Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 202 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 202 m2 7,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp ngay KDC xã Diên Lạc để đi Mỹ định cư giá rẻ.* Vị trí: Nằm tại xã Diên Lạc, huyện Diên Khách cách con đường Tỉnh Lộ 2 chỉ...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 420 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Tân Thới - Phong Điền - Cần Thơ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 420 m2 5,24 triệu/m2
      Bán nền 420m2 (có 150m2 ONT) MT lộ nhựa 8m đoạn (chợ Cầu Nhiếm chợ Ba Mít) - phù hợp KD xe lưu thông đông đúc.Vị trí: Lộ DH4 (Chợ Cầu Nhiếm - Chợ Ba Mít) -...
      Xã Tân Thới, Phong Điền, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất nền 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 55 m2 68,19 triệu/m2
      siêu hiếm!Bán đất ô tô đỗ cửa Xuân Phương - Từ Liêm bìa đỏ 55m2 - 5mmt - vuông vức - ngõ thông KD - 50m ra đường 70, Trịnh Văn Bô.Giá 3,75 tỉ có thỏa ...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 150 m2 10,47 triệu/m2
      Tôi Có nền đất MT mua tính mở thêm quán coffee đã lâu nhưng không đủ vốn.Nay Cần Bán lại để lấy tiền.nền đất Mặt Đường 16m có vỉa hè cây xanh 4m , cư dân...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Mê Linh - Hà Nội, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 72 m2 27 triệu/m2
      Siêu phẩm tiềm năng.Tổ 10 - thị trấn Quang Minh - Mê Linh - TP Hà Nội.Một siêu phẩm chỉ có 1, giá ngọt như đường (giá f0).Tiện ích đầy đủ, có thể KD hoặc...
      Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 130,5 m2 tại Phường Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,36 tỷ

      14.36 tỷ 130,5 m2 110 triệu/m2
      gọi ngay: Công Ty bất động sản Đất Việt, lô N.25 dự án Sở Văn Hóa Thông Tin ( Đảm bảo Chuyên nghiệp về dự án Sở Văn Hóa)+ Bán 2 miếng đất đẹp giá mềm...
      Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 51 m2, mặt tiền 4m tại Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 51 m2 46,08 triệu/m2
      Chủ Bán rẻ mảnh đất Đường 6, Nguyễn Xiển, P.Long Bình, Q9.-Giá 2.350tỉ bớt chút-Diện tich 50.8m2 / ngang 4*12.7m.- Hẻm 108, 5ph qua vin Q9-Đường nhựa như...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 18m tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 150 m2 10,9 triệu/m2
      KDC Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận.DT: 150 mét vuông full thổVị trí đẹp, MT biển, gần chợ, trường học,TTHCKết nối giao thông thuận lợi, cách điểm...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán đất nền 195 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 195 m2 16,42 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT ngay QL 20 Lộc Nga, Tp Bảo Lộc.- DT: 6 x 33m (full thổ cư).- Đường QL to đẹp.- KDC đông đúc.- Đối diện nhà nghỉ trên đồi.- Vị trí ngay...
      Đường 20, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 700 triệu

      700 triệu 68 m2 10,3 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất 1 sẹc Tỉnh lộ 15, Tân Thạnh Đông, Củ Chi.DT 68 mét vuông, SHR.KDC đông, làng xóm văn minh dân trí cao, đi vài ph có đầy đủ...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 173 m2 tại Phố Lương Định Của - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 173 m2 147,4 triệu/m2
      Bán khuôn đất đẹp - Khu Compound Thời Báo Kinh Tế Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Đường Lương Định Của - P. Bình Khánh - Q. 2.- giá đầu tư: Chỉ 147...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền Khu công nghiệp Phú Nghĩa, 303 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Chương Mỹ, giá 10,91 tỷ

      10.91 tỷ 303 m2 36 triệu/m2
      bán ngay - DT thực tế sử dụng ~ 400 mét vuông, DT bán trên hai sổ là 303 mét vuông giá 36tr/1 mét vuông, một bìa đỏ và một bìa trắng,...
      Dự án Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 67 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 67 m2 21,65 triệu/m2
      Chỉ với giá tiền 1.45 tỉ quý anh/chị mình đã sở hữu ngay cho mình miếng đất 67 mét vuông MT 4.5m đường trước nhà rộng 4m thông thoáng oto đỗ cửa vị...
      Tổ 8, Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường 8 - Cà Mau - Cà Mau, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      đc bao trọn các hệ thống KĐT lớn nhất khu vực như là KĐT Mingruop, tập đoàn Novaland, Vingruop, TTTM, BV quốc tế, trường học quốc tế, khu vực dễ dang KD...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 8, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 50 m2 tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      Bán nhà c4 tại Kim Sơn, Gia Lâm.- Lô góc, DT 50 m, sẵn nhà c4 dọn đến ở ngay, bìa đỏ chính chủ.- Vài bước chân ra oto.- Vị trí cách trục chính và hồ điều...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 140 m2
      Cần bán gấp mảnh đất ngay cạnh chợ chiều Tân Phú Trung, vị trí đẹp, thuận lợi mọi nhu cầu.Vị trí: Đường Tỉnh Lộ 2, Tân Phú Trung, huyện Củ Chi.DT: 5x28m...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,32 tỷ

      5.33 tỷ 75 m2 71 triệu/m2
      Chính chủ bán đất đấu giá khu Trũng Trìa - Lai Xá, Kim Chung Di Trạch, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội. DT 75 mét vuông, MT 5 mét, chiều dài 15 mét. Đường...
      Khu Trũng Trìa, Lai Xá, Kim Chung Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 1187 m2 tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,66 tỷ

      8.67 tỷ 1187 m2 7,3 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bân miếng đất sát biển bình châu ngang 18mx60m có 100 mét vuông thổ cư giá ngộp từ 9.5tr/ mét vuông xuống giá 7.3tr/ mét ...
      Đường Ven Biển, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!