, cảng hàng không Quốc Tế...
      Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: MTĐ Lê Thị Riêng, Thới An, Q12 (cách QL 1A tầm 500m).DT: 80m2 - 120m2.pháp lý: Đã có sổ riêng từng nền, sang tên công chứng luôn trong ngày.Xây...
      Dự án Hà Đô Thới An, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 1092 m2 tại Xã Hòa Thạnh - Châu Thành - Tây Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1092 m2
      Vị trí đất thuộc xã Hòa Thạnh, huyện Châu Thành, tỉnh Tây Ninh.Đường đá mi 5m, cách đường nhựa 500m.Đã có cư dân, giao thông thuận tiện kết nối tiện ích...
      Xã Hòa Thạnh, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán nền đất tại Xã Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 560 triệu

      560 triệu 0 m2
      Xả gấp lô đất đẹp sổ sẵn đường Bầu Gốc,xã Tân Kiên,huyện Bình Chánh,Tp.Hồ Chí MinhKhu vực đông cư dân, thích hợp mua để ở,KD buôn bán lâu dàiĐường bê tông...
      Đường Bầu Gốc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 136 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 136 m2
      - DT 136 mét vuông trục chính dự án Hoà Lạc Lotus.- Cần tiền bán ngay giá rẻ 2xtr/ mét vuông (x mini).- Thổ cư 124 mét vuông MT rộng 5m...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 30 triệu

      30 triệu 100 m2 0,3 triệu/m2
      Nếu bạn đang có ~ 3 tỉ và đang phân vân:Thì nền đất này là lựa chọn đáng cân nhắc: DT: 103 108 mét vuông MT: 5 5.5m Đường thông oto đi lại dễ dàngVị...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 118 m2 tại Phường Thái Bình - Hòa Bình - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 118 m2
      Lô 1. Cần bán 118,5 mét vuông nền thổ cư 2 MT giá siêu rẻ tại TP Hòa Bình, Hòa Bình.- DT 118,5 mét vuông toàn bộ là đất ở đô thị( SHR công ...
      Phường Thái Bình, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán lô đất nền 1000 m2 tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 439 triệu

      439 triệu 1000 m2 0,44 triệu/m2
      Khai xuân chào bán 3 Lô khu bàn cờ Khánh Hiệp.Dt mỗi lô hơn 1000m ngang 26m qh full thổ cư.Đường bê tông 6m. Ngay KDC đông đúc.Đất đẹp bằng phẳng. Cách...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 149 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 149 m2 11,75 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bấp nền đất MT QL 1A, Trung Tâm Thị Trấn Trảng Bom- Gần Uỷ Ban Nhân Dân Huyện, kế Bên hệ thống Trường Học cấp 1,2,3, Bách Hoá Xanh, Thế Giới...
      Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      bán gấp trong tết.Cần bán nền gần ngôi nhà màu tím.Nền rạch Kinh Chuối nhánh Nguyễn Văn Quy.DT: 6,7m(hậu 7,5)x 22m.Đất CLN chờ đợt lên thổ.Đã kiểm tra quy...
      Đường Nguyễn Văn Quy, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!