Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,83 tỷ

      1.84 tỷ 168 m2 10,9 triệu/m2
      Đất nền Đinh Văn, Lâm Hà - Đất ở đô thị MT QL 27.Vị trí cách trung tâm hành chính Thị Trấn Đinh Văn chỉ 1 kilomet.Bán kính 1 kilomet đầy đủ tiện...
      Đường Quốc lộ 27, Thị trấn Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 8m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 30,6 tỷ

      30.6 tỷ 200 m2 153 triệu/m2
      Bán đất DV Dương Nội, Hà Đông, mặt đường Lê Trọng Tấn.DT 200m2, măt tiền 8m.Vị trí KD mọi lĩnh vực, nhà hàng ăn uống, văn phòng vv. Quỹ đất dọc 2 bên đường...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Đại hạ giá giảm 1 tỉ - Đất khu dân cư Kiến Á, Phước Long B, Q. 9.Vị trí đẹp, con đường này cư dân đã về ở đông.- DT 5m x 25m. 125 mét vuông.- Đường...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 517 m2, mặt tiền 11m tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 517 m2 3,29 triệu/m2
      Ngộp! Xả lỗ vốn!Cần bán đất hẻm 02 Tản Đà - P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc.- DT: 11x47m - QH thổ cư.- Có sẵn điện và giếng khoan, cây ăn trái.- View bao đẹp ngắm...
      Hẻm 02, Đường Tản Đà, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 13m tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 650 tr

      650 triệu 70 m2 9,29 triệu/m2
      Chính thức nhận giữ chỗ siêu dự án đô thị công nghiệp Bến Cát Bình Dương - Apollo.Toạ lạc vị trí đắc địa nằm trọn giữa các KCN Vsip2, Mỹ Phước 3, Đồng An.DT...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 77 m2 33,77 triệu/m2
      Gia đình có việc cần nên muốn bán lại mảnh đất nền 77 mét vuông nằm tại mặt đường đôi dự án phố chợ, thuộc liên kế, MT 5m sâu 15,5m, hướng Nam,...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 60 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay miếng đất đẹp 60 mét vuông tại Khê Nữ - Nguyên Khê - Đông Anh - thành phố Hà Nội.- DT: 60 mét vuông.- MT: 4m...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 115 m2 39,14 triệu/m2
      * GIẢM Mạnh giá ...* ĐẤT MT ĐƯỜNG thuận tiện, XÂY DỰNG KD BUÔN BÁN...- MT đường XUÂN THỚI THƯỢNG 72-2 , Xã Xuân Thới Thượng, huyện Hóc Môn.- Cách ngã 5 Chợ...
      Đường Xuân Thới Thượng 7-2, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 110 m2 26,37 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp rẻ sát ngay Cầu Trung Lương gay ngã tư đầu tiên rẻ phảiHướng: hướng Đông NamDT: 110m2Vị trí thuận tiện về TP chỉ 1 đường thẳng Cách sân...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 90 m2 52 triệu/m2
      Chủ cần vốn đầu tư nên bán mảnh đất vị trí đẹp tại Mipeco Nha Trang cách biển ~ 300m, nằm MT chính đường Tô Hiệu, P. Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 100 m2 188 triệu/m2
      Bán nền ngôi nhà phố rẻ nhất khu dân cư Him Lam P. Tân Hưng, Q. 7.- DT đất; 5m x 20m = Tổng DT: 100 mét vuông.- Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt,...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 236 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông tại Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 99,12 tỷ

      99.12 tỷ 236 m2 420 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Lạc Long Quân - cạnh Lotte - 236 mét vuông, MT 16m - view toàn bộ Hồ Tây - vỉa hè 10m - KD khủng.MT rộng sổ vuông đét nằm trong khu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 845 m2, mặt tiền 25m tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 845 m2 6,63 triệu/m2
      Cắt lỗ gấp mảnh đất MT đường Bến Đình.DT 845m2 25x32 nở hậu.Đường nhựa 12m quy hoạch mở rộng 20m, xe tải quay đầu thoải mái.Gần ngay Tỉnh Lộ 7 cư dân phủ...
      Đường Bến Đình, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 120 m2 11,25 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 120m nền thổ cư Đường Lương Văn Nho, view biển cực đẹp, sổ riêng, giá 1,35 tỉ.cư dân hiện hữu, an ninh.Gần trung tâm hành chính Cần...
      Đường Lương Văn Nho, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị An Bình Tân, 80 m2 tại Thành phố Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô rẻ nhất An Bình Tân ( 2,8 tỉ - có sổ ) . 80m2 ngang 4m khu đô thị An Bình Tân Giá 2,8 tỉ ( bao thuế phí )Phone : 0935 861 ***
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 180 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Xã Lộc Phú - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ đang cần bán miếng đất tại Bảo Lộc, Lâm Đồng - Cam kết thông tin chính xác, hình thật 100 phần trăm. Báo đúng giá.- DT từ: 130m - 500m....
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền dự án 85 m2 tại Đường Bùi Thanh Khiết - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      - Vị trí đất nằm ngay trên MT đường Bùi Thanh Khiết, Tân Túc, Bình Chánh. Cách trạm y tế chỉ 600m, khu vực cư dân đông đúc, dân chí cao. an ninh đảm ...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn NH bán ngay đất khu đô thị Vườn Sen, Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh. giá mềm nhất thị trường.- pháp lí: Đã có SHR từng lô - sở hữu lâu...
      Dự án Lotus Garden Từ Sơn, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!