Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 680 m2, mặt tiền 100m, hướng Bắc tại Ninh Bình - Ninh Bình, giá 54,4 tỷ

      54.4 tỷ 680 m2 80 triệu/m2
      Gia đình cần bán nền đất căn biệt thự tại Sân Quảng Trường - TP Ninh Bình.DT: 680 mét vuông.Hướng: 3 MT, Đường Lớn.Khực Vực Nam ngay Trung Tâm,...
      Đường Trịnh Tú, Phường Ninh Khánh, Ninh Bình, Ninh Bình

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Xã Yên Phú - Yên Định - Thanh Hóa, giá 890 triệu

      890 triệu 125 m2 7,12 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất 2 MT 10 mét và 12.5 mét ngay ngã ba Yên Phú (qua cầu trắng 100m, cách trường lái 150m, cạnh viện dưỡng lão ông Nhu).Rất phù hợp để...
      Xã Yên Phú, Huyện Yên Định, Thanh Hóa

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      * Tọa lạc ngay vị trí đắc địa trên MT đường Trường Lưu.* DT: Đa dạng, có lô MT đường 30m giá hợp lý.* MT đường: 15m - 30m, điện, nước âm, vỉa hè 2m - 6m....
      Dự án KDC Trường Lưu, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 144 m2 22,5 triệu/m2
      Đất FPT chính chủ, 144 mét vuông, giá chỉ có 22.5 tr/ mét vuông.- Chủ cần bán để bắt đáy chứng khoán, giá rẻ hơn thời kỳ đất năm 2018.- Gần...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 516 m2, mặt tiền 5m tại Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 516 m2 4,46 triệu/m2
      Bán đất rẻ 16X33m chỉ 2,3 tỉ, gần chợ Hóa An, P. Hóa An, TP Biên Hòa.DT: 515,9 mét vuông (16X33m).Cách Chợ Hóa An, đường QL 1k chỉ 600m.Gần đường...
      Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 156 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 156 m2 11,6 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất đường 10m5, lề 5m thuộc Vịnh An Hoà - Chu Lai - Núi Thành - Quảng Nam- DT: 6m x 26m = 156 mét vuông. - đường 10m5 lề 5m thông...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 114 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Phúc Thọ - Hà Nội, giá 2,51 tỷ

      2.51 tỷ 114 m2 22 triệu/m2
      Đất có DT 114 mét vuông, MT bằng mặt hậu 5 m.Tây Bắc, đường trước đất 3,5m. Cách trục chính liên thôn 30m.Vị trí trung tâm xã Long Xuyên, gần ngay ủy...
      Xã Long Xuyên, Phúc Thọ, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      mảnh đất tôi cần bán ở xã Tân Thông Hội, Củ Chi.Vào 1 sẹc đường Tỉnh Lộ 2, từ QL 22 vào 500m.Đường nhựa trước nhà 15m, thông thoáng dễ di chuyển.Gần chợ...
      Đường 22, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường 3 - Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Cần tiền trả bán căn nhà 2 tầng đẹp thôn đản mỗ huyện đông anh nội thật đẹp nhà mới không gian thoáng mát , Đông Nam , ngõ oto vào thoải mái , an ninh ...
      Đường 3, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 198 m2, mặt tiền 8m tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 198 m2 36,62 triệu/m2
      Ngộp bank hạ giá bán nhanh nền đất MT Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh.DT 8 x 27m (tổng 198m2) có 81m2 nền thổ cư.Vị trí...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 125 m2 17,61 triệu/m2
      Đất đã có sổ, khu dự án đẹp tại Củ Chi.Đường nhựa và cây xanh mát mẻ.DT 125 mét vuông.Giá 2.2 tỉ.gọi ngay 0903 387 ***
      Dự án Thịnh Vượng 2 Residence, Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 1800 m2, mặt tiền 25m tại Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 1800 m2 3,6 triệu/m2
      Chủ bán cắt lỗ miếng đất bám hồ Hòa Trúc Hoà Thạch Quốc Oai (tay chạm nước view đẹp).DT 1800m2 thổ cư 240m2 (đất ở).- View hồ bám hồ từ đất tay chạm nước.-...
      Đường 21, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      * Dự án Century City ở Vị trí đắc địa: Nằm 2 MT đường ĐT 769 (45m) và đường Cầu Mên, kết nối cổng sân bay QT Long Thành (chỉ cách 2 kilomet).+ Cách sân...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 118 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 118 m2 13,14 triệu/m2
      Bà chị chuẩn bị đi ''chống lầy'' bên Đài Loan nên muốn bán ra càng nhanh càng tốt để đi định cư bên Đài Loan luôn. Miếng này mua cách đây hơn 1 năm rồi bây...
      Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 67 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 67 m2 17,6 triệu/m2
      Ngõ thông thoáng ô tô vào - cách đường đôi 20m và KCN cn3 chỉ 50m.Vị trí: Thôn Hương Đình - Xã Mai Đình - Huyện Sóc Sơn.DT các lô như sau có tổng cộng là...
      Đường Mai Đình, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      khu đô thị Thạnh Mỹ Lợi - Q. 2 - TP Thủ Đức tọa lạc tại vị trí đắc địa, ngay trung tâm hành chính tập trung TP Thủ Đức, MT đường Đồng Văn Cống và Trương...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 5m tại Xã Châu Pha - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất đẹp MT đường nhựa thuộc TX Phú Mỹ gần KCN Sonadezi.- DT: 139,5m2. Có 80m2 thổ cư. Ngang 5m dài 27m vuông vắn.- Đất: Sạch sẽ, cao ráo, bằng...
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!