Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 15000 m2, mặt tiền 80m tại Mường Sang - Mộc Châu - Sơn La, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 15000 m2 0,3 triệu/m2
      Gia đình cần nhượng lại khu đất nghỉ dưỡng DT gần 1,5ha. pháp lí bìa là đất vườn cây lâu năm, khu đất địa thế cao thoáng, đất thoải, View đẹp. Vị trí cách...
      Đường 6, Xã Mường Sang, Mộc Châu, Sơn La

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang.-------------------------------- Lô cặp VIP tại trục chính khu đô thị Mỹ Gia.- mảnh đất tiếp giáp đường 18m&7m là mảnh đất...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị mới Phú Mỹ , 125 m2, mặt tiền 5m tại , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 125 m2 10 triệu/m2
      Bán đất tại dự án Phú Mỹ - cơ hội đầu tư tuyệt vời.- DT: 5x25m.- Hướng: Tây.- Đường rộng: 12m.- Vị trí: Nằm trong dự án Phú Mỹ, cách bến xe tỉnh và siêu thị...
      Dự án Phú Mỹ Quảng Ngãi, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Nghĩa Chánh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, hướng Tây tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Đất ngay TTHC, gần trường cấp 1,2,3, công viên.SHR, sang tên ngay hoặc NH hỗ trợ 60 phần trăm.cư dân đông đúc, đường 25m, full thổ cư.thỏa thuận.
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
      D
      Lê Nguyễn Thùy Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23B - Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 62 m2 30 triệu/m2
      Chủ gửi e bán miếng đất 62m2 thôn Đoài- Nam Hồng- Đông Anh.DT 62.7m x 4.5m vuông vức vị trí đẹp.Gần trường chợ các cấp 1,2,3.+ Ôtô đỗ cửa nhà, 10m ra...
      Đường 23B, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất đường 7m5 khu đô thị Hòa Quý, ngang 5m5 ngay Cầu Khuê Đông, NHS.- DT: 119,7m2 (5.53mx22) - Đông Nam.- Đường: 7m5. Vỉa hè: 3m.- Vị trí: Gần...
      Dự án Hòa Quý City, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 216 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 62 tỷ

      62 tỷ 216 m2 287,04 triệu/m2
      Bán cặp đất ngôi nhà phố khu Phú Mỹ Hưng - cách công viên Nam Viên (2 ha) chỉ 500m - Vị trí đường lớn lộ giới 25 mét.- DT đất: 216m (12x18m).- Xây dựng:...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 995 m2, mặt tiền 47m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 995 m2 7,04 triệu/m2
      Bán 995m2 MT Ngô Quang Thắm, công nhận đủ 995m2 cây lâu năm.DT thực tế 1600m2 - có thể nới ra 2000m2 để sử dụng.MT 47m - đường nhựa rộng 30m.Cách trường...
      Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 9343 m2 tại Thị trấn Long Phú - Long Phú - Sóc Trăng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 9343 m2 0,62 triệu/m2
      SỞ HỮU NGAY mảnh đất Đẹp Vị Trí Đắc Địa Tại Đường QL 91C, Xã Long Phú, Huyện Long Phú, Sóc Trăng- DT: 9343m2- giá: 5,7 tỉ ( thỏa thuận )L/H*906886149-...
      Xã Long Phú, Long Phú, Sóc Trăng

      Cần bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 500 m2 2,4 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán ngay miếng đất trong tuần 500 mét vuông giá 1tỷ2, tại Xã Trung Lập Hạ, Tỉnh Lộ 7, sổ hồng.Vị trí nằm tại mặt đường Tỉnh Lộ 7, xã...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 517 m2, mặt tiền 11m tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 517 m2 3,29 triệu/m2
      Ngộp! Xả lỗ vốn!Cần bán đất hẻm 02 Tản Đà - P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc.- DT: 11x47m - QH thổ cư.- Có sẵn điện và giếng khoan, cây ăn trái.- View bao đẹp ngắm...
      Hẻm 02, Đường Tản Đà, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đan Phượng - Hà Nội, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 52 m2 59 triệu/m2
      DT 52.1 mét vuông, MT 5.8m.Mặt trục chính Địch Trung đường rộng 10m, sắp nới rộng 12m + vỉa hè + trải nhựa.Săn cả năm cũng khó kiếm đc lô thứ 2 đẹp...
      Đường 32, Xã Phương Đình, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu công nghiệp Hải Sơn, 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 749 tr

      749 triệu 90 m2 8,33 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất (5mx18m) lộ giới: 13m Đông Nam. Thổ cư 100 phần trăm. Nằm cách ủy ban nhân dân xã Lê Minh Xuân chỉ 3 kilomet SHR, bao...
      Dự án KCN Hải Sơn, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 85 m2, mặt tiền 10m , giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Centana - MT EasmarkCity - The HyBrid - khu dân cư đáng sống bậc nhất tp. Thủ Đức- Cập nhật giỏ hàng giá mềm nhất dự án:+ Đất 115,5 mét vuông (7,5m...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 26 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 26 m2 230,77 triệu/m2
      Do gia đình đi nước ngoài tôi cần bán lô đất phố Thuỵ Khuê - Tam Đa đường trước nhà rộng 10m, MT 5,2m DT 26 mét vuông, bìa đỏ chính chủ, cách 100m...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      * Vị trí: Trục chính đường Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực. * Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, DT phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 430 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 40,42 tỷ

      40.42 tỷ 430 m2 94 triệu/m2
      Cần bán đất góc 02 MT QL 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức- Bao gồm 3 lô liên kế với nhau, sổ riêng từng lô.- DT tổng 3 lô là 430 mét vuông, thổ cư...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 195 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 195 m2 47,18 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay cặp đất MT đường Phú Lộc 22 (đường 7.5m) nằm ngay sau lưng nhà phố thương mại đường Nguyễn Sinh Sắc, ra Biển vài bước chânNgay Trung...
      Đường Phú Lộc 22, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!