Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 220 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 220 m2 5,46 triệu/m2
      - Có vị trí chiến lược, tọa lạc tại KĐT Lộc An - Bình Sơn, ngay trục chính MT ĐT 769. Từ Khu Đất thuận tiện và dễ dàng để kết nối các khu vực lân cận.- Vị...
      Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 1092 m2 tại Xã Hòa Thạnh - Châu Thành - Tây Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1092 m2
      Vị trí đất thuộc xã Hòa Thạnh, huyện Châu Thành, tỉnh Tây Ninh.Đường đá mi 5m, cách đường nhựa 500m.Đã có cư dân, giao thông thuận tiện kết nối tiện ích...
      Xã Hòa Thạnh, Châu Thành, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 95 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Do cần tiền gấp nên chính chủ cần bán ngay nền đất nền không ép xây đối diện công viên trong khu đô thị đối diện tỉnh ủy, nằm tại MT đại lộ Võ Nguyên...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Đất nền SHR, sang tên công chứng ngay trong ngày.S: Đa dạng 80 - 200 mét vuông.Giá: Giao động từ 800tr - 1tỷ1.Hỗ trợ vay NH 80 phần trăm giá...
      Dự án Long Cang New, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền 50 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 50 m2 51 triệu/m2
      Centana - MT EasmarkCity - The Hybrid - khu dân cư đáng sống bậc nhất tp. Thủ Đức- Cập nhật giỏ hàng Centana giá mềm nhất:+ Đất 50m2 (4m X 12,5m) giá...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 150 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 150 m2 73,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất KDC Khang Điền, Phước Long B, Q. 9 (TP Thủ Đức), Hồ Chí Minh- DT 6 x 25m (150 mét vuông)- Vị trí: MT đường Huy Cận 30m,...
      Dự án KDC Khang Điền - Intresco, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 136 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 136 m2
      - DT 136 mét vuông trục chính dự án Hoà Lạc Lotus.- Cần tiền bán ngay giá rẻ 2xtr/ mét vuông (x mini).- Thổ cư 124 mét vuông MT rộng 5m...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Phường 10 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 490 tr

      490 triệu 120 m2 4,09 triệu/m2
      Kẹt tiền KD cần bán ngay mảnh đất MTĐ Võ Văn Kiệt gần THPT TP Sóc Trăng.DT: 120 mét vuông (6x20m).Vị trí đắc địa ngay trung tâm, đường oto 10m rộng...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 10, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán gấp đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 850 triệu

      850 triệu 150 m2 5,67 triệu/m2
      KHÓ TIN NHƯNG CÓ THẬT 100 phần trăm Chỉ với 850tr bạn sẽ sở hữu ngay BDS VIEW VỊNH BIỂN tại VỊNH AN HOÀ* 13/05 Đặt giữ chỗ chọn vị trí đẹp chỉ với ...
      Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay nền đất 130 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      - DT 130m2 xây dựng, bìa đỏ pháp lí rõ ràng nằm trên trục đường chính Linh Sơn, Bình Yên, Thạch Thất. Cách công nghệ cao 1 kilomet, cách ĐHQG...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 2500 m2 tại Xã Phú Vinh - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 999 tr

      999 triệu 2500 m2 0,4 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất nghỉ dưỡng tại xã Phú Vinh - Tân Lạc - HB.- DT 2500 mét vuông - 300 mét vuông TC MT bám đường bê tông liên xã, xe khách...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Phú Vinh, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 80 m2 47 triệu/m2
      Quốc Oai vẫn là nền đất hứa với nhiều dự án đã và đang hình thành, đặc biệt là BV Phụ Sản và Nhi trung ương đang đc xây dựng với tiến độ thần tốc, với vị...
      Thị trấn Quốc Oai, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 14 m2 tại Xã Tân An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 14 m2 700 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP - giá mềm - bán ngay nền đất Vị Trí Đắc Địa Tại Xã Tân An, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai.MUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI nền đất ĐẸP CÓ 1 KHÔNG 2...
      Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán đất nền 150 m2 tại Đường 785 - Thạnh Tân - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 500 triệu

      500 triệu 150 m2 3,34 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất thổ cư 150m2 dưới chân núi Bà Đen - TP Tây Ninh.- Đường nhựa 5m, ô tô tới đất. Xung quanh cư dân kín, tiện ích đầy đủ.- Giá chỉ...
      Đường 785, Xã Thạnh Tân, Tây Ninh, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Em Hinh GĐDA có 10 suất ngoại giao Đất nền, nhà phố thương mại và căn hộ đc lựa chọn theo ý thuộc dự án Sun Cosmo Đà Nẵng đc hưởng full chính sách CDT...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nền đất 80 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Toạ lạc mặt nền Huỳnh Tấn phát-Phú Xuân- Nhà Bè - tp TP.HCMDứ án Green Riverside kết nói Q1 và khu nam Hồ Chí Minh như Phú Mỹ Hưng, Trung tâm hành chính...
      Dự án Green Riverside, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 7000 m2 tại Xã Bình Tân - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 630 triệu

      630 triệu 7000 m2 0,09 triệu/m2
      bán ngay lô 7000m2 bìa đỏ, giá chỉ 90k/m2.Dt: 7000m2 (ngang mt đường dài 156m).Tổng giá: 630 tr/ hết sổ.MT đường trên sổ 156m.Lô sau này tách thửa bao...
      Xã Bình Tân, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 122 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Đức Hòa - Long An, giá 850 triệu

      850 triệu 122 m2 6,97 triệu/m2
      Vị trí: Đất nằm ở vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, chỉ cách trung tâm đại học 1 kilomet.Gần các tiện ích như trường học, BV, chợ, siêu thị, công...
      Đường Tỉnh lộ 825, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!