Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 16 m2, mặt tiền 5m tại Xã Krông Á - M'Đrăk - Đắk Lắk, giá 13,92 tỷ

      13.92 tỷ 16 m2 870 triệu/m2
      Chính chủ, sổ nằm BIDVĐất vị trí cao ráo, thoáng mát quanh năm 2 MT bê tông sạch sẽ, quy hoạch đường 16m. ( tổng chiều dài 2 MT 232m ngang = 60tr/m...
      Xã Krông Á, M'Đrăk, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán 120m2 đất giãn dân bìa làng Thôn Lực Canh, Xã Xuân Canh, Huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.MT 8m hậu 8m dài 15m vô cùng đẹp.Đường trước đất 5m sau mở...
      Đường Xuân Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 90 m2 25,56 triệu/m2
      Cần ra gấp 5 lô đẹp khu Nguyễn Bình, giá cả thỏa thuận nhận ngay lô 90m2 đầu tư.Gom hàng và nhận kí gửi của khách ngộp tài chính để bán lại, khu vực phát...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      - bìa đỏ vuông đẹp , ngõ thông rộng 2mMT 4,5m vuông đất- Gần chợ gần trường chỉ 2p Giá dẻ cần bán ngay 0982 494 ***
      Xã Vĩnh Quỳnh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 160 m2 9,94 triệu/m2
      KĐT biển Vịnh An Hoà City sở hữu 3.5 kilomet mặt biển và phố đi bộ rộng 20m.- Nằm trên tuyết đường biển Võ Chí Công.- Hạ tầng hoạn thiện, đã có dân cư...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 76 m2, hướng Tây - Bắc tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 76 m2 49,35 triệu/m2
      Tình hình giá đất KDC Samsung Village, Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, Tp Thủ Đức.- Dt 53,8m2. Đường 10m Giá 3,1 tỉ.- Dt 62,8m2. Đường 10m Giá 3,4 tỉ.- Dt...
      Samsung Village, Hẻm 1/, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án mặt tiền 5m tại Đường Điện Dương - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      sp có mức cắt lỗ tốt nhất thị trường giảm tới hơn 30 phần trăm với mức giá hiện tại chỉ 2.8 tỉ và phù hợp định hướng phát triển khu vực Nam Đà Nẵng.Vị...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 1580 m2, mặt tiền 48m tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 220 tỷ

      220 tỷ 1580 m2 139,25 triệu/m2
      Bán đất MT Trần Bình Trọng P. 5 Đà Lạt DT lớn.DT đất: 1580m2 (48m*33m) Đất ở đô thị.pháp lí: sổ hồng.Lộ giới: Đường nhựa chính 16m.Đất vuông vức có MT...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Bán 70m2 đất, MT 4m, đường 4m ngõ 292 Hà Huy Tập - Yên Viên - Gia Lâm giá đầu tư.- DT 70m2.- Mt 4m vuông vức.- Tây Nam.- Đường rộng 4m, cách mặt phố Hà...
      292, Đường Hà Huy Tập, Thị trấn Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 151 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 151 m2 10,27 triệu/m2
      CCG bán mảnh đất giáp với Cát Tường Phú Sinh.Thuộc Ấp Đức Hạnh 1, xã Đức Lập Hạ, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An.DT: 5x32 (151m2), MT đường bê tông oto chạy...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Gia Hòa, 133 m2 tại Quận 9, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 133 m2 78,95 triệu/m2
      bán ngay trong tháng xữ lý việc. Bán mảnh đất đường chữ - khu dân cư Gia Hòa. Phước Long B. Q9.1. DT đất: 7m x 19m.2. Hiện trạng: Đất trống. Xây dựng...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Topia Garden, 160 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,84 tỷ

      7.84 tỷ 160 m2 49 triệu/m2
      Topia khang điền Bưng Ông Thoàn Q98x20 giá lanh quanh 49tr  mét vuông hotline : 0973 073 *** xem thực tế
      Dự án Topia Garden, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Đông tại Xã Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Đất MT đường nhựa thông, MT Vành Đai 4.sổ hồng riêng có sẵn, pháp lý thủ tục trong ngày.Thổ cư chính chủ.Cách QL1A chỉ 80m. Sát bên KCN Bàu Xéo Trảng...
      Đường Vành Đai 4, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 198 m2, mặt tiền 12m tại Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 198 m2 84,85 triệu/m2
      Bán đất Cầu Giấy - Phân lô - CCMN - lô góc. 198 mét vuông. Hơn 10 tỉ.Chính chủ bán đất Cầu Giấy, lô góc, ngõ thông, gần công viên, BV, trường học....
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      Cần bán gấp mảnh đất ngay cạnh chợ chiều Tân Phú Trung, vị trí đẹp, thuận lợi mọi nhu cầu.Vị trí: Đường Tỉnh Lộ 2, Tân Phú Trung, huyện Củ Chi.DT: 5x28m...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 6m tại Xã Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 880 triệu

      880 triệu 200 m2 4,41 triệu/m2
      4,3 tr/ mét vuông đất full thổ cư, đường nhựa 2 oto chạy, Định Quán, Đồng Nai.- Nằm ngay vị trí MT đường nhựa, ra đường Nam Lộ 101 chỉ 50 mét, đường...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 156 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 156 m2 67,31 triệu/m2
      Một số sp siêu nét KDC Khang Điền, Phước Long B, TP. Thủ Đức.- Đất:+ DT: 156m²(6x26)m Đường 12m/10.5 tỉ.+ DT: 200m²(8x25)m Đường 12m/13 tỉ.(Có sổ hồng).+...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất TMS Grand City Phúc Yên, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Yên, giá 1,5 tỷ

      1.51 tỷ 70 m2 21,5 triệu/m2
      A bạn đồng nghiệp gửi bán trong tuần 2 nền đất nền 70 mét vuông, KĐT TMS Phúc Yên.Vị trí: GD1.Hướng Tây - Bắc, thoáng 2 mặt, đường vỉa hè rộng.bìa ...
      Dự án TMS Grand City Phúc Yên, Phường Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!