Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,62 triệu/m2
      DT 5x16 = 80m2 , đất nằm trong khu đông dân ở Trần văn giàu , gần Cầu Xáng và BV Chợ Rẫy 2, dễ dàng di chuyển về Tên Lửa chỉ 15pĐường nhựa lớn 14m, hạ tầng...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Đức Hòa Residence, 140 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 140 m2 12,15 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay miếng đất LKV 140m2 dự án Hồ Chí Minh Ecolake, dự án nằm ngay MT đường tỉnh lộ 8 (vành đai 4), miếng đất thích hợp đầu tư buôn...
      Dự án Đức Hòa Residence, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      DT 100m2 MT 5m nhà phố thương mại shophouse KD khu A.Giá gọi ngay 0989 862 ***
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m tại Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Chủ đất cần bán nền đất CỰC ĐẸP trên trục chính An Thắng, P. Biên Giang, Q. Hà Đông, rất phù hợp để KD, BUÔN BÁN.- DT: 43.5 m²- MT: 3.85 m, nở hậu- Đường...
      Đường 6, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 6 m2, mặt tiền 60m tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 6 m2 341,67 triệu/m2
      Cần bán đất trồng cây tại xã Tân Lạc, cách đường nhựa 400m, gần KDC tiện cho việc đi lại, phù hợp với mục đích đầu tư hoặc làm vườn. Vị trí đất sát bên con...
      Xã Tân Lạc, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Bán đất nền Icon Central, Đường 5, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.+ Đất nền (Townhouse).- DT: 4 x 15m (60m2) nhận đất xây dựng theo thiết kế đồng bộ...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 577 m2, mặt tiền 23m tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 577 m2 6,92 triệu/m2
      nền đất vip DT rộng thích hợp làm nhà vườn căn biệt thự cách QL6 100m gần vườn đào không khí trong lành view thoáng mát trong lành thích hợp nghỉ dưỡng...
      Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Nông trường Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Bán lô đất nền 208 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 208 m2 264,43 triệu/m2
      * mảnh đất nằm MT trục chính compound cao cấp P. Thảo Điền, Q. 2 (ảnh minh họa).- DT: 10x20m, công nhận 208 mét vuông vuông vắn không lỗi phong...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô Thị Five Star Eco City, 125 m2 tại Huyện Cần Giuộc, giá 32 tr

      32 triệu 125 m2 0,26 triệu/m2
      Sở hữu đất nền giá siêu mềm nhất Cần Giuộc Long An chỉ từ 660 tr! FIVE STAR ECO CITY - chủ đầu tư NĂM SAO Vị trí: MT Đinh Đức Thiện, xã Phước Lý, Cần...
      Dự án Five Star Eco City, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền muốn sang gấp lại miếng đất , không trung gian cò láiĐất nằm trên đường Nguyễn Văn Khạ xã Phú Hoà Đông huyện Củ Chi , Cách Tỉnh Lộ 15 ~ 400m...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 221 m2, mặt tiền 25m tại Nha Trang, giá 16,58 tỷ

      16.58 tỷ 221 m2 75 triệu/m2
      Lô góc đường Số 7 KĐT Hà Quang 2. DT 221 mét vuông ôm hai MT rộng 25m. Giá 75 tr/ mét vuông.Thích hợp mua KD, Vp Công ty.hotline 0355 749 *** Tiến.
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 7, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán đất đường Bùi Công Trừng, hướng Đông Bắc, P. Hòa Xuân.- Vị trí miếng đất: B1.35 khu Hòa Xuân.- Hướng: hướng Tây Nam.- DT: 100m2.Giá: 3.5 tỉ.call ...
      Đường Bùi Công Trừng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 52 m2 tại Đường Bình Chiểu - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 52 m2 53,85 triệu/m2
      -Kẹt quá Tôi cần bán nhanh mảnh đất ngay Bình Chiểu,Thủ Đức-DT:4.6x12m-hẻm ô tô lớn chạy thoải mái-Tôi chấp nhận bán giá lỗ 500tr so với thị trường để...
      Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 94 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 94 m2 212,77 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Đinh Thị Thi.DT: 5.8x16.5m (94m2).Đường rộng 30m, gồm 6 làn xe.MT KD buôn bán mọi ngành nghề, cổng chính vào KĐT Vạn Phúc.- Xây...
      Đường Đinh Thị Thi, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 184 m2 tại Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 184 m2 86,96 triệu/m2
      Bán đất đường Tân Hương, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.- DT: 8x23m.- SHR.- Hiện trạng nhà vừa xây: Đất trống tiện xây mới.- Gần Aeon Mall Tân Phú, KDC yên tĩnh,...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tam Hải - Núi Thành - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 500 m2 4 triệu/m2
      Vị trí nền đất thuộc trung tâm xã đảo Tam Hải Là nơi KD, làm nhà vườn ,du lịch. Dịch vụ.. đầu tư sinh lờiXã Đảo Tam Hải là nơi có nhiều dự án phát triển...
      Xã Tam Hải, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      khu đô thị Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 - TP Thủ Đức tọa lạc tại vị trí đắc địa, ngay trung tâm hành chính tập trung TP Thủ Đức, MT đường Đồng Văn Cống và Trương...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Tăng Nhơn Phú B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      - Vị trí nằm ngay trên MT Trương Văn Hải, P. Tăng Nhơn Phú B, Q. 9.- Tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa cách Xa Lộ TP Hà Nội 7 ph. Gần trường Hoa Lư, trung...
      Đường Trương Văn Hải, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!