Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Đất nền SHR, sang tên công chứng ngay trong ngày.S: Đa dạng 80 - 200 mét vuông.Giá: Giao động từ 800tr - 1tỷ1.Hỗ trợ vay NH 80 phần trăm giá...
      Dự án Long Cang New, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp đất nền 150 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 150 m2 73,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất KDC Khang Điền, Phước Long B, Q. 9 (TP Thủ Đức), Hồ Chí Minh- DT 6 x 25m (150 mét vuông)- Vị trí: MT đường Huy Cận 30m,...
      Dự án KDC Khang Điền - Intresco, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 95 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      - Vị trí: Đường Tỉnh Lộ 10 - Thị Trấn Đức Hòa - Long an.Cách TPSài Gòn chỉ một con kênh, nằm trên MT đường 15m.Gần ủy ban nhân dân xã, trường cấp 1....
      Đường Tỉnh Lộ 10, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền 50 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 50 m2 51 triệu/m2
      Centana - MT EasmarkCity - The Hybrid - khu dân cư đáng sống bậc nhất tp. Thủ Đức- Cập nhật giỏ hàng Centana giá mềm nhất:+ Đất 50m2 (4m X 12,5m) giá...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 130 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      - DT 130m2 xây dựng, bìa đỏ pháp lí rõ ràng nằm trên trục đường chính Linh Sơn, Bình Yên, Thạch Thất. Cách công nghệ cao 1 kilomet, cách ĐHQG...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Phường 10 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 490 tr

      490 triệu 120 m2 4,09 triệu/m2
      Kẹt tiền KD cần bán ngay mảnh đất MTĐ Võ Văn Kiệt gần THPT TP Sóc Trăng.DT: 120 mét vuông (6x20m).Vị trí đắc địa ngay trung tâm, đường oto 10m rộng...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 10, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Sở hữu đất nền 14 m2 tại Xã Tân An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 14 m2 700 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP - giá mềm - bán ngay nền đất Vị Trí Đắc Địa Tại Xã Tân An, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai.MUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI nền đất ĐẸP CÓ 1 KHÔNG 2...
      Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 0 m2
      Ra gấp mảnh đất chính chủ, vị trí đắc địa Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai.Thuộc dự án Sông Trầu Residence, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai.Dt: 168,5m2...
      Dự án Sông Trầu Residence, Đường Vành Đai 4, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 95 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Do cần tiền gấp nên chính chủ cần bán ngay nền đất nền không ép xây đối diện công viên trong khu đô thị đối diện tỉnh ủy, nằm tại MT đại lộ Võ Nguyên...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng đất nền 310 m2 tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 310 m2 100 triệu/m2
      Đất mặt biển Võ Nguyên Giáp MT đối diện Furama Resort.- DT đất 310m2, ngang 10m.- bìa đỏ full thổ cư, sở hữu lâu dài.- Phù hợp xây hotel, căn hộ chung ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền 2235 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,68 tỷ

      2.69 tỷ 2235 m2 1,2 triệu/m2
      anh/chị chủ cần bán nền đất hơn 2000m2, sát khu công nghiệp.Minh Hưng và khu công nghiệp Sikico Nhật Bản giá chỉ hơn 1tr/m2.cư dân hiện hữu. Sổ sẵn...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      bán ngay mảnh đất Khu E Kim Long, Q Liên Chiểu, Đà Nẵng- sổ hồng riêng , đối diện uỷ ban Q.. Thông Nguyễn Sinh Sắc.- Nhiều tiện ích sống, trung tâm- Giá...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 122 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Đức Hòa - Long An, giá 850 triệu

      850 triệu 122 m2 6,97 triệu/m2
      Vị trí: Đất nằm ở vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, chỉ cách trung tâm đại học 1 kilomet.Gần các tiện ích như trường học, BV, chợ, siêu thị, công...
      Đường Tỉnh lộ 825, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 351 m2 tại Xã Long Định - Cần Đước - Long An, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 351 m2 12,68 triệu/m2
      🔥🔥🔥 351m2 đất MT TL 830 Long Định, Cần Đước💢 MT rộng 5.4m, nở hậu👉Hàng hiếm dành cho a/c đầu tư, xây kho, trọ, làm nhà vườn...👉Đối diện khu công ...
      Đường 830, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 80 m2 47 triệu/m2
      Quốc Oai vẫn là nền đất hứa với nhiều dự án đã và đang hình thành, đặc biệt là BV Phụ Sản và Nhi trung ương đang đc xây dựng với tiến độ thần tốc, với vị...
      Thị trấn Quốc Oai, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nền đất 80 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Toạ lạc mặt nền Huỳnh Tấn phát-Phú Xuân- Nhà Bè - tp TP.HCMDứ án Green Riverside kết nói Q1 và khu nam Hồ Chí Minh như Phú Mỹ Hưng, Trung tâm hành chính...
      Dự án Green Riverside, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - B1.1 lk14 ô 17.+ DT 90 mét vuông.+ Ngay cạnh đường 25m.+ Gần sát căn hộ chung cư.- Vị trí gần sát 3 tòa căn hộ chung cư đang hoạt động, gần...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: Đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh (Cách cầu Bình Lợi, đường Phạm Văn Đồng 500m).- DT: 100 mét vuông.- Tiện ích xung quanh nhiều như...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!